Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

Hình như là Chủ nhật, 9h30 - 11h30!!!! Không biết có đông không nữa! Mà học ở đâu thế hả mọi người?

chắc là phòng hội đồng thôi có vẻ sẽ đông đấy

trùng vào giờ bóng đá giải trường rồi
đành bỏ mấy buổi đầu học nhảy vậy

hình như có mỗi 1 lớp hay sao ý
vậy mà cho cả trường đăng kí,ko biết có đủ chỗ ko

Lúc dâud đăng kí đơn thì rất đông nhưng bây giờ có vẻ chưa nhiều lắm.

ủa, tưởng 2 lớp chiều thứ 4 với sáng CN, ko phải à ( mình toàn nghe thông tin phong phanh, thật chả biết cái nào đúng nữa :D)

có ai biết thông tin chính xác về lịch học nhảy ko?
cho tui biết với

thôi đi ông Nam , có người yêu rồi còn lớn xớn vào đấy soi gái à ?

lịch học nhảy là 9h30 ---> 11h sáng cn (trùng với lịch đá bóng khối 10)
lời khuyên chân thành : đứa nào không có đôi thì đừng ngu mà đăng kí ( cứ thử nghĩ mà xem )

bọn này chậm update, chiều thứ 4 thì cô bị bọn 10 Sinh nhanh chân túm mất, sáng thứ 4 thì phòng học nhảy lại thành phòng ăn cho các bé nội trú ( vừa nhảy vừa xem các em ăn à ??) -> Sáng CN là duy nhất tạm đc.

9h30 thì nhiều ng` bận đi học thêm, xin lên thành 7h30 đến 9h rồi ( thế tao mới đi với anh tao đc chứ :x)

đăng ký đơn cũng đc, nhưng mà tỷ lệ rủi ro cao lắm :D

oh hay
thế mai học nhảy buổi đầu tiên ko?
7h30 hay la 9h30
nói rõ ra chút đi

thấy dán thông báo ở trường là 9h30 mà

Nhưng mai lớp tớ đá bóng rồi, đường nào thì cũng ko học được, với lại học CN dễ bị pama nhòm ngó.

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
bọn này chậm update, chiều thứ 4 thì cô bị bọn 10 Sinh nhanh chân túm mất, sáng thứ 4 thì phòng học nhảy lại thành phòng ăn cho các bé nội trú ( vừa nhảy vừa xem các em ăn à ??) -> Sáng CN là duy nhất tạm đc.

9h30 thì nhiều ng` bận đi học thêm, xin lên thành 7h30 đến 9h rồi ( thế tao mới đi với anh tao đc chứ :x)

đăng ký đơn cũng đc, nhưng mà tỷ lệ rủi ro cao lắm :D

keke, vừa xem vừa nhìn các em ăn thì càng hay chứ mẹ, con là con thích nhìn tụi nó lắm :)) --> nhìn xong rồi ra ăn tranh với các em luôn :))

hiện giờ con đọc thông báo vấn thấy 9h30 mẹ à :D, tội nghiệp mẹ tui

có cái tỉ lệ may rủi thì nó mới hay chứ mẹ, ngừoi ta gọi đó là duyên trời định ;;) , biết đâu đấy :)) ( :D nhưng thôi, ko quan tâm lắm, đằng nào thì cũng có bạn rồi ^^)

(h30 hay 7h30 thì cũng thế, tình hình chung là cần rủ thêm nhiều người để đủ quân mà lập 2 lớp, chứ mỗi 1 c học thế này thì khó đi quá

9h30 hay 7h30 thì cũng thế, tình hình chung là cần rủ thêm nhiều người để đủ quân mà lập 2 lớp, chứ mỗi 1 ca học thế này thì khó đi quá

Ủa , lạ thật , sao bi giờ mọi người học nhảy đông thía .

khoan đã sao chỉ thấy học nhảy cổ điển thôi thế còn nhảy break thì seo đây giải thích hộ cái

Back
Bên trên