HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

Ừa , nhưng lớp sinh phải học nhảy , tớ không thể nghỉ buổi đầu tiên . Hôm đấy có chuyện gì mà quan trọng thế Huy ?

t4 có khi tớ phải vào cổ vũ thèng chồng tớ lớp T2 đấu giải cho lớp 10 có khi tớ chỉ gặp được mẹt các bẹn thôi:D:D
Quyết định thứ 4 tuần sau nha cả nhà:X:X

:eek::eek::eek:, ấy là ai đấy Huyền:-/( tất nhiên là ngoại trừ việc ấy tên là Huyền:)):))
Hì, lấy lý do chính đáng thôi bởi tớ không được đi lâu:(:(

Thứ 5,6,7 được nghỉ , họp hôm dấy cũng được mà .

Thôi thôi, đừng ngày nghỉ chứ!! Nghỉ lại có người ngại đi, rồi bận đi chơi chỗ khác với bạn ----> siêu mệt!!!

Chị thấy sáng thứ 4 là được lắm rồi, như thế có vẻ ít người đi học thêm mà các em lớp Trung và Nga vẫn đi được. Chị với các đồng chí khối sáng thì tất nhiên là càng tiện roài!! Sáng thứ 4 10h, quá lắm là 10h10' ở trước cái vỉa hè cạnh trường mình (Chỗ hay bán kem chanh ý :D :D). Em nào có ý kiến gì không, nhanh lên nhá!!

nói như sis phương vẫn ko đúng , nếu đi buổi sáng thì đối với các bạn học chiều còn mệt hơn cả đi ngày nghĩ ( sis cứ nghĩ đi , rồi sis sẽ thấy nhiều cái hại ...)
tốt nhất là vào ngày nghỉ , nhưng hình như ngày nghỉ chúng nó lại cấm đường hay sao ý nhỉ ....
nếu ko cấm thì nên họp vào ngày nghỉ ....

nói chung ăn chơi là phải ... chịu khó ra khỏi nhà ....
bác đi buổi sáng thì cũng có khác gì đâu cơ chứ .... tui đề ra 2 p,án rùi mời mọi ngưòi biểu quyết nhé
p.án 1:
họp buổi chiều thứ 4 ....
hôm sau đựoc nghỉ ko có bài tập , về muộn chút cũng đựoc ...

Chỉnh sửa lần cuối:
phuơng án 2 , họp vào ngày nghỉ , chúng ta sẽ họp vào buổi chiều , khoẳng 3h30' tại cổng truờng ams .... ( thứ 5,6,7,cn ... tùy các bạn )
mời mọi người biểu quyết , trong 15 ý kiến đầu tiên , p.án nào có số phiếu lớn hơn sẽ đuợc chọn ...
tui chọn 1 phiếu cho pa2 ...

Chỉnh sửa lần cuối:
phương án 1, vì ngày nghỉ cấm đường tớ điiiiiii

vậy là có 3 fieu' , trong đó 2 pa1 và 1pa 2 .... mời mọi người típ tục đóng góp ý kiến zoi' ...

Chị chả bầu phương án nào, vì mấy ngày nghỉ có thể lớp chị đi tham quan 2-3 ngày ---> không đi được!! Còn chiều thứ 4 không được nữa vì chị học thêm mất roài, ko nghỉ nổi đâu ---> ko đi được nốt!!

Các em thương chị một tí đi!! Với lại box có cả các em lớp 10 khối sáng nữa, các em khối chiều vì nhân dân khối sáng chút đi được không?? Chị muốn đi lém!!

phương án 2 , đằng nào thì mấy ngày nghỉ ở nhà cũng chả biết làm gì .

đúng rồi, đi buổi sáng đi, chiều ko đi được rồi, bận đánh bóng rổ (bài này ko coi là 1 phiếu)

Back
Bên trên