HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

ủng họ ý kiến bẹn nào đó tên là vân : HỌP LẠI ... :D :D

Thía khách mời có được đi tiếp không:D

oh! ai chứ anh Dũng thì ủng hộ hai chân hai tay luôn!!! xin mời anh hôm sau lại đến góp vui cùng đàn em!!! nhưng mà đến thì nhớ phải góp vui chứ đừng có ngồi kop nói năng gì anh nhá =D> :))

Híc, xem thía nào đã:D
Sợ lần này đông lém, mình ngồi nghe lại chả hỉu gì:D

đúng rùi, họp lại
mà công nhận trên 04-07 thì anh Trĩ ăn nói mạnh bạo thế mà ra ngoài thì.....:D

Hớ! Anh Trĩ ngại ai cứ nói cho em biết! EM XỬ NÓ CHO!!!!! :)):)):)):))

Họp lại đi!! Lần trước chị máu me đi lém nhưng lại bị ốm không đi được :(( :(( Họp lại cho đại biểu 03-06 lấy lại danh dự cái, chị nói lắm lắm, không ngồi trật tự 1 chỗ như anh Trí đâu!!

Ờ, tớ bít bẹn Phương nói lém rồi. Lần sau đi đi. Rủ thằng Sex đi cho zui:D

Sex là thằng nào thế anh? Không biết có Sex không? :)):)):)) Anh Trĩ phải học tập bà chị của em đi chứ, nói ít quá!

Sao lại thằng nào, nó già hơn chú 1 năm đấy
Híc, mỗi chuyện anh nói ít thôi mà sao cứ nói đi nói lại thía:( Ức chế là phun đấy:D

Sex có phải là Long sex không ? Em nghe danh đã lâu. Nghe nói lão này sex lắm hả, chuyên môn ...

Chú cứ đi gặp nó mà học hỏi, anh không nói thêm gì đâu:D

ừa! họp lại thì họp lại ! vậy bạn Trang chủ trì họp off vui lòng thông báo đia điểm thời gian đi cho bàn con đến tham dự mới nào =D> :)>-

Khiếp khiếp, bạn Trí có định rủ thèng Sex đi thật không đấy?? Nó đi có khi là không đảm bảo an toàn cho các em 04-07 đâu đấy nhá!!

To Huy hâm: Mày nói thế lại giảm giá trị của chị quá!! Chị nói nhiều nhưng mà vừa phải chứ bộ....

hix , chị Phương ới, thằng em chị mồm miệng cũng chẳng vừa đâu. Hai chị em con nhà có truyền thống nói hơi.... nhiều lâu đờiB-) B-)
Nếu theo các bác như thế nào mà tất cả mọi người được nghỉ ý, ngày lễ ý, thế thì đi được lâu hơn, chứ lịch của mọi người chồng chéo lên nhau thế nì thì khó lắm:(

tốt nhất là vào chủ nhật .... hoặc .... 1 ngày nào đó vào buổi sáng .... :D

okay! chủ nhật thì chủ nhật, nếu như mọi người đều rảnh rang vào ngày chủ nhật thì chúng ta bàn tiếp xem nên vào lúc mấy giờ đây! ý ! nhưng àm đừng vào chủ nhật tuần này nhé! tui bận mất rùi :((

Back
Bên trên