Họp offline CLB zhongwen!!!

wow !! CLB zhongwen :x !!! ơ thế mọi ng` chưa quyết định ngày giờ họp ah` ?? :-/ hi bao h đi thì choa iem tham za vứi :D iem cũng iu tiếng Trung :x

"Em gái về từ Trung Hoa" kinh quá nhẩy,làm anh em phải lặn lội từ bãi sình 02-05 sang tận chỗ đẹp đẽ thơm tho này để chúc mừng.
Hỏi thật có muốn lên show "Sao T2ol" không để còn lên kế hoạch cái nhẩy ? Sẽ có dòng tít rất kêu là "Em gái sắp bị bán đi TQ và sự khởi đầu muộn mằn" ok nhé,sẽ hẹn phỏng vấn độ cuối tuần sau vụ "Sao á khoa và VLTK" ok girl !!:x
Nhắc lại không được xóa bài này đâu nhé !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi troài oai, thế ông Đức muốn thế nào nhỉ, ko đùa đâu nhá! Ko phỏng vấn Sao T2 gì hết, b-)
Trở lại chủ đề. Mọi người định offline nữa ko đấy, nếu có thì đề nghị cho ý kiến cuối cùng và thời gian có thể họp được? :-/ Nhanh lên nhé, chứ chị sắp đi rùi, :((

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Ôi troài oai, thế ông Đức muốn thế nào nhỉ, ko đùa đâu nhá! Ko phỏng vấn Sao T2 gì hết, b-)
Trở lại chủ đề. Mọi người định offline nữa ko đấy, nếu có thì đề nghị cho ý kiến cuối cùng và thời gian có thể họp được? :-/ Nhanh lên nhé, chứ chị sắp đi rùi, :((
Bao h chị đi, chị nói cụ thể để mọi ng` còn sắp xếp, còn em đi được lúc nào thì em nói ở trên rồi

Thế này nhé, mấy hôm nay mod P hình như bận thì phải? Ai liên lạc đc với mod hỏi xem mod có đi đc ko? Nếu mod P ko đi, mọi người có định đi nữa ko nào? Chị định là tầm CN tuần sau đi, hoặc tuần này cũng okie. Em Hạnh có đi được ko, hay thứ 7 tuần này or tuần sau cũng đc, ổn cả. :) Mọi người trả lời mấy câu hỏi trên và trả lời hộ xem có định đi offline nữa ko để chị biết nhé. Cám ơn m/ng`! :)

Em Hạnh có đi được ko, hay thứ 7 tuần này or tuần sau cũng đc, ổn cả. :)
Em đi được chiều thứ 7+ sáng CN từ 8h-tối đa là 11h
Ai liên lạc vs mod P này:
ĐT: 0915258247 hoặc 049162687
em ko dám gọi đâu, gọi đến chẳng lẽ hỏi mỗi quà, với lại bố mẹ em mà thấy số ĐT lạ trong hoá đơn là em chết

hay la`9h or 9h30 ngay` thứ 7 ??? a` muh bạn Hạnh hình như học chiều thứ 7 ở trường huh ?? :-s chủ nhật pa má ở nhà sợ hông choa đi !! :-s
Ý kiến của iem là 9h30 sáng thứ 7 !!! :D mọi ngừi thía nèo ??? nèo típ tục ý kiến đi chứ !! ;) chị Trang ơi nhứt định phải là thứ 7 hoặc Cn huh chị ?? :-s :-/

Chị nghĩ nên như thế em ạ, vì : ngày thường có em đi học (vd em Hạnh), có anh chị đi làm( vd anh Bách), và như thế nếu ngày thường đi, chỉ có thể đi vào buổi chiều muộn, sau 5-6h chiều. Cái này nghe chừng ko ổn, ;)
Vậy cho nên chị thấy là nên đi vào T7 hoặc CN. :)
Thêm vào đó, ai có thể liên lạc được với mod P ko nhỉ? Vì thứ nhất anh ấy đề ra việc họp off này nên phải biết ý kiến của anh ấy, thứ 2, phải biết mod có ý định đi ko, để mọi người còn liệu.

Ơ kìa em Hiền, sao lại là 9h30 thứ 7?? không định cho Hạnh béo đi với à?? CNN học sáng em ạ :)
Em thì thi xong rồi, biết kết quả rồi, chỉ còn đợi giấy báo để thi tiếp thôi. CHo nên cũng dư dả thời gian (bé nào muốn có thêm thời gian thì báo nhá, để bán cho 1 ít, kiếm tiền nuôi chồng nuôi con :D). Cho nên là em đi hôm nào cũng ok hết :D

Chị ơi, đi sáng chủ nhật đê
theo em sáng chủ nhật là ổn nhất
vừa ít học thêm
muh các trường học sáng hay chiều đều okie
còn về địa điểm thì tùy mọi người
nhưng theo em thì có thể hẹn ở Ams
bởi vì xung quanh Ams có mấy quán ăn cũng được
hồi trong năm lớp em tuần nào cũng tụ họp ở đấy 2 lần
với lại quanh đấy cũng co mấy chỗ vui chơi, hoặc đi hát thì cũng có phòng

