Học bổng ASSIST

nó ng` Trung Quốc nên vinh danh 3 đứa Châu Á ở trường lắm em :"> có 1 đứa VN 2 đứa TQ, 1 đứa HQ học dốt ko tính=)) còn 3 đứa. 2 đứa còn lại đc thơm lây tik lắm :"> :"> bọn chị đang Asian rules ầm lên trên fb :)):)) buồn cười ko chịu đc :">
@ cô Vet : CR của cô đc 1/3 số điểm trên :| tức là 1/3 của 2400 :| tức là 800 , tức là perfect score á :| ??!

nó đc lên báo rồi em ạ :"> tí chị copy link lên đây cho đọc :">

thế các em apply thế nào ?:|
uh` em Thảo hỏi đúng đấy, chuyện afford í T_T nhà chị afford đc có 5k 10k thôi :)) nên college cũng khó lắm LOL :))

----------

à về bài ktra Sử :> may quá lớp chị nó làm chậm :"> đc làm bring-home essay :"> tuy vậy 50 câu trắc nghiệm chị cũng đoán đc 15 câu, số còn lại khoảng 90+% =))=)) nhìn chung là bất khuất :-j các cô các cậu chắc giỏi hơn chị sau này :)) lấy cái tinh thần của chị làm gương thôi, đừng lấy sự học :">

ah ng TQ ah........ TQ thì học trâu chó rồi +_+
em bảo 1/3 là 1/3 của 800 í :-w tức là đc tầm 300 8->

hnay em thấy avt hao của chị chả giống tí nào :| hỏi sao hồi sưa ko nhận ra :|

vấn đề pờ rai vệt của bạn thảo quá pơ sờn nồ mình đề ngị được ko trả lời nơi pắb líc L-) :">
đùa chứ... :-? dả giụ mình đc accepted vào tenschool mình sẽ cố gắng vặt thêm và gia tăng contribution của bố mẹ... :-B

trên mạng nó phải lừa tình :"> phải khác :"> mà cô nhìn chị buổi tối mặt phị mắt híp b-( cô đòi hỏi j` nữa /:) ghét thế :">
nói chung là tiêu bên này ác chiến lắm T_T chị cũng phải lập plan các kiểu = =

em bảo này hồi sưa vòng phỏng vấn cuối có báo ko hả chị...
bâyh em mới để í là còn 3 ngày nữa đến hôm interview cuối rồi nhg mà vẫn im ngỉm :-?

p.s chị nhìn ngoài xinh hơn cái avt lừa tình ko giống ai kia :-j thật! :-T

Cố lên!!!
Mình đi thương thuyết với Rich ko thành :-< túm lại là có cơ hội pv với Tom thì nắm lấy :x:x

Ôi hoàn toàn quên mất là Vet học lớp Sinh đấy. Conserve thật là hợp thời trang ;));));))

Xin recom toán chưa??? Làm thế nào :-?:-? thầy toán của mình biết mỗi tiếng Pháp thôi T_T
Với cả, nếu dùng form riêng thì đành rằng, chứ cái common form ý, chả nhẽ... lại đánh máy rồi photo ra :-??:-?? nhìn cứ thiếu tin cậy kiểu gì ý :-??

recs tớ tự viết hết rồi đưa thầy cô kí :| cần thì dịch ra t.việt 1 bản [dịch sai cũng đc =))]... chỉ có của english teacher thì tớ đưa thầy Đàn 1 bản mang về viết lại... nhg thầy sửa hay lắm :-> weakness còn xóa đi ko thèm ghi cơ! :x từ h sẽ ko bùng tiết anh nữa :x
ngoài conserve ko accepts common form thì các trường khác tớ dùng common recs hết... uh cứ in/viết tay ra 1 bản rồi photo [gồm cả chữ kí cũng đc!]... chỉ cần chữ kí ngoài phong bì tươi là đc rồi.

