Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

tớ thì không thấy chóng mặt, chỉ thấy đầu óc thân thể quay cuồng! :((

Khiếp cái topic này từ đời tám kiếp nào rồi còn được lôi lên! sợ thật!
các chú chỉ được cái to mồm! đầu tiên là chú Phong, rồi chú Tuấn Linh, chú Thảo, chú Lương Trang, chú Quỳnh Anh... rặt một lũ to mồm!! thế là không có được!
hồi trước thì lớp khủng hoảng thiếu (nam), bây giờ thì khủng hoảng thừa! hoan ngênh các bé đến với lớp học nhảy!
nghe đồn hum trước học Tango thừa nam thế là chú Huy Pháp2 làm nữ

cái "chân nữ đặt vào giữa chân nam" là của Boston-Valse Anh - Waltz chậm. đây là đoạn dài nhất trong cả điệu phần mình đã học, những cũng là đoạn đẹp nhất.
phấn đấu lên nâng cao 1 học tiếp!

mà chị Hồng Minh đấy, nhảy không đẹp bằng chị Thủy ở lớp người lớn tối thứ 4 đâu chỉ là body chị Hồng Minh đẹp thôi chứ chị Thủy nhảy hay hơn nhìu
Chú Phong làm sao, cái buổi đầu tiên mà đáng nhẽ chú Phong bắt đầu học nhảy thì chú Phong bận đi thi học bổng, 3 tuần sau là chú Phong bay, học kiểu gi?
Chú Phong không phải là to mồm, mỗi tội lực bất tòng tâm.Nếu có thời gian học được chú Phong học ngay, bạn Nga có nhiều thời gian rảnh rồi, nhường tớ đi :D.Muốn học nhảy lắm mà chưa được.Tiếc thay, tiếc thay.

Thằng Phương giỏi quá ha! Nhảy Valse đúng, là phải quay 180 độ tốt hơn 90! :)) Quả kinh nghiệm của mày cũng đúng quá à nha! :))
Phương ơi, ở bên đấy, ngắm cho tao có chỗ nào nhảy được, đợi tao sang, tao mà có tiền là tao vô đó ngay! :)) Mà mày làm nữ cho tao nghen! =))

Cảm ơn bạn Huy quá khen,mà bạn ám chỉ gì thế.....>_<
Được rồi khi nào sang tớ cho đi,nhớ acompagner ai đó nữa nha;)!!!!

hóa ra lớp mình bị nhắc mà giờ mới bít.
chả có cái vụ học nhảy nào là tồn tại lâu dài cả, hic, toàn bị rã đám, hầu như lỗi tại bọn con trai ko hăng hái.

Back
Bên trên