hạnh phúc .... buồn....

to hoa : cái " chất " thì tùy người nghĩ thôi , theo tớ nghĩ thì có cả chất lẫn ko chất đều có , trường nào mà chả vậy , tồn tại 2 tầng lớp ,
tiếp đến là dân lê quý đôn , có cần làm quen các em xinh ko ... :)) :)) :))

à! dân LQD thì tui cũng biết vài bạn!!!!!!!!!!!!!nhưng sao toàn mấy trường ở khu quận 3 zaayj

ừa , tại tớ ở quận 3 mà ... :D , việt đức ,trần phú and phan đình phùng thì cũng biết ... but ít qua lại nên ko rành lắm ...

bạn Khánh viết chữ cám ơn đúng kiểu ghê!!!!!!à quên còn cách khác ngoài watashi wa annatani.....đây! có muốn biết ko!!!!!!!!!!!!!xì tiền ra đây :))

tiếp đến là dân lê quý đôn , có cần làm quen các em xinh ko ...
trường của ông Khánh ngay gần LQD, tha hồ xí sới các em đây :))
:)) may mà ở Ams không có con ngựa nào đi qua chứ nếu không thì nó sẽ chạy toán loạn + chết vì bởi nhìn thấy LTP

Hê hê, chúc bác Hiếu đi Văn Điển vui vẻ. :)) (thêm cả thằng Hoàng, về đây chắc là cũng đi lên đấy 1 chuyến luôn. :D

hehe tớ thíe sợ gì, cùng lém thì cancel vé --> khỏi phải gặp LTP
nhưng cũng lo là nửa đêm nằm mơ thấy LTP tới bóp cổ

to vi ngân : sao lại xì tiền , bạn bè mà ki bo we' , đụng tới là tiền ... :)) ...
to all : lê thu phương xấu lắm à ... ?????????

Sao mọi người nói gì LTP thế , ko hay đâu , sáng nào cũng thấy nó đến tập bóng rổ .

ông Khánh cứ đùa
P là béo đẹp của ams đây
yêu P thì có 3 cái lợi:
:)) ôm rất ấm --> ôm rất ấm
:)) no kiss ---> không mất vệ sinh
:)) không sợ bị P đá ---> rất yên tâm nếu như ông định đi học như tôi nhưng tôi thì xin chịu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đính chính, Lê Thu Phương chứ không phải là Trà Phương (in case Trà Phương view cái topic này:D :D)

thế thì tớ tình nguyện làm người yêu bạn phương nè ... :)) :))

ừa, ông nói rõ ra đi, để tôi còn báo cho cả trường để mọi người cùng mừng :D

Chúc mừng bạn Khánh trong ngày vui và chia buồn trong ngày cưới :)).

mie , mọi người cứ coi th.p như quái vật ko bằng ( chắc gần như thế )... but dù gì cũng ko nên nói xấu sau lưng ... xấu lắm

Back
Bên trên