Học bổng ASSIST

ừ, bố chị nói chuyện vs chị mà tiếc hùi hụi Trư ạ =))=)) mà kiểu conduct gặp mặt xong thấy mưa là delay vô thời hạn ko re-schedule nữa = ="
btw hồi xưa chị chẳng chả lời là chị gặp thằng nào cả =))=)) định gặp Hit-le :> nhưng mà lại thôi thế là trả nhời là chả gặp thằng nào specific cả = =
---------
LC lấy 3 nh` thế 8-|

công nhận là nh` ng` ngại ASSIST thật = =

Tin đồn à ;;) ngại quá thích nhất là nghe tin đồn =)) nghe xong tim đập chân run =))
Uầy mà LC lấy 3 cơ á. Thế mà assist cũng chỉ 3 :-SS
*giơ tay* Có nhắm Taft 8D thầy Frew bảo mình giống Palin ;o; vậy là tốt hay xấu. có ai biết Mr Frew là Democrat hay Republican ko :)) ngoài ra thì nhìn thầy hay hay :)) hiền thảo vui tính.

Trong tuần có kq. Sốt ruột quá -____-
Btw, có bao giờ hai trường chọn 1 ng` ko?

uh thỉnh thoảng mình cũng thắc mắc ko biết có chuyện có đứa chuẩn quá các trường tranh nhau ko =))

năm nay financial panic nên mình cứ thấy thiếu an toàn thế nào ấy... có đứa bạn mình được adcom 1 trường rất muốn lấy về mà do FA nên đành phải thôi...

ko có chuyện 2 trường lấy 1 đâu em =))=))
chúng họ phải tự quyết định trường nào lấy ai =)) chúng nó có tranh cũng ko cho mình biết đâu :">
@ Vet : trường mà muốn lấy về lắm thì nó sẽ cho FA thôi xD chị cũng chưa đc experience cảm giác ấy 8-> 8-> liệu có ai muốn mình lắm lắm ko nhờ :">

ờh.. kết quả khoảng .. :-? 1 tuần à? /:) hình như vậy em ạ :-?

nhìn giống Palin kìa :))

nếu trường yêu mình quá thì kiểu gì cũng cố cho FA thôi :">

gah, vẫn chưa thấy tăm hơi tin tức gì :-s ngoại trừ chuyện tin đồn -_-

hic nhg bạn tớ là được yêu thật tình đấy... kiểu ngồi ăn cùng ông í còn cứ gắp gắp thức ăn cho xong rồi nói chuyện cứ khen rối rít... :|

uầi thế nhỡ tranh xong thì đúng cái trường mà người-chuẩn-quá ko thích lại thắng thì sao nhỉ?? =))

-------------------------

có ai có kết quả chưa? :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ppls~!!

Anyone got called for the meeting w/ AEG yet? Does it mean we're "in" or does everyone get called? o_O

Hôm nay đang ngồi học bài ngoan ngoãn thì đt rung :-S

rung xong sao em:)):))
@ Vet : :D mình biết đc trường nào ntn mà thích với ko thích hả em ?:D

sau khoảng 1 tuần thì có kết quả thì phải em ạ :-?

ko em nói 4 trường về cơ ko phải assist :D
thôi bỏ đi...

anyways... thế là Trang có call báo họp ph? jeez.....
ok... not everyone got that call!

4 trường vs ASSIST đc báo cùng 1 ngày :-?
em Trang tin tức thế nào rồi :x?! sao kết quả sớm vầy = =
ưmm..neways là họp thì đến lấy form rồi = =

tình hình các bé self-apply đến đâu rồi??!

họp là lấy form luôn ạ? :-?
thôi mai mới biết......

đêm nay rất dài :|

được khen giống chính khách nổi tiếng thì có tốt k hả bạn Thảo ;;) sướng nhá :D chúc mừng

cho em thêm 1 tin nữa là có 2 bạn được aeg gọi đến rồi

ừ, mà sao báo như rặn vậy nhỉ = = chị tưởng đùng cái check mail còn Congrats luôn chứ :|
làm thế này hồi hộp quá T_T
các em cứ ngủ ngon nhớ 8-> chị mong tin

vừa đến aeg ="=
Hỏi về financial ability là chính, bố mẹ trả lời thôi. Bản thân mình vẫn cảm thấy vô cùng clueless : P
Mà năm nay financial crisis đã ko trg` nào cho full thì chớ, hình như max là 50%. :O noooo... vậy sao đi đc ;A;
Rich bảo sau khi thăm dò financial ability thì khoảng tuần sau sẽ có thông báo kq chính thức.

aaaaaa tổ sư :-L
tuần sau á... thế ko đc ko đc +_+

thế là chỉ vì cái thông báo 2 PH đến mà cả lũ thi assist lóng ngóng loạn xạ [có mình]... hnay NMH về Ams, xong gặp hết bọn nó đứa nào cũng kiểu đấy :|

xong rồi vẫn ko biết kết quả ah??? :| có phải những đứa ko đc đến hnay là trượt hết ko?.....

hic muốn gặp rich hỏi quá mà chả biết có nên ko =.=

dạ cái đó là do có 2 bạn thông báo. Còn chắc là phải nhiều hơn chị ạ

@ vet: tớ nghĩ là thế đấy. Không tại sao lại chỉ gọi một số bạn? *run run*

tớ ko ngĩ thế vì chỉ có 2 bạn đc thông báo thôi. :| 2 bạn này có khả năng là 2 trg 4 trường lấy nên mới hỏi về financial ability. mà lại bảo có 5 assist scholars... túm lại cộng lại tính cả SG thì ngoài mình tớ ngĩ phải có thêm vài đứa nữa.... :|
để tối tớ hỏi thăm mấy bạn trg SG xem...

hơn nữa chả ai nói đây là official result cả, chả ai khẳng định nhg đứa ko bị gọi thì trượt

Rich cũng nói nhanh nhất phải hết tuần này

.....tại sao mình cứ lăn tăn cố figure out chuyện này nhỉ +____________+

tớ nghĩ là hôm nay nó gọi chỉ cho những ng` mà 4 trường kia muốn nhận thôi, vì Rich ko nói gì về assist. hơn nữa lại bảo tớ là có trường "interested in you", nên ko phải assist.

sorry làm mọi người lo lắng >_>

Còn assist thì chắc tuần sau mới có official results.

ừ chị đã bảo 1 tuần mà :>:> ầy cứ ko tin T_T
vừa đi sang bang khác mệt quá @-)
năm nay NMH về ?????!!!!!!
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh b-( b-( này chết đi này sao năm ngoái ko về này b-( b-( b-( chết đi chết đi !!!!! b-( b-(
neways chúc các em qua đc 1 tuần hồi hộp nhé :">

Back
Bên trên