học tiếng Anh ở đâu

em cần học nói mà chị:|
từ trước đến nay em gần như chưa được học nói 1 cách chỉn chu gì cả:|

dương ơi test đi xong rồi nhớ vào lớp tao học luôn nhé ct4 ;)) có nhiều cái hay lắm ;;)

nhỡ tao điểm cao hơn thì sao ?;;);;);;)
tao đâu có ... giống mày;));)):-j;))
với cả mày học được mấy tháng rồi còn gì ?:|

;)) tao chỉ sợ mày.. ý ;))
với cả tao mới học có 2 tuần thôi :-?? bọn đấy nghỉ lung tung lắm chả hiểu sao cái lớp mình xúi quẩy hic hic

e đang học ct3 đếy ;;)
ở lớp e có một chị học trg` ams, lớp 10 pháp 2 thì phải
chị ấy lại có thêm một bạn cùng lớp hem bít ct mấy ;;)

Mình đang muồn tìm một chỗ học ngữ pháp Tiếng Anh, có ai biết thầy cô nào dạy tốt thì cho mình xin địa chỉ hoặc số điện thoại, cách dạy, cách học,.... của từng thầy cô được ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị ko spam :-w, người ta đang hỏi nghiêm chỉnh B-). Mày có biết chỗ nào thì chỉ đi, ko biết thì thôi ý kiến gì?

Neu hoc tieng anh di thi dai hoc thi co le may thay co ben ams cũng ổn mà chị. Nếu ko thì như em h đang học bên ngoại ngữ đây, cô này dạy cũng rất tốt, tên là HÒA thì phải, trong vòng 5 thang dạy hết các kiến thức đi thi. Từ xác định thời rồi viết lại câu đủ cả Cô dạy kỹ lắm nên ai chịu khó học hết chỗ êy thì đi thi có lẽ ko cần lăn tăn. Định cho chị số dt nhưng chợt nhớ ra cô hay mở lớp theo đợt 5 tháng 1 khóa( lý thuyết) để xem có lớp mới hay ko rồi nhắn chị sau

cô Lan Anh giờ có nhận thêm hs mới nữa đâu T_T
Hôm nọ đến xin cho em gái học mà cô còn từ chối vì quá bận T_T

Vậy là cô Lan Anh ko nhận học sinh nữa hả? T_T

@LTBình: Nhà cô Hoà ấy ở đâu? Chị ngại đi học xa lắm :p. Em cứ cho chị số đt để chị hỏi thử. Thx em!

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Lan Anh vẫn cho nhận học snh mà, nhưng phải người quen giới thiệu cơ :D

Cô Lan Anh là cô nào vậy :-/ Sao trước giờ chưa nghe nhỉ :-/

Em cũng nghe mọi người bảo học thầy Nghiêm, thầy ấy dạy tốt ko vậy :-/

Em học thầy Nghiêm thì khó tiến bộ lắm.Lớp đông lắm,hơn 50 người,chỉ cho đề làm rồi chữa thôi.

@ Hải: cô Lan Anh ở trường em mà :| cô ấy dạy giỏi có tiếng ko bít là sao :((

Em nghĩ nếu mún nói tốt thì cách tốt nhất là típ xúc s ng` nước ngoài thật nhìu. Ko có đìu kịn thì mua đĩa DVD nước ngoài về, tắt phụ đề, nghe đi nghe lại nhìu lần. (rút kinh nghiệm từ bản thân \:d/)

Dkạy TOEFL hay IELST chính ra cũng ko quá khó đâu. NG` ta chỉ cần thi đạt điểm cao, lấy vài quyển sak, dấu nguồn đi là dạy ngon :)>-

Tớ bít cô Phương dạy tốt lắm, tính tình cũng dễ chịu nữa, khổ nỗi cô đi Úc mất òi =((

Định học thầy Nghiêm nhưng nghe mọi người nói thấy nản quá :((

Vậy cô Lan Anh dạy ở đâu vậy, mà cô ấy dạy ngữ pháp đúng ko :( tại em đang cần học ngữ pháp trước :((

mie riêng IELTS , TOEFL ko kể đến các trung tâm như ACET và Cleverlearn là nổi tiếng ra thì người Việt dạy còn có thêm Hải Jim nữa ;))
Mie lão này dạy IELTS thì coi ACET bằng vung ;))(Học rồi thì biêt:D)
Nhưng kể ra lão dạy cũng ổn đặc biệt là phần writing và listening :D

Vậy còn cô Kiều Hương thì sao? Tớ định học ngữ pháp cô ấy, nhưng hình như lớp đông lắm :(

Back
Bên trên