Trần Lê Hà Thu đã viết:
Ơ kìa em Hiền, sao lại là 9h30 thứ 7?? không định cho Hạnh béo đi với à?? CNN học sáng em ạ :)
Em thì thi xong rồi, biết kết quả rồi, chỉ còn đợi giấy báo để thi tiếp thôi. CHo nên cũng dư dả thời gian (bé nào muốn có thêm thời gian thì báo nhá, để bán cho 1 ít, kiếm tiền nuôi chồng nuôi con :D). Cho nên là em đi hôm nào cũng ok hết :D
ui !! chị Thu iu wa' !!! :x add nick iem đê !! :D hihi pipi chị Thu péo nì :D ôm chị Thu cái nèo>:-D< :* :D... hớ hớ hôm nay mình phởn gặp ai ôm hun chụt chịt 8-} :|
Sáng CN đi hông ổn :-s :| nhứt thiết phải thứ 7 hoặc CN huh chị ??? :-s
chìu CN thì seo ??? :-/ tầm sớm sớm 1 chí vì 5h30 chìu iem lại đi học :-s
thứ 7 CN là hay bị papa vs mama canh giữ :-s

Troài, người thì chiều CN, người thì sáng CN, rồi chiều T7, sáng T7, 8-} đau đầu hoa mắt quá, :((
Nào, TK lại:
-Em Hạnh: chiều T7, sáng CN (8h-11h)
-Em Lương: sáng CN
-Em Thu: lúc nào cũng đi được b-)
-Em Hiền: chiều CN
.........
Thế này chắc CN nhỉ, mọi người cân nhắc xem sáng hay chiều nào? Và luôn thể Cn nào?
@ Hiền: trả lời 1 lần nữa câu hỏi của em, ngày thường chỉ đi đc vào tầm chiều tối, sau 5h30 chiều. :) Em có đi đc giờ đấy ko? ;)
@ Lương: em hỏi các bạn lớp em hộ chị nhé, báo lại sớm lên đây hoặc nhắn YM cho chị. Cám ơn em trc'! :)
PS: còn một chuyện quan trọng nữa, ko ai liên lạc với mod P à? b-) Thu gọi đi em. :p

Tình hình là mọi người thống nhất vào sáng CN rồi nhé! ;;) Chủ Nhật này mọi người có đi được ko? CN này đã là ngày 26/8, mà CN sau thì chị ko đi được vì ngay sát ngày chị sang bên kia rồi. :-?
Thế sáng CN này mọi người định đi lúc mấy giờ?:-/ Lên đây thông báo cho chị nhé! Chị nghĩ em Hạnh cũng chỉ đi đc từ 8h đến 11h thôi, vì thế nên hẹn nhau lúc 8h là hợp lý. Còn hẹn nhau thì ở Ams rồi cùng đi luôn, thế là okie roài nhỉ? ;;)
PS: Chị nhờ bạn mod P nhắn cho mod rồi, có lẽ mai có tin tức. :> Còn nếu mod ko đi vẫn tiến hành như bt đấy nhé! Cám ơn mọi người! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thu Trang đã viết:
Chị ơi cho em đi, em lúc nào cũng dc! :D
Thành viên box Zhong Wen đi đều được mà chị, quan trọng là đi lúc nào thôi, em đi được từ 8h sáng CN đến tối đa là 11h chắc nếu đi lúc 8h em sẽ đợi các anh chị ở Ams trước, vì sáng CN em học basketball

Đây đây! Dạo này hoàn cảnh quá, ko có net :D! Cả nhà bàn đến đâu rùi ý nhỉ? Bây giờ nói thật là anh ko dám chắc lúc nào có thể đi được nên có gì mọi người cứ thống nhất rồi nhắn lại cho anh 1 câu nhé: 0915258247

Lê Đức Phương đã viết:
Đây đây! Dạo này hoàn cảnh quá, ko có net :D! Cả nhà bàn đến đâu rùi ý nhỉ? Bây giờ nói thật là anh ko dám chắc lúc nào có thể đi được nên có gì mọi người cứ thống nhất rồi nhắn lại cho anh 1 câu nhé: 0915258247
Điện thoại của anh em post ở trên cho mọi ng` xem rồi, mắt thế đấy, thế mà ko thấy, lại còn post lại.
Mọi ng` định sáng CN này đi đấy! Còn đi đâu thì chả ai nghĩ ra cả, anh có ý kiến j` thì nói vs mọi ng` đi

Oài, giờ mới thấy mod xuất hiện. b-)
Thế này nhé, bọn em đợi anh lên để xem anh thế nào thôi, giờ anh lên rồi thì thống nhất luôn.
Chính xác lịch thế này mọi người nhé:

Chủ Nhật này, (26/8/2006) box sẽ tổ chức họp offline.
Thời gian và địa điểm: 8h30 sáng ngày CN, hẹn nhau tại cổng trường Ams
Đề nghị mọi người đúng giờ nhé! Ai muộn là phạt luôn. b-) :D

PS: theo nguyện vọng của em Hạnh 8h30, thế mà còn đến muộn hay ko đi đc là chết với chị đấy nhé, b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, giờ mới thấy mod xuất hiện. b-)
Chính xác lịch thế này mọi người nhé:
Chủ Nhật này, (26/8/2006) box sẽ tổ chức họp offline.
Thời gian và địa điểm: 8h sáng ngày CN, hẹn nhau tại cổng trường Ams
Đề nghị mọi người đúng giờ nhé! Ai muộn là phạt luôn. b-) :D
Ko được ko được 8h30 đi chị ơi, ko là em muộn đấy, tại tập basketball, ít nhất cũng phải 8h mới xong cơ mà. Thế thì em bị phạt luôn à:((
Mà đi = cái j` hả chị? đi đâu? làm j`? đến mấy h thế?

Đi bằng xe máy chứ bằng gì hả em? Chắc đầu tiên đi ra quán nước nào đấy, sau đó bàn bạc sau. Đi đến mấy giờ thì lúc đó mới biết đc, nhưng chắc cũng ko lâu lắm đâu, vì chiều còn có em đi học mà. :)
Thế em Hạnh muốn đi đâu nào? ;;)

Back
Bên trên