HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

là loạn xì ngầu chứ sao vợ ....
à , thứ 6 tuần này chồng lên trường vợ đấy ( có thằng bạn nó hẹn lên có việc ) có gì vợ chồng mình gặp nhau rồi đi ăn luôn ... ok ;)

Chiều thứ tư, chiều chủ nhật bi giờ bận hết rùi nhưng bọn em đi được thì cứ đi nhé, đừng để anh cản trở, mà chắc anh cũng không cản trở nhểy:D

Uh, thì anh bảo không cản rồi mà:(

Sao lại không cần! Phải có anh Trĩ đi mới vui chứ! Để thư thư, sau vụ Dạ hội HH rồi cho anh Trĩ xả hơi 1 thể! :))

Hì hì, anh làm cái gì đâu mà zui:D
Các em cứ đi đi, ngày hội hh còn lâu mà anh bi giờ còn phải tập bóng thêm đúng buổi thứ tư và chủ nhật rồi:(

Khó lém em ơi, may ra được mấy phút

Tớ đề nghị làm vào sáng thứ 4, tại vì lần trước các bạn học chiều đã được lợi rùi, bây h đề nghị chuyển sang làm tiết 4,5 để cho cả các bạn Trung và Nga đi được nữa;), và cũng vì tớ cũng phải đi học chiều:p.Đây là ý kiến cá nhân, còn bạn nào thấy ko thỏa đáng thì thui, ko sao cả:)

chà ! nghe cũng thóa đáng đây! nhưng mà nếu àm họp sáng thì cahwns mình ko đi được rùi! huhuhU!tiếc quá đi!hay alf họp chiều đi! tại vì đằng nào hôm sau cũng được nghỉ 567cn mà!!!

ok ,,, nhiệt liệt hưởng ứng sáng thứ 4 tuần sau đi họp ... :)) :))
mỗi tội buổi sáng ăn đuợc hơi ít ... với lại hơi buồn ngủ ... :D

thế cuối cùng là định họp vào ngày nghỉ hay alf ngày đi học vậy! nhanh nhanh lên! sắp sang tuần sau rùi đó

mọi ngưòi hình như đi đâu hết cả rồi ý ... chả ai quan tâm đến việc này cả ...

đi đê mọi người ơi, sau khi bài này được post sẽ nhảy lên đầu, thứ 5,6,7,cn tuần sau được nghỉ đấy, rủ nhau đi chơi đê!!!!!

Thứ 4 đi nhé! Hôm đấy có chuyện vui! Cả nhà quyết nhanh lên! :D:D:D:D:D:D

Back
Bên trên