Họp offline CLB zhongwen!!!

Chị Trang ơi cho em đăng kí 1 chân nữa nhé :D Nhưng mà tình hình là hôm ý phải có ai xung phong đèo em nhá :( Đặc biệt ưu tiên cho các anh :))

:D hẹn offline một fats là thấy cái topic này zoom hơn hẳn,

@TQA: chả phải đi đâu xa mà cần phải đèo, chắc chỉ uống cafe thui, (anh cũng đi bộ há?)

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
thế này, bi h mọi người liệt kê tất cả các loại hình giải trí ra coi:

1.Đi xem phim
2.Chơi cờ Tỉ phú ở Giảng võ
3.Công viên Vầng trăng
4.Ra một quán cafe nào đó ngồi ăn uống đàn đúm
5.Đi hát karaoke

....ở Hn này ít nơi để chơi quá.Mọi người liệt kê lần lượt ra rồi chọn từng món :D

Em ơi ở Giảng Võ là ra Dice chứ j, ở đó 7000 1 tiếng, với cả còn nhiều trò hay mà, bắt chước bọn Hàn Quốc dùng búa nhựa đập nhau chít chít :x

Các sếp ơi, cho CE 05 08 độ 5,7 suất đc ko b-)

Ôi em ơi, chị Trang béo mà nghe thấy chắc hạnh phúc ngất xỉu mất đấy. Cứ đi càng oong càng vui mà. Mà đi đông, chị Trang béo ko phát hiện ra hôm đấy chị ko đi-->may ra thì thoát nạn :D. Thế là nhất cử lưỡng tiện quá còn jì. Đi đi nhá :D

À giỏi nhỉ, em Thu nhỉ? b-) Cô em mà ko đi thì chị từ mặt em luôn, b-) :))
@ anh Bách: ông anh đừng bảo ông anh đi bộ nhá, 8-}, b-)
@ MTrang: đi càng nhiều càng vui mà em, :D
Mà chỗ các em nói ở đâu đấy, sao chị ko biết, gần 1 năm roài ko ra đấy, mù đường :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà anh gần thì em biết rồi, nhưng mà lỡ có đi đâu thì hehe.... ông anh đi bộ nhá, no vấn đề nhỉ? :))
Mà anh ơi viết có dấu đi, 8-} hoa cả mắt......

Trương Thị Thu Trang đã viết:
À giỏi nhỉ, em Thu nhỉ? b-) Cô em mà ko đi thì chị từ mặt em luôn, b-) :))
@ anh Bách: ông anh đừng bảo ông anh đi bộ nhá, 8-}, b-)
@ MTrang: đi càng nhiều càng vui mà em, :D
Mà chỗ các em nói ở đâu đấy, sao chị ko biết, gần 1 năm roài ko ra đấy, mù đường :p

Chị ơi, nó ở Giảng Võ ngay gần trường mình thôi, ngay cái chỗ rẽ giao nhau giữa Cát Linh với Giảng Võ đi vào, chơi cũng vui lắm ^^, mát nữa :x

mọi ng` đi nhớ mang máy KTS chụp ảnh (hoặc quay phim càng tốt) rồi về up lên cho những ai ko đi được (như em :(() xem vs nhá
@chị QA: sao cái avatar của chị là file .gif mà em ko được dùng file giống kiểu đấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, ôi, vui quá đi mất, yêu mọi người thế, :p
Hôm đấy ai ko đi là cả một mất mát, hehe... :D Hối lộ chị đi chị up ảnh cho mà xem. :p
@ Lộc: tiếc chưa em, :p

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
mọi ng` đi nhớ mang máy KTS chụp ảnh (hoặc quay phim càng tốt) rồi về up lên cho những ai ko đi được (như em :(() xem vs nhá
@chị QA: sao cái avatar của chị là file .gif mà em ko được dùng file giống kiểu đấy?
Hình như trước HAO cho fép up ảnh động nhưng giờ thì ko em ạ

@chị Trang : đừng chị ạ, ảnh nào có sự đồng ý của mọi người chị hẵng up, em ghét ảnh lắm /:)

Được rồi được rồi, :p, chị đang trêu em Hạnh mừ, :p Ảnh nào em Trang ko muốn up thì thôi nhé! Được chưa nào, ;)

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hình như trước HAO cho fép up ảnh động nhưng giờ thì ko em ạ
Uh hình như đúng là thế đấy :D
Thế là lần này sẽ đi Dice ạ ? :D Hay quá em chưa vào đấy bao giờ :x

Chị Thu Trang làm cái danh sách những người sẽ đi được ko ạ 8-|
Quanh đi quanh lại ko biết đường nào mà mò ++

1. Phạm Thu Hiền
2. Trần Lê Hà Thu
3. Nguyễn Minh Trang
4. Trần Quỳnh Anh
5. Nguyễn Quang Vinh
6. Nguyễn Ngọc Yến
7. Lê Tùng Bách
8. Trương Thu Trang
9. Nguyễn Thu Trang
10. Lê Thị Thanh Lương
11. Lê Đức Phương
12. Phạm Vũ Lộc
..........
Đã xong theo yêu cầu. ;) Còn mấy bạn lớp em nữa đấy, em ghi lên đây rồi chị update lên cho. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tên mình đầu tiên !!! Sướng chế :p Iem Hìn iu chị Trang :D chị Trang iu iem Hìn muh lị :D :D :D >:-D<

Sướng thế nhỉ, em Trang cho anh cái số 11 tươi đẹp :x. Thế thì kiểu gì cũng phải đi mới được :>

:D Em số 6 :D Số 7 có phải tốt ko :D

Vinh cũng mới bảo em là CN này đi họp offline nên em mới bít ạ :D
Mong là hum tới đi chơi thật vui vẻ :D

Ặc ặc ặc.....ko có danh sách dự bị hả chị béo?? Hú hú hú.....em hôm đấy nhỡ ra mà ko đi đc thì....:((. Mà chị béo này nhớ, cho em số 2, xấu ko chịu đc [-(

Back
Bên trên