Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

khiếp ,con Lươn vào A2 như cá gặp nước , đã thô bỉ thay càng bỉ hơn
Bạn WC dạo này bị iem nào hút mất hồn rồi mà không nhớ nổi bạn mình học lớp nào
TAO HỌC ANH 1 04-07 rõ chưa ?
Mày ơi cái vụ kiểm tra 1 tiết TIn mày + thằng Nam xuống lớp tao ném bài vào được không?
TAo YÊU bọn mày mừ!!!!!!!!!!

chít chít , lỗi mồm
kệ mày thôi , tuần sau tao cũng kt 1 tiết Tin

WC thật là tuyệt tình tuyệt nghĩa thế mà bọn nó lại bảo mày là Cường *** --> thế là thế nào?

:)) , nhầm mà , bi h phát hiện chữ se.. đã bị khóa can tội chúng mày hay lạm dụng

Học cũng được, chỉ tội cô giáo hơi hắc thôi. Mà lớp càng lúc càng ít nghười dần, chả hiểu vì sao nữa

Mày nhảy với bà ý là sướng rồi, kêu rì? mà cái chị hôm nay lên nhảy với cô, nhảy đẹp phết:x

Ờ... trông như pro ý :D Chị ý là Hoàng Minh Bí Thư Hóa 1 00-03 đấy ^^

Sao con Trang không học hả? Chị ý hình như tốt nghiệp ĐH rồi hay sao ý! Chắc học Nâng cao 2 rồi! Dáng chị ý chỉ hợp nhảy La tinh thôi, nhảy điệu cổ điển không hợp với dáng chị ý!

Lương Thùy Trang đã viết:
Sao bây giờ nhiều người máu đi học nhểy thía .
Học nhẩy để còn thực tập "um" nhau , em ạ! Thấy bẩu trong một tương lai không xa lém sẽ có mấy động tác hay ho theo tiêu chí của HSS (ai chưa bít rõ về HSS thì xem chữ kí của bẹn QAnh lớp tớ)
Hic! Sao dạo này máu dê của mày nổi lên rõ rệt thế? :)) Đúng là sẽ có nhìu động tác hay ho lém, giống như lời cô bảo là "đứng sát vào, sát nữa vào, đặt chân nữ vào giữa hai chân nam" :)) :))

Uh , hình như có cái câu đặt chân nữ vào giữa 2 chân nam .

Học đến cái điệu gì mà :" đứng sát vào , gần nữa vào , tôi đã bảo là lấy chân nữ đặt vào giữa chân nam , các em ko hiểu ah ,LẤY CHÂN NỮ ĐẶT VÀO GIỮA CHÂN NAM ! Rồi tốt lắm , cô bật nhạc nhá "

hê hê, cuối cùng thì bà Trang cũng thương lượng đc với cô, tóm lại là cô sẽ dứt áo ra đi rời khỏi lớp Sinh để đến với Đoàn trường.
tóm lại là : 4h chiều thứ 4. Hết. Mời các bạn thi thú nào.:))

Nè , ko có chuyện đấy đâu , thi xong sẽ lại đâu vào đấy , cô lại khăn gói trở về với học trò thân yêu .

Chắc là vui lắm vì lớp Toán có bạn bỏ việc của lớp để đi đá bóng mà

Back
Bên trên