hạnh phúc .... buồn....

remind ông Khánh: vào HAO nhưng đừng cố tới nhìn + cưa giá Ams nhé
tôi qua LTV rùi, toàn em xí :D :D :D

xời ơi , nói ra ko phải chứ ... mà thôi tốt nhất là ko nói ,... chứ nói ra lại mất hay ... :D
nhưng để " câu" các em xinh thì tôi sang kim liên là đuợc ngay ... ( cái này chính xác 100% ... theo thông tin của bộ nội vụ , girl 10 kim liên năm nay là "đỉnh " nhất hà nội )
chẳng qua thấy ams vui thì ghé qua chơi , xời ơi , ông nghĩ tôi là ai chứ đ. hoàng ... :))

cái gì!!!!!!!!!!!!!KL con gái xinh nhất á??????lấy đâu ra cái tin động trời này vậy hả??????????????thế thì tôi phải vòng ra KL xem mặt mới được :))

ơi trời ạ!!!!!!!!!!!!!bạn Hoa xinh đẹp ơi!!!!!!!!!!!!!!bà định vay tiền tôi lúc ko???????? :))

ơ , nói thật mà , tớ nhìn rồi , ams công nhận cũng có nhiều bạn xinh , nhưng so vời kim liên chỉ là muốn bỏ bể thôi ... đỉnh nhất là hoài anh a1 và cẩm ly A3 , phê vãi ... luôn :)) :))

chậc chậc, nghe hấp dẫn ghê, ông anh LTV mà tăm tia kinh thía, em mù con gái KL

mie sao ông Khánh học LTV mà biết cả Kim Liên thế
tôi nghĩ là ông nên làm 1 topic là " girl xinh Hà Nội", topic sẽ bao gồm: ảnh ,tên, tuổi, trường,... của những girl xinh. ok chứ ông Khánh

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi nghĩ là ông nên làm 1 topic là " girl xinh Hà Nội", topic sẽ bao gồm: ảnh ,tên, tuổi, trường,... của những girl xinh. ok chứ ông Khánh

... cộng thêm địa chỉ, số điện thoại, nick YM, số đo 3 vòng cho đủ. :))

nếu vậy đại loạn sẽ xảy ra mất ... :))
nói thật , những đứa xinh thì hầu hết đều đã có ngưòi yêu , và nếu chưa có thì cũng bị rất nhìu thằng xung quanh nó " tăm tia " , vì vậy khả năng tiếp cận chúng nó rất khó khăn ( mà nhất là với những thằng khác trường , làm quen qua net -giống anh em mình :D ,( vì vậy ông hoàng còi thì coi như 0% chiến thắng ...)
cũng vì thế , nếu muốn kưa cẩm em nào thì phải đợi lúc em ý mới bỏ người yêu , và bạn thì tình cờ xuất hiện ,( trên 1 chuyến xe bus , trong thư viện , khu vui chơi ... nói chung như nào là tùy kế hoạch của các bạn ... tuyệt đối ko nên thường xuyên nên trường kim liên ... :D ) từ đó quan tâm , liên lạc ,nếu có thể thì mò vào chỗ học thêm hay thư viện mà em ý hay lui tới ,...nói chung lúc này mọi cái đã hoàn tất chỉ cần dựa vào"tài năng " của bạn nữa thôi ... :D
có cần biết sở thích của con gái ko ... trong những ngày nào nên tặng quà gì , nói chung là tất tần tật ( nhưng đây là tớ nói riêng con gái kim liên ... ko nói trường nào khác đâu đấy ... :D )

ông Khánh thô bỉ vãi
tui chỉ muốn ngắm ảnh thui
ông đã nghe câu: " girl xinh là để anh em hưởng thụ" chưa??
hưởng thụ thì nhiều kiểu
tôi thì chọn kiểu ngắm, còn thể loại thô bỉ (chỉ muốn làm bạn trai con gái nhà người ta)như ông thì chắc là chọn kiểu :)).....sờ :))

mie , chú nghĩ bậy bạ quá , ko thèm chấp ....

mấy bố bạy quá.chỉ toàn nghĩ việc cưa lung tung .Mà cái topic này lạc chủ đề rồi.
hehe,lập topic riêng"làm thế nào để cưa con gái KL"mà buôn nhá

Hô hô, ông Khánh moi được tin hay đấy, dù sao thì xinh cũng chẳng để làm gì, chả tới lượt mình đâu mà mơ.
Ông Hoàng còi dê quá, không chấp :))
Các chú lạc chủ đề rồi, ông nào bảo 1 tuần 1 truyện í nhỉ, bắt tay đi, tôi có hứng nè, truyện thể loại gì đây ??

truyện ngắn ah ... về tình yêu ,
sẽ lấy tên nhân vật chính là các nhân trong box 04-07 , đầu tiên là hoàng hiếu và ... ( cho ý kiến đê , chứ tui chịu , ko biết ghép đôi ông với ai ... )

Hê hê, chọn bừa đi, kiểu như mấy cái tên trong trang này chẳng hạn, Hoàng Hà này, Thiều Hoa này, Vi Ngân này :D

Êu , mọi người muốn đưa tên ai vào thì đưa , miễn ko có tên tớ là được .
TO Khánh : girl Kim Liên xinh nhưng có chất ko ?

:)) ông khánh cứ lấy tên Hoàng Hiếu với Thu Hường là được

Back
Bên trên