Học bổng ASSIST

sao lại rút ngắn? :|
delay đến chiều thì sáng tớ ko đc ngỉ học chính đáng 8-|

mà điểm ssat sao lại Rich báo? :|

em có rồi mới biết là có 19 đứa vào.. ko phải đứa nào thi ssat xong cũng vào đâu...
11/1 là thứ 7 tuầy này cơ mà chị =.=

hic em ko ngĩ lầ bị trt assist đâu....nhg mà thích tự apply hơn chẹp chẹp +__+

p.s chỉ để avt cũ đi /:)

hmm = = em có thể từ chối mà nhưng phải từ chối sớm = =
btw bạn chị nó bảo ava cũ là rẻ tiền = = chị sẽ vào topic lớp chị xem chúng nó nói j` về cái ava mới rồi chiều các cô =))=))

----------

hí hí bao h các bác í về interview thế ;))
@c.Diệp: eo ơi ai ma có cái áo dài vừa già vừa xấu thế kiaaaaaaaaa =)) hihi :p

Trư xấu tính /:) ứ hứ

Tại vấn đề về việc gửi scores nên phải nhờ Rich inquire hộ :| nên SSAT gửi scores cho Rich còn mình ko biết mình thế nào.

có phải tại ng` ta ở tại Hilton nên phỏng vấn ở đấy ko nhỉ ;;)

chắc vậy em ạ :"> ôi Stanley đã về VN rồiiiiii :">:"> á há há há :"> các em lên trang web ASSIST mà xem cái ASSIST năm nay có cái video có ảnh chị :">:"> hơi xấu tí dưng mà vẫn ngon lành í nhớ, có chị Tiên chị Ngân chị Quỳnh, tuốt:"> cả Minh

đừng lo em ạ kiểu j điểm cũng về. hồi trc chị ko đóng tiền nên ko thấy kqua? :"> ko vấn đề gì đâu :">

các em TA ngon lành thế này chắc interview tốt :-j

luyên thuyên t.anh tốt thì interview tốt đâu /:)

Stanley cùng các chú adcom 4 trường về Hn sáng nay thì vớ đúng trận mưa dội cho vào đầu =)) khổ thân lolz

á há há há :"> Stanley về đến VN rồi :"> :"> chị cũng ko biết sao lại có cái cảm giác phấn khích khoái lạc như thế =))=))
neways luyên thuyên mà tốt đc thì là tốt rồi :"> chị liên thiên dưng mà ko phải TA mà cũng ko phải 1 thứ tiếng specific nào cả :-?? = =
hnay trường chị có Halloween carnival :"> đang đc free chờ ăn rồi chơi 8->

hihi nhà mình ngay gần hilton :"> nhưng ngoài ngõ thì lại phải bơi mới ra đc phố :-s

thế là thế nào rồi?! chị nghe ch interview của Vet rồi các em khác thế nào? :|
mưa hoãn cả gặp mặt phụ huynh ASSISR năm nay b-(

Ồ phỏng vấn thật là kỳ lạ...
Thấy trả lời cũng được. Mỗi tội đợt mình vào có 3 người lận. Lại đi chung với em Izzie với em Cường gì đấy nữa. Thực ra mà nói thì cũng chẳng sao, mỗi tội lúc mình đang nói về extra-curr thì em Cg` tự dưng nhảy vào mồm mình nói. :shock:

Có cần biết nó hỏi gì thì em nói cho XD

=))=)) ừ chủ đích là thế mà
con Kelz bạn chị năm ngoái thi cùng em Long T1 trường mình, thằng bé thì giỏi Toán nên nó cứ bênh chằm chằm hệ thống nhà mình, lớp chị năm ngoái thầy Long dạy toán dạy rất là quái :)) nên bạn chị nó cãi =)) thế là 2 đứa cãi nhau ầm cả cái phòng lên, cuối cùng con bạn chị cãi thua = =" thế là thằng bé đc học bổng 8-|

uh` năm nay hỏi về cái gì hả em?

ặc :|

rich dặn mình là watever đứa kia nói ko được chen ngang và nên smile :))
bạn gì cắt ngang mồm là chết đấy :-?

Đang nói thì nghe tiếng gì cạnh tai nên quay sang thì em ý đang nói gì đó. Mỉm cười gian xảo thiện chí rồi "ok". Để em ý nói. Em ý tự quảng bá bản thân thật là ghê -___-

Anyway.
Câu hỏi: (đại khái)
What made you think about studying in the US? (all three)
What would your friends say about you? (for Izzie)
Where would take me to in HN? (for Cường)
Tell me your classes' size. (for me)
Where do you want to go in the US? (for Izzie)
If you could meet any person in the world (present/past), who would it be? (all three)
The US presidential elections are coming up, which party do you think Vietnamese people support more? (for me)

Còn câu gì nữa ko thì ko nhớ lắm... Sau đấy hỏi về extra curr.

