Học bổng ASSIST

ôi em chỉ thích những cái có sẵn chụp phát là xong thôi=)):))
@Vet: mình thi toefl với ssat đã hết >6tr rồi:| papa đang chửi bới loạn lên đây này >.< á á
Trace có cái máy tính đấy hay sao ý:x:x nó vẽ graph nhìn rất là yêu nhớ:x:x phải to gấp đôi cái fx 500 hay sao ý:x:x gọi được điện thoại nữa thì ngon:x:x

uầy gọi điện thoại ah =))
mình cũng ngịch của mấy chị đi về ở đây, to dã man =.=

TOEFL $150 với SSAT $230 làm sao lại 6tr rồi :| :| :| hả? :|

ơ thế chị Dz túm lại là đg học các môn gì khóa gì? :D liệt kê mô tả ra xem lào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
đô đã 17 rồi à = =
-------
btw chị học ko cao siêu đâu :-j rất mang tính chất chill outT_T
Honors PreCal
Chem
French
English 3
US His
Music stage
vầy thôi ::-j
chị tiên học AP Cal, AP Physics :-? ko có French và Music :-?
Chị ngân học AP Cal, AP j` đấy và Psychology
Minh ko học Honors và AP

xD

Chỉnh sửa lần cuối:
thế English thì chia thế nào ạ? :D

ah ah còn môn Psy có vẻ hay hay

Thảo: ah uh tớ chưa giả tiền SSAT :"> nhờ bạn giả hộ...

English có AP English, chị ko chắc là có Honors, trường chị hình như ko có Honors :-?
English lớp 9 là English 1, xong tính lên dần lên dần. nhìn chung học cái môn tháo dạ này tùy GV :)) cá nhân chị thì chị thấy rất hay, chỉ thi thoảng phân tích thơ thiếc mệt mỏi thôi = = nghe thơ chúng nó chẳng vần viếc j` nên chị ko có tik , mà có tik thì chỉ tik mấy bài thôi :(
Psy ko phải trường nào cũng có, tỉ dụ như trường chị thì thay bằng finance :-?

onl ở trường có ava cô Vet xấu hổ quá T_T

ava thế mới thấy giờ học ở Vn nhàm chán thế nào :)|

môn finance nge đã thấy chán rồi!! :"> thế english 3 của chị là kiểu bình thg ko AP gì năm junior ạ?
em cũng thấy thơ của nó chả vần viếc gì =))

ừ, thực ra h chị thấy tiếc sao ko take AP :-? có khiếu phết đấy chứ :">
AP nó học cũng khác nữa :D ở trường chị AP làm term paper cũng khá là khủng :-? nhưng ngẫm lại cũng ko khác chị làm research là mấy , có GV ko inspiring = thôi. Chị thấy cứ bạo dạn take AP English cũng đc. Em viết tnao`? tốt ko?
finance rất hay :| = = chị cũng tiếc ko take :( nhìn chung là h học học vầy thôi, chị vs cả mấy đứa exchange bond vs nhau :)) sung sướng lắm vì ko phải earn credit mà

em viết tiếng việt còn sai chính tả... =;
ôi em muốn học 2 AP mà bâyh ngoài Bio ra thì ko dám chắc take cái gì được :-ss
em gét finance lắm =;

ah ah mà với cả đg lằng nhằng PFS... nhà em ko có giấy tờ tax vì cơ quan trừ luôn rồi, sau đó mới trả wage... bâyh đang định viết thư cho trình bày mà ko biết viết thế nào và liệu nó có accept ko :-ss
Thảo ơi bạn Jay Giggs lớp ấy bảo tớ là ấy rất giỏi trình bày hoàn cảnh tiền nong viết hộ tớ đi =.=

=)):))=)):))
chém gió vật vã:))=))
Jay nó mới giỏi chứ:))=))

htrước nhờ việc trình bày hoàn cảnh tớ bị exeter refuse fee waiver=))
giỏi vãi cả chấy:))=)):))=)) vẫn buồn cười quả đấy:))=))

đùa chứ tớ còn chưa khai:-?? mình còn ko có tài khoản ngân hàng cơ:-?? bây h chứng minh nhà đất thì làm kiểu gì:-??

đi dịch công chứng sổ đỏ hoặc dấy phân nhà đất, cái value của estate thì chỉ điền thôi ko cần chứng nhận.

exeter mà ko cho fee waiver?! :| ấy giỏi lắm :|

Chỉnh sửa lần cuối:
em đg:
- chưa dám submit PFS vì chưa chốt được 6 trường và chưa biết làm gì với tax
- có nhu cầu phải edit PS nhưng lười
- chờ!
- sắp thi HK nhưng chưa học lại :-B

gần nhất là mai sẽ giục cô CN đưa lại rec :(

về cái tax chị cũng ko rõ lắm vì nhà nc ta khác nhà nc chúng nó cho nên là hình như ko cần :-? chỉ có kiểu enterprise mới cần thì phải í vì là tiền lương hình như trừ cả thuế rồi hả :))
em tốt nhất cứ hỏi bố mẹ trc rồi hỏi cơ quan bố mẹ xem là có gì thuế má ko = = nếu mà có thì attach cùng vào
PS thì chọn ng` nào giỏi giỏi ngữ pháp ấy :-j chị thì ko giỏi rồi :)) nhưng nếu em nào muốn proofread về ý tưởng hay j` đấy thì đưa chị cũng đc :-j chị suggest chị Tiên tuy rằng chị í toàn bận :-j
chị cũng thi HK tuần sau rồi hề hề = =

em đưa Tiên từ khi bay chả biết đã đọc chưa cơ =))

hôm nay em hỏi cô rec của con đâu cô bảo làm mất rồi mai đưa cô tờ khác 8->

há há há chị đi kiếm tiền rồi há há há :))
vầy thi thoảng hỏi chị í :-j chị đọc cũng qua loa thôi = = ko sửa kĩ đâu :)) có idea đc thì mới đọc kĩ đc :">
:| cô xì tin quá đưa cho cô tờ khác đi

mai đưa vậy hôm nay tìm còn chả thấy cô đâu...
tự ái bỏ mẹ..tự viết bâyh 8-|

chị làm gì thế? làm trg trường hay ở ngoài?
thế em ném essay vào email chị nhé? :D

làm ở ngoài và ở trường em ạ :"> tik quá tik quá :">

huhu chết rồi hết chỗ thi TOEFL rồi :(( tháng 2 thì quá muộn T_____________T
hỏi mãi cũng chẳng có ai bán chỗ làm tnao` bâyh :((

Back
Bên trên