HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

chủ nhật , đầu tiên phải chọn sáng hay chiều đã
rồi mới chọn giờ ... :D

Nèo nèo, không họp sáng đâu đấy!! Họp sáng ngày thường làm sao chị đi được, bùng tiết à??? Ủng hộ họp chủ nhật, chiều thì càng tốt, OK??

Khiếp, mang tiếng quá, chị nói cũng nhiều vừa đủ thôi mà, chỉ tội có thèng em... (Huy ơi đừng giết chị!!)

nhưng mà phải để chủ nhật tuần sau nữa đấy nhé! đừng họp vào tuần này

Hà Thu Phương đã viết:
Khiếp khiếp, bạn Trí có định rủ thèng Sex đi thật không đấy?? Nó đi có khi là không đảm bảo an toàn cho các em 04-07 đâu đấy nhá!!

To Huy hâm: Mày nói thế lại giảm giá trị của chị quá!! Chị nói nhiều nhưng mà vừa phải chứ bộ....
Nắm mồm nắm, đừng tin [-x
Được thì cứ rủ nó đi:D

Uh, thế để xem bao h các em ý họp thì anh em 03-06 ta nhảy vào hả, chỉ sợ thèng Sex nó chê ít em đi quá, không đủ thì... :D :D :D

Nèo nèo, bạn Trí quá đáng nhé, mỗi lần nhìn thấy tớ chả nói gì, để dành lên đây nói xấu tớ hả??

chắc là vào chủ nhật tuần sau sẽ họp , thời gian khoảng 3h --> 3h30 chieu` ( tầm này ăn đựoc nhiều ...) địa điểm thì chắc lại ở cổng trường sau đó ra quán ăn nào đó ngồi buôn ....

và lần này thì mình đi được , nhưng mà hổng có wen ai hết ---> ngượng ghê :D

ủa! co cả vợ của bạn Khánh cơ mà! sao lại nói là ko quen ai

Hà Thu Phương đã viết:
Uh, thế để xem bao h các em ý họp thì anh em 03-06 ta nhảy vào hả, chỉ sợ thèng Sex nó chê ít em đi quá, không đủ thì... :D :D :D

Nèo nèo, bạn Trí quá đáng nhé, mỗi lần nhìn thấy tớ chả nói gì, để dành lên đây nói xấu tớ hả??
Hi hi, nói xấu thía này dễ hơn:D

KÊU GỌI MỌI NGỪƠI CÓ RÌ POST THÌ POST VÀO NHẬT KÍ, KO POST VÔ ĐÂY NHA!!!!!!!!

vậy rốt cuộc thì khi nào họp vậy!!!! có ai nói giùm ko????

vào nhật ký mà xem ... bạn trang kêu post bài trong đó mà ... :D

Bạn Trang ki bỏ đời, post đúng chủ đề rồi còn gì! Họp CN cũng được! Ủng hộ!

Bà chị hâm đơ của em nói nhiều lắm, mong anh Trĩ thông cảm nhé, đang tìm thuốc chữa cho bà ý!
To Phương: SAO CHỊ KHÔNG VIẾT THƯ TRẢ LỜI!

Mày có giờ để online mà ko chịu đến dạy bọn tao, nhớ mặt mày đấy HUy ạ!
À, buổi họp này ăn ít wa', lần sau ăn nhìu hơn nhá!

nói túm lại , vào ngày 3-10-1004 , lúc 3h30' cuộc họp lại đựoc tiếp tục diễn ra ....
mọi người tập trung ở ..... cổng trường ams , muộn nhất là 4h kém 15 phải có mặt ....

danh sách những người đi họp gồm có :
hà thu phương
nguyễn hoàng trí dũng
lê thu phương
nguyễn trang thư
vũ ngọc khánh
nguyễn vân khanh
hồ lê vi ngân
đặng hoàng hiếu
phạm lê huy
trần linh chi
lê hồng vân
trần thu trang
nguyễn việt hiếu
nguyễn trà my
trường trọng khánh
trần hoàng hà
vũ thiều hoa
.... và 1 vài bạn đã đi họp lần 1 ( mình ko bit tên ...thông cảm )

Back
Bên trên