Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

:)), lớp sinh học ở chỗ khu Lớp 6 bán trú ấy, chỗ trường Pháp, ai thích thì ra đấy xem, hôm trước em lon ton tới xem ké, trông hay ho lém, nhưng mình ko tham gia từ đầu với cả có xích mích 1 lần với lớp sinh nên thôi ko bon chen vào :D

có phải là phòng ăn hồi trước ko, nếu đúng thì tui biết rùi, ở đấy mãi

ừa, phòng ăn hồi trước đấy gà ạ, mie, bọn lớp 6 bây giờ vãi tư bản, ngồi trong lớp toàn máy lạnh :(

Mấy cái máy lạnh ấy chỉ làm cảnh thôi, hồi xưa anh em mình cũng được tận hưởng rồi còn gì. Cả hè mấy chú bv chỉ bật cho 1 hôm, keo quá.
Mà Đoàn trường tổ chức lớp học nhảy Hiphop với cổ điển đấy, có đứa nào tham gia ko

mày nhầm nhọt rồi gà ơi, bây giờ bật suốt, lớp chịu trách nhiệm cái điều khiển rồi :(
tao định học nhảy hip hop với cả ghita :)), nhưng chắc chỉ học nhảy thui

Chỉnh sửa lần cuối:
Học guitar mệt lém + mất thời gian , tốt nhất ko nên học .
Tôi đã thử nhưng ko có thời gian vả lại chơi guitar điện mới sướng .

coi bộ mọi người học hiphop dance nhiều quá nhỉ

Tớ muốn học cả 2 loại, để xem kiểu nào giờ giấc phù hợp thì học vậy, chứ ko thể quyết định nổi.

Ê, cho anh đăng kí học nhảy classic với:D

Đăng kí thì anh gặp mấy anh chị Đoàn trường chứ, có cái phiếu điều tra rồi đấy mà, anh vào đây để kiếm a half thì có.

Ngô Thu Lan đã viết:
Đăng kí thì anh gặp mấy anh chị Đoàn trường chứ, có cái phiếu điều tra rồi đấy mà, anh vào đây để kiếm a half thì có.
Kiếm a half ah , anh Trĩ có gắng lên nhá . :))

Hờ hờ, anh biết đâu được. Tưởng trong này có thể đăng kí được. Với cả anh có bạn nhảy roài:D ( đại ca lớp anh:)))

Hic, tưởng đống phiếu đi đến từng lớp cơ mà nhể, bây giờ đã thấy đâu?

Chít chít, bao giờ hết hạn. Anh cũng chả thấy cái phiếu đấy đâu. Đứa nào cầm rồi ý

lớp sinh đú đi trước :D, đùa thôi, có ý tưởng đấy trước công nhận sáng tạo

Cha già dân tộc là cu nào đấy , tôi cũng đăng ký Break Dance , đú theo xã hội xem kết quả thế nào .

Back
Bên trên