Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

Có nhiều bạn thích đấy nhỉ , thế mà lớp tôi không tìm được ai

Thế bao giờ lớp ấy học nhảy thế hả Hoa, để tớ còn tham gia với chứ!

Chiều thứ tư , tiết 4 ,5 . Bạn Huy có bạn nhảy chưa ? Cao mét mấy để tớ giới thiệu cho .

lại thành chiều rùi à? Thế thì đúng là ko thể bon chen rùi. Mà bạn Huy nhảy giỏi lắm muh?;)

Hình như lớp Sinh vừa bị hoãn buổi đầu học vì chưa có phòng hay sao ý.

Chiều thứ 4 thì ok! Tớ tự chọn bạn nhảy thôi, chứ giới thiệu trước thì ngại lắm! :D:D:D:D Thế học ở phòng nào hả bạn Hoa?

Hix, không chuyển buôi sáng được à?? Tớ học 5 tiết hết, làm sao tham gia được:((

Phòng nào ở chỗ sân sỏi hay sao ý , Huy cứ đến chỗ sân sỏi , đằng nào thì tao cũng biết mặt mày .

TO CTT:để làm rì?Các bạn ấy có rủ bạn gái đâu:((

hĩhixxx, cho tớ hỏi thăm tình hình của lớp học nhảy của các bạn được không :D, lớp tớ cô Thu cũng bảo nếu các bạn trong lớp có hứng thú thì cứ tổ chức nên tớ muốn hỏi thăm xem các bạn bi giờ thế nào rồi ?!

Cái box này từ bao giờ rồi còn lôi lên .
Nhảy cổ điển khá khó , bọn tớ học được 2 điệu rồi , giờ đang học cha cha cha .

hic, mất mấy phút mới tìm được cái box này để mà lôi lên đấy :((
tức là hiện giớ lớp Sinh vẫn đang học hành và chất lượng tiến triển tốt chứ gì ---> lớp tớ phải bắt chước lớp Sinh mới được :D

Học nhảy có vẻ vui nhỉ, bây giờ tui đăng ký được ko

nhưng hiện giờ khâu thầy cô là khó nhất, liệu tự tụi mình mời cô Lan được không, hay là phải nhờ cô Thu mời hộ ... and $ ?

khỉ thế chứ, đứa nào hỏi cũng bảo sẽ đi học, lập tờ danh sách thì cóc ai thèm ghi tên T_T

Hoa ơi, muốn đăng ký học nhảy thì đăng ký ở đâu vậy?

Lớp hóa đang định học đấy , sang đấy mà học ké . Lớp lý cũng lạ thật , lúc lớp sinh chạy ra tận nơi mời mà ko đi , bây giờ lại nổi máu .

Back
Bên trên