Mình trả lời câu politics kia xong thầy Frew bảo mình giống Palin chứ!!! Ý gì vậy T^T

Ủa thế bạn Vet có câu gì đặc biệt ko ;;)

Hôm nay điểm SSAT mới về >< Mưa gió vậy đấy. Điểm cg~ đc :">

bao nhiêu %? :D

còn câu represent vietnam nữa... :-L
ờ ờ mà cả câu Obama rồi McCain nữa... 8-} ts politics mình mà dính vào thì cứ hồn nhiên cháu chịu cháu chả biết nổi thôi !

uh` năm nay câu hỏi cũng kha khá giống hồi xưa :"> có cái election tự nhiên năm nay các em bị dính :)) nhưng mà đừng lo, sang đây rồi tự nhiên giỏi mấy cái đấy lắm :| chị lười chị chỉ đủ biết thôi chứ ko giỏi :">
ôi lại cái câu gặp thằng nào kìa :)) em gặp ai thế :">

thằng nào nhảy vào mà nhảy khéo như Hà Việt hồi xưa cũng đỗ mà ;;) nhưng mà nhảy ko khéo thì chịu :">
may cái năm chị thi 2 đứa nói cũng nh` mà nói chung là cũng support nhau đc nên ko sao |-)

SSAT chị kém lắm :">

bao nhiêu %? :D

còn câu represent vietnam nữa... :-L
ờ ờ mà cả câu Obama rồi McCain nữa... 8-} ts politics mình mà dính vào thì cứ hồn nhiên cháu chịu cháu chả biết nổi thôi !
Điểm ko cao ko thấp, điểm toán rất kém còn reading khá cao m(_ _ )m Nói chung total là 87%. Có nhiều ng` điểm cao hơn T^T Thôi hi vọng họ thấy mình intv đc :))
Would you mind sharing ur scores ;;)

uh` năm nay câu hỏi cũng kha khá giống hồi xưa :"> có cái election tự nhiên năm nay các em bị dính :)) nhưng mà đừng lo, sang đây rồi tự nhiên giỏi mấy cái đấy lắm :| chị lười chị chỉ đủ biết thôi chứ ko giỏi :">
ôi lại cái câu gặp thằng nào kìa :)) em gặp ai thế :">

thằng nào nhảy vào mà nhảy khéo như Hà Việt hồi xưa cũng đỗ mà ;;) nhưng mà nhảy ko khéo thì chịu :">
may cái năm chị thi 2 đứa nói cũng nh` mà nói chung là cũng support nhau đc nên ko sao |-)

SSAT chị kém lắm :">

Gặp Bác :"> tại thằng bé nói Bill Gates còn Izzie ko biết nói ai thế là mình chộp Bác để nói cho hay (・ω・)/

Thấy ng` ta cứ ngồi nhìn nhìn, cười cười rồi ghi chép ớn hết cả ┐( ̄ヘ ̄)┌
For some reason mình cứ nhìn Mr Southworth là lại thấy buồn cười mới càng chết chứ. Chắc tại cái răng ông ý quá ( ̄▽+ ̄*)

lmao câu cuối =))

hmm tớ cũng lo điểm toán tớ kém +_________+ nói thật là do ko đc mang máy tính nên bị hoảng loạng, mất pace và.... ko làm hết :">
điểm ssat tớ thấy chả liên quan gì đến kết quả đâu! yên tâm. mà 87% là cao bỏ xừ rồi :|

newayz i havnt got my score... 8-| duh... if i get it i'll share then.. but perhaps we'll hav to wait til mid Nov. seriously... cuz ima retake ssat this saturday lol :p

Mình còn ko dám ko làm hết, rốt cuộc là ko có câu nào omitted mà lại có một đống câu sai chứ ;o; làm sai strategy nên chịu thôi 8-|

Tình hình là hôm pv ngồi chung với Izzie (đc 92% ý) mà em ý trả lời cũng khá bình thường... không biết mọi người thế nào đây *sigh*.

Rich bảo trong 1 tuần có kq đúng ko? ôi thật là mất ăn mất ngủ @-)
Hình như trong HCMC lại có 12 ng` nữa đúng ko. Tổng cộng hơn 30 ng` mà chỉ lấy khoảng chục ng`. Tớ lại ko định theo assist (><;)

À mày ấy định thi lại kiểu gì vậy, tớ tưởng flex test thì chỉ một lần thôi chứ? :-/
Với lại định đang theo assist hay mấy trường kia hơn?

vẫn đang sũy ngĩ :"> rất kĩ và lằng nhằng 8-| bí mật :">

hnay nge tin đồn là LC lấy 3 assist lấy 3 :|

Haizz...rất buồn là các bác sang HN đúng mùa " lũ lụt" nên các cha mẹ ko được đi măm măm với các bác :(...
Có ai tia Taft ko? ;)) hihi, Mr.Frew thế nào ?? :x
Good luck mọi ng` :p...bao h có kqua? thế :p

Back
Bên trên