HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
nói túm lại , vào ngày 3-10-1004 , lúc 3h30' cuộc họp lại đựoc tiếp tục diễn ra ....
mọi người tập trung ở ..... cổng trường ams , muộn nhất là 4h kém 15 phải có mặt ....

danh sách những người đi họp gồm có :
hà thu phương
nguyễn hoàng trí dũng
lê thu phương
nguyễn trang thư
vũ ngọc khánh
nguyễn vân khanh
hồ lê vi ngân
đặng hoàng hiếu
phạm lê huy
trần linh chi
lê hồng vân
trần thu trang
nguyễn việt hiếu
nguyễn trà my
trường trọng khánh
trần hoàng hà
vũ thiều hoa
.... và 1 vài bạn đã đi họp lần 1 ( mình ko bit tên ...thông cảm )
Anh chưa chắc đã đi đâu nhé. Nhỡ bị bọn nó kéo lại thì chịu:(

Hơ, đến họp thôi à, ai chủ trì, ai chủ chi ?? Đến họp bầu moderator hả, thế mod có quyền hạn như thế nào, thế nào được làm mod ?????

Muốn làm mod thì phải gửi 1 cái application. Sau đó ban điều hành sẽ xem xét thời gian thuận lợi để phỏng vấn ng ấy xem có đủ tiêu chuẩn không

Oé, phải phỏng vấn thì em chịu thôi. Thế thì đến kia họp để làm gì vậy ????

Họp cho mọi ng biết nhau cho zui:D Phỏng vấn thì cũng chả ngại lắm đâu. Anh cũng định nhưng tại hỏi mấy câu đại loại như "bạn đã có bao nhiều bài viết chất lượng"8-}

Mùng 3 lại là chủ nhật à? Thía thì chắc là khó đi rồi

3/20là chủ nhật? Thế thì chịu, ko đu được.Mình ko biết mặt nhiều người quá.

Em Khánh ngoan nhẩy, cho tên chị ở đầu nì... :))

Yên tâm là chị sẽ đi (trừ trường hợp ốm như lần trước, cái này thì chả biết đằng nào mà lần), các em chịu khó ngồi nghe chị độc thoại nhá...

To Huy+Khanh : Hai đứa có thèm viết cho chị đâu, cái gần nhất chả thấy reply rì cả!!!

Sorry bạn Huy, chắc tại đọc mấy trang trước thấy vớ vẩn,nhưng thui bỏ qua nha
To all:sorry nha, CN này tui ko đi được, mà nói chung là cứ chủ nhật thì tui ko được đi rùi:((Nhưng sẽ làm một cái topic nữa cho mọi người đi họp.Thé nhé!Have fun:)

đúng vậy, cứ cn, à không, cả t7 nữa tớ không đi được:((

Chủ nhật tớ đi được nhưng hôm đi học thì tốt hơn, vì nhiều người không đi được.

vậy lại đổi sang thứ 4 tuần ( này hay sau thì mọi người quyết định ) ... :D nói chung sao cho nhiều người đi được là ok ...
to bạn hoa : tại kết thúc 1 dãy dài những con người bất hủ thì cần phải có 1 người bình thường cho cân bằng :D

hic, chiều thứ 4 tuần này hay tuần sau, tuần này tớ phải cổ vũ cho bọn bóng rổ lớp tớ!

Thứ tư tuần này à, đi xem bọn đàn em đánh đấm cái:D

Back
Bên trên