Học bổng ASSIST

Vet: " đồ béo ;))"
>> thôi cấm có quà cáp quần áo j` nữa nhớ /:) :-w
------------
hồi xưa chị trượt thì chị cũng phải làm vc khác chứ :>:> chị phải chuẩn bị tinh thần năm sau ở lại cơ mà :> ~ cái vc về tinh thần ấy là khổ lắm = =
chị đang buồn chán quá :|

thế mà cũng so sánh [-x nhg mà việc trượt đó thì bt ;)) ngày xưa em cũng đỗ trượt ko đc đi hết rồi =))

chị bị nhiều bài quá ah? học ko hết? :-B hay là paper ầm ầm? :-B bỗng dưng muốn chết? :-B hãy đến với Dr. Vet =))

sắp nửa tháng rồi +_______________+ em còn phải submit midyear app.. xg rồi còn điền PFS nữa chứ +_________________+ lâu quaaaaaaaaaaaaaa'

:-< chả hiểu sao = = xì trét ấy mà bác sĩ 8-| research ầm ầm đổ xuống, project may xong 1 cái rồi = = hỏng hết cả chất xám 8-| chị còn 1 cái research làm trong 3 tháng :)) :)) chưa hiểu mô tê sao mà kéo đến 3 tháng nghe đã sợ rồi = = đó.
h nghĩ năm sau về thật là sợ ko theo kịp các em nhọ :">

huhu em ko điền nổi PFS T____________T đọc chả hiểu cái gì cả...

ước gì 1 trong 4 trường nhặt mình đi xong rồi ko phải điền cái này nữa rồi lấy application fees đi mua guitar. ngon ơ :|

project gì thế 3 tháng đưa em làm cùng với :->

Được một trường nhận rồi đóng phần học phí còn lại của nó chắc còn hết cả tiền để mua gảy ý :))

vẫn chưa làm tí gì cái app packet để self-apply :-ss nghĩ đến essay cứ ngại ngại. dạo này suốt ngày bị writer's block.

Btw, ấy mới thi lại SSAT đúng ko? ;;) Làm tốt ko?

Chị Diệp năm sau về học 12A2 à? hí hí :">
Tuy nhiên mình vẫn hi vọng lúc đấy mình cao chạy xa bay rồi :-<

ừ chị về A2 nhưng nếu các chị ASSIST khác đều đi A1 cả thì chị cũng vầy :"> nhưng chưa biết nữa
@ Vet : đọc truyện xong viết 12 trang :|
@ Trang : đi tìm nhạc nhẽo truyện triếc về đọc bồi dưỡng tâm hồn viết essay đi đợi j` nữa

chuyện gì? khó hem? biết đâu em lại đọc rồi đấy :-B
nhắc đến essay mai em phải viết essay văn tế ngĩa sĩ cần giuộc đây T________T 2 tiết ôi mẹ ơi...

Trang: pick 5 ngìn 1 cái ko lo =)) SSAT thì cũng vớ vẩn... nói chung là đừng hỏi thăm test của tớ lúc nào cũng kém thôi =.=

The Bluest Eye -Toni Morrison, rất inspiring :x chị mới đọc xong 1 cái what we talk abt when we talk abt love hay khủg :X khó hiểu khó đọc nhưng mà đứa nào mà sống nghệ sĩ chút thì inspired ghê lắm :x

văn tế :-? hồi xưa chị học thuộc hết cả bài xong viết nhố nhăng = =

hihi we definitely talk about sex when we talk 'bout love 8->

em đã xong vụ văn tế và chuẩn bị viết lại app essay... nhiều í tưởng hehehe
thế 3 tháng để làm cái gì về The Bluest Eye đấy? o_O cần giúp thật hem em đọc thử đây... :">

LOL ừ tik thì đọc thôi :D
chị nghe cô LA lớp chị bảo năm nay thi nh` mà chưa có kết quả :-? các cháu sốt ruột lắm :))

có kết quả rồi :| chờ mãi mới có sốt cả ruột

lập band nào tracey :->

em là em đc 88% ssat nhỉ? đc taft chọn đúng ko? =]

khối chị có Hà L1 :-? còn lại chưa biết

các chị có đc ko? :D lớp em ~> 2 đứa sắp xa ... :((

chúc mừng em nhé :X em là em đc Taft à :x năm nay Taft cho vẫn 50% hay đc hơn hả em :x ??

có gì keep các chị updated nhé :D chị sẽ gọi cả các chị khác lên đây xD

----------

mà bảo các bạn lên đây đi nch cho vui = =
Vet cũng update xem apply thế nào nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng em nhé :X em là em đc Taft à :x năm nay Taft cho vẫn 50% hay đc hơn hả em :x ??

có gì keep các chị updated nhé :D chị sẽ gọi cả các chị khác lên đây xD

----------

mà bảo các bạn lên đây đi nch cho vui = =
Vet cũng update xem apply thế nào nhé

Taft cho khoảng 75% chị ạ :p Cũng may 1 chút #:-s

Chị qua bên 08-11 đi >.< bọn em lười lắm :-j

ơ có phải năm ngoái Thư đc 100% ko? :p tại sao lại là "vẫn 50%"? :|
bên 08 11 có thấy gì đâu :-? căn bản là mấy cái box này chỉ có hs trg trường mới xem đc =))

c.Dz: em đg suy ngĩ đến service... suy ngĩ thôi :-B

ah mà quên... năm nay economic crisis càng ngày càng loạn... lại có 1 trường nữa bảo em hem có nhiều tiền vì nó rồi :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
service j cơ ? cái kiểu như eQuest á :|
à còn hình như là 50% btg mà= =

à 3000$ á :D
uh` thế cũng đc em ạ :D chị tưởng service j j khác = =
chị thấy nếu có điều kiện làm thế là tốt và đảm bảo nhẩt. Các em khác cũng tham khảo xem sao
có nh` em trc đấy đi theo kiểu đấy đều tik cả :">
có em Đức Loomis í :"> xinh zai ghê :">

Back
Bên trên