Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

Lương Thùy Trang đã viết:
Mọi người ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Những bạn nào chưa đăng kí học nhẩy vì trùng giờ học thấy 7.30 ->9.00 thế nào ? Liệu có ổn không?Ai có nhu cầu học mà học được giờ đấy thì đăng kí nhé ! Có thể sẽ có lớp nếu đăng kí với số lượng tương đối !!!!!!!!!

ĐĂng kí luôn
9h30 đang bị trùng

Tiện thể nói lại luôn là bạn nữ nào chưa có đôi thì nhảy với tui nhé :)) :)) :)) :))

Mai mình sẽ đi học buổi đầu tiên. Tin vào một tương lai tươi sáng, Amen

sao roài < thế liệu có h tu bay h ba muoi den chin h ko < cái máy này ko đánh đuoc sô phải đánh ra chữ hix >

Chủ nhật này ko đá bóng nên có thể sẽ đi học nhảy nhưng mà chưa có đôi nên có thể sẽ ko đi nữa

hix, hôm trước cô giáo thông báo là bắt đầu từ buổi sau ko nhận thêm người mới cho lớp 9h30-11h nữa thì phải, nhưng nếu số lượng các bạn mới mà nhiều thì có thể cô sẽ lập thêm 1 lớp nữa

Hôm nay nghe thằng GÀ nói là có lớp mới rùi đấy,mọi người có bít là mấy giờ ko?
To GÀ:tàn phế chân chưa?

@Thu Hà : Cặp nhảy thôi bạn ạ. Nhưng chưa biết đứa nào khổ hơn đứa nào.

dễ trang khổ hơn ấy chứ, vì đầu chân gà móng nhọn :))

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Đặng Trà Phương đã viết:
Bọn này mà đi học nhảy chắc dẫm lên chân nhau hết sạch :))
Cũng ko dẫm nhiều lém đâu .:D
ờ,cũng chả nhiều lắm, chỉ thấy cái chân tao dán đầy cao vì bị đôi khác đá chân vào! Hic :(( :(( :((

Dân tình ơi !
Nghe phogn phanh thấy bẩu có thêm một lớp khoảng từ 3 - 6 giờ chiều Chủ Nhật ( nghĩa là xê xịch trong khoảng đấy _ một buổi vấn cứ là 2 tiếng thui)
Không bít mọi người có hưởng ứng không ? Giờ đó hi vọng có nhìu đứa đi hwon chứ tình hình thía này thì bi đát wa!!!!!!!

yahhhhhhhhhhhhhhhhhh, đi giờ đấy đi, giờ đấy thì okie luôn, khỏi bàn cãi, miễn là ko phải buổi sáng

Sao bây giờ nhiều người máu đi học nhểy thía .
Học nhẩy để còn thực tập "um" nhau , em ạ! Thấy bẩu trong một tương lai không xa lém sẽ có mấy động tác hay ho theo tiêu chí của HSS (ai chưa bít rõ về HSS thì xem chữ kí của bẹn QAnh lớp tớ)

khiếp ,con Lươn vào A2 như cá gặp nước , đã thô bỉ thay càng bỉ hơn :))

Back
Bên trên