Tom là trường nào ấy? đi thương thuyết với rich để interview mà ko đc a'? =.=

Tom Loomis :x ôi tình yêu =((

ừ, Rich bảo bận lắm, pv các ấy đã hết từ 7h sáng đến 9h tối rồi :-ss:-ss

:(:(

sao chị tưởng là mỗi trường có 1 form rồi các em phải down về cơ mà nhở :| mỗi trường 1 khác mà = =
@ Vet : vòng phỏng vấn cuối là vòng nào nhỉ em nhỉ? Phỏng vấn vs Rich á? hay là phỏng vấn vs Stanley vs cả mấy ông thầy ?! Mr. Stanley tháng 11 mới sang= =đi ăn với bố mẹ bọn chị nữa=))=)) đc cái mà đc ASSIST đi ăn uống vui chơi sinh hoạt thích lắm =))
chuyện riêng : này ở ngoài chị xinh thật hả cô=))=)) :"> đc rồi chị thay ảnh ;))

@ Thảo : em yêu, cứ apply đi = = nhưng mà apply vào mấy trường trong list ASSIST thì cũng nên chú ý nhé, vì có thể nó sẽ cân nhắc hơn đấy >_< cũng giống như mấy em mà đc ASSIST rồi ko nhận học bổng, xong tự apply để vào trường trong list ASSIST =) thì nó cũng sẽ cân nhắc, phần lớn là rejected nếu làm thế :)) cho nên cô Vet mà đc ASSIST mà đc cả tự apply thì nên đi ASSIST đi :-j

hả??? lại còn thế ạ?? :| em có apply 3 trường trong ASSIST thì phải :-s
nhg nếu được accepted tự apply thì nên đi theo tự apply chứ sao lại chọn assist cho lắm policy ạ :-?

vòng pv cuối là 11/1 với 4 trường và Mr. Stanley í... hnay em hỏi thì có 19 đứa vào thôi, ko phải tất :-?

mà chị nhà quê thế :"> có 1 đống trường accept common form cho nó đơn giản thì dùng common form chứ chị :-j chỉ có vài trường ko accept thì em mới làm form riêng thôi :D

à chị nhầm =)) nếu mà đc ASSIST rồi, thì nếu có bị rejected bởi các trường khác thì cũng nên hiểu tại sao :"> í chị là vậy :))
tức là em phỏng vấn vs Mr. Stanley chưa? :| đúng rồi vòng đấy chỉ có khoảng 15-16 ng`
thế em chưa có kết quả à?! chị tưởng mấy đứa thi SSAT là đc vào vòng đấy hết chứ :-?

em có rồi mới biết là có 19 đứa vào.. ko phải đứa nào thi ssat xong cũng vào đâu...
11/1 là thứ 7 tuầy này cơ mà chị =.=

hic em ko ngĩ lầ bị trt assist đâu....nhg mà thích tự apply hơn chẹp chẹp +__+

p.s chỉ để avt cũ đi /:)

heh hom no em qua cho AGE thay tinh hinh` ASSIST cua amser nam nay co ve kha quan lam;;)

hí hí bao h các bác í về interview thế ;))
@c.Diệp: eo ơi ai ma có cái áo dài vừa già vừa xấu thế kiaaaaaaaaa =)) hihi :p

sáng thứ 7... lại đc ngỉ học rồi :"> thật có lỗi với thầy Đàn...
mình thích sang với Thư cực :"> thật!...

đồng í với cái comment về áo dài của Thư =))

sao mà có lỗi :-j:-j thầy lại chả where is vet? she's absent? good good:))

chả là hôm trước lớp mình có đứa học toán trong h, thầy đi quá thầy cũng good good, pơ fệc =))

khổ thân đứa bạn mình mãi chưa có ssat. đang bị dọa ko được pv:(

đóng tiền khó thế cơ à T_T vet đóng = thẻ gì ta? sao đem đến aeg đóng luôn có được ko :-?:-?

@ Thảo: k có ssat vẫn được pv mà? có mấy đứa đâu có thi ssat hả cậu?
@ Trư: lâu lắm rồi k gặp, nhớ thế :x
à, vừa rồi vào web trường cậu có cái moorhead academic center như kiểu hội đồng conseling hả

tớ đã giả đc tiền đâu +_+ phải nhờ người quen mua cheuque giả hộ +_+

mưa :( delay interview rồi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
delay đến chiều thôi mà.
mai có bạn nào đi interview nhỉ? có chia làm 2 buổi nữa ko hay chỉ 1 buổi chiều mai thôi?
mà mai chưa chắc đã hết mưa.
thiệt tình....

Iya bạn Hậu cũng đi thi à ;;) nhg mà vừa rồi ko thi SSAT đúng ko.
Chết thật có nên đi học tiết 1 để kt địa ko nhỉ. hi vọng là mai trời vẫn mưa để còn nghỉ :">

Tình hình là mình có đã điểm SSAT mà ko biết là bao nhiêu điểm :-SS Rich ko gửi đc cho mình :/

delay đến chiều nghĩa là tg cho interview bị rút ngắn đấy :((

Back
Bên trên