học tiếng Anh ở đâu

Cô KH đang chuẩn bị mở 1 loạt các lớp trong tháng 10 tới đếy.
Cụ thể là 1 lớp ngữ pháp cơ bản, 1 lớp nghe nói sơ cấp và lớp nghe nói trung cấp đã đủ ng:D

ừ lớp 10 chỉ cần học thế thôi em ạ. thầy Nghiêm anh chưa học nên ko biết, nhưng mấy người bảo học thấy lên tinh thần là chính, còn trình độ thì lâu lắm :)). em thử hỏi mấy bạn chuyên Anh + mấy lớp cấp 2 về giáo viên Anh trong trường xem. thường các thầy cô ý dạy tốt lắm. cô Kiều Huơng chẳng hạn.
e cảm ơn a :D để e hỏi thử xem.

@ a Dương : anh ơi anh hình như toàn đi quảng cáo cô Giang đúng ko ạ :d. Hôm nay em với bạn Mai Anh1 vừa đến nhà cô để kiểm tra đầu vào, chắc cũng ok, bọn em đăng ký học sáng. Nhưng tình hình cái khu nhà cô nó nguy hiểm quá anh ạ =.=, cứ mỗi lần 25 đến 30k tiền xe ôm chắc bọn em chết =.=. Anh hay đi gì đến đấy ạ.
Em đang học toefl ở Equest và sắp tới chắc cả cô Giang, theo các anh chị thế đã đủ chưa ạ :-ss, em rất sợ tại thấy bọn lớp em Tiếng Anh pro quá :(( :(( =((

mới lớp 10, lo gì em :p. mà anh thấy học cô Giang là đủ rồi, phần còn lại là do mình thôi, có học đâu nữa cũng chỉ là tua lại :p, mà có khi ko sát bằng. anh đi học bằng xe máy :">, thà tốn xăng tốn sức tí chứ xe ôm thì chết tiền :">.
tiện hỏi các em, các bạn luôn: tớ đang có đứa em muốn thi vào Anh hoặc Trung của Ams. cho nó học TA ở đâu bây h? :-/

CÔ Hương Lan :| :| :|. Nhìn chung là cái lớp em học đỗ Ams vs CNN nhiều lắm. Cô đã thay đổi trình độ TA của em :x :x :x. EM học mỗi cô nhưng thấy nhiều bạn cũng học cô Lan Anh với cô Kiều Hương. 2 cô này hình như dễ xin hơn.

cảm ơn em. :)
sắp tới cô có mở lớp nào ko? có gì em cho anh số đt của cô nhé. của cô Lan Anh với cô Kiều Hương luôn thì tốt :p.

tình hình là tớ cần sdt mấy cô giáo dạy TA trong trường, cụ thể là cô Lan Anh và cô Kiều Hương và nếu còn gv nào tốt tốt các bạn chỉ dùm :p.
tớ cần tìm một lớp TA cho thằng em, mới lớp 7 :D nhưng chắc phải cho đi học luôn. ko biết các cô trường mình có dạy ko?
cần tìm thêm một lớp nữa học nghe/nói là chính, ngữ pháp thì để sau (cái này là cho tớ với mấy đứa ở lớp). ko biết học các cô trường mình có ổn ko, các em:">, bạn cho ý kiến :p.
thank.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em hỏi là có phải thầy Mạnh dạy TOEFL ko ạ?
Nếu đúg thì cho e xin số đt và địa chỉ nhà thầy vs. Em mới nghe nói đến thầy Mạnh nhg vẫn muốn tham khảo thêm 1 vài nơi. :d

ôi nếu học thầy Mạnh thì bạn fải cực chăm và thần kinh thép cơ Trag ạh :))
tớ nghe mấy đứa bạn tớ đi học kể r` :)) thầy kinh lắm, cơ mà học thầy tốt, thầy chỉnh cho khá nh`, tuy nhiên mình ko đi học =;
~~~~~~~~~~~> vì mình học IELTS =)))))))))

:)) Kinh thật :)) Ai cũng nói thế =))
Mà bạn có thầy Nghiêm ko? :-?

Đằng nào cũng hỏi nên em hỏi luôn 1 thể :D
Thầy cô nào dạy:
Học TOEFL-> ?
Học IELTS-> ?
Cho em địa chỉ với nhé.Tiếng Anh tự thấy mình ko đến nỗi nào:-".

khuyên chân thành các bạn là nếu muốn nâng cao trình độ TA thì đừng đến học Nghiêm :))
toefl thì highly recommend cô Giang Bêtô nhỉ :x

cô Giang? :-? Nghe quen lắm, hình như tớ có nghe r. Cô dạy ở đâu vậy bạn?

nhà cô ở Long Biên ý. Có gì cứ gọi hỏi thẳng cô :d. Sđt 0904186355
Nhìn chung tớ mới học đến writing nhưng thấy đúng là trình độ hơn hẳn :x
Lớp học thoải mái, cô giáo vui vẻ ko chửi bới :x
Học cô thì cứ gửi càng nhiều bài cho cô chữa càng tốt vì đằng nào cũng mất tiền học :">

Nhưng chắc là vẫn sướng hơn nghe thầy Mạnh chửi đúng không anh :">?

@ Hải Anh: Cậu học cô Giang những hôm nào thế? Cậu đi lại thế nào (vẫn đi bằng xe ôm àh)? Nhà cô ở cái chỗ nó hơi :">...

nghe cô Giang chửi chỉ biết nhăn răng ra mà cười thôi chứ chả tức cô đc :)).
em nào mà đi học chỗ nhà cô mà đi xe ôm thì tư sản thật đấy. :-ss

Back
Bên trên