hạnh phúc .... buồn....

Chị không thích mấy cái chuyện lâm li này lắm, nếu viết ra để nói tâm sự của mình thì được, chứ nếu viết ra chỉ để viết thì hơi hơi..... (Nói chung chung thía, không có ý chê bai ai đâu đấy)

Truyện Minh Nhật như điên ý!!! Show off kinh khủng!!

ờ , nhìn chung giới trẻ bi giờ sôi động , ko thích ba cái truyện lâm li , but ngồi buồn cầm bút thì phải viết thôi .......... :D

chuyện này ko hay, em thấy thế
chi tiết chuyện very simple, đơn giản quá, xây dựng cốt chuyện chưa gây cuốn hút, và nhất là những đoạn hội thoại ko thấy có chút ảnh hưởng nào cả, chỉ là các mảng thừa của chuyện ko có tính xây dựng cho cốt chuyện mà chỉ như kể chuyện

căn bản truyện này vít từ hồi lớp 9 mà .... :))

Nói chung vợ không hợp với mấy cái thể loại này. Đọc thấy cứ thế nào ý. Nhưng công nhận văn phong được ra phết (đấy là vợ chưa đọc cái truyện chồng mới viết đâu nhá).

nói chung chồng cũng chán 3 cái vụ này rồi ... :D bi giò thời thế thay đổi , ko có đất dụng võ nữa ... chuyển sang học toán lý cho đỡ mệt :))

Được đấy chứ nhưng khó hiểu quá , tớ ko hiểu chuyện tình cảm này diễn ra thế nào nữa .

po tay, đừng bỏ viết ông khánh ui
viết rồi post truyện tiếp đê

bác hà cũng tham gia viết truyện đê cho vui ... :))
anh em làm 1 cuộc đua : 1tuần 1 truyện .... :D

xí mê nha! cho lạc chủ đề 1 tẹo! sao hai cái chữ ký chủa bạn Khanh với cả bạn Hoa giống nhau thế! CÓ VẤN ĐỀ :))

đấy là tớ muốn chỉ nguyên văn cái chữ kí của bạn HOA thôi , rùi lại đổi bi giờ ý mà ... :)) :))

Bố ơi, bố viết chuyện đọc xong không biết thế nào nhỉ, có thể là ném quyển truyện đi, một lúc lại nhặt lại vì hay quá nhưng cũng kinh hãi quá. Hay là vỡ tim mà chết :D
Thôi, viết xong đăng báo lấy tiền mà nuôi tôi

mẹ đâu ko nuôi mà bắt bố nuôi hả con , ok , tại con ko gặp bố thường xuyên , chứ gặp thường xuyên thì bố sẽ cho tiền tiêu vặt suốt ngày ... :)) :)) :))

đã gặp chưa mà bao thường xuyên với ko thường xuyên
iem chẳng viết đâu, nhưng cũng có chuyện để đăng lên đây đấy, mọi người đợi tí, đi xin phép :D

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
mẹ đâu ko nuôi mà bắt bố nuôi hả con , ok , tại con ko gặp bố thường xuyên , chứ gặp thường xuyên thì bố sẽ cho tiền tiêu vặt suốt ngày ... :)) :)) :))
uầy, bố cho con với :)) <nhận vơ 1 chút>

mọi người sang box Thơ Văn nào mọi người.... để đọc truyện ngắn Mỗi Người Đến sớm đều có lí do....

Chỉnh sửa lần cuối:
truyện của bạn Khánh hay thì có hay nhưng mà hơi chuối
truyện MN đọc cung được,tuy dao này cốt truyện hơi nhàm,được cái là ông này sáng tác đều đều như gà đẻ trứng(thía này thì bạn Khánh của chung ta phai gọi là gà CN rồi)

mà ngân ưi,mày có cần ngưỡng mộ bạn khánh đến mức ấy ko?

nó trêu đấy , nào có ngưỡng mộ khỉ gió gì ở đây ... :))

ơ kìa! cái ông Khánh này lạ nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!tôi nói đểu bao giờ!!!!!!!!!đừng có àm suy bụng ta ra bụng người :)) =D>

Back
Bên trên