hạnh phúc .... buồn....

Ngân ơi,cái chữ đấy là tao dậy chồng tao nó viết mà.Mày khen chồng tao làm tao cũng thấy ngượng

ôi trơi ạ!!!!hèn gì! tao cũng thắc mắc là sao bạn Khánh lại thông minh đột xuất thía :)) ;;) háo ra là vợ bạn ý thông minh

vậy mới yêu vợ ... :D
to vợ : chồng ko muốn trở thành hot boy ....
but thứ 4 và thứ 7 thì ko đi được , các ngày khác ,thì đi được hết ... :D

Xời,toàn người khen mình thía này,ngại quá cơ
chồng ui:để hôm nào vợ dạy mấy từ bàng tiếng Nhật cho,(à,tiếng nga nữa nhé)

Bạn Hà là vợ bạn Khánh bậy h tớ mới biết đấy... Biết rùi thì mới hỏi: sao mày có chồng mà mày không giới thiệu với bạn mày hả?

tao lấy nó lâu rồi mà may ko bít à,(mà chả lẽ mỗi lần tao lấy chồng lại phải báo cáo cho mày).Mà mày thích tao nhường cho mày lun(tao là 1 người vợ tâm lí mừ)

uh,uh,đúng đúng Hoa ạ,lấy nó xong mới thấy mấy đứa bạn bảo nó gặp ai cũng cưa(VD:con Ngân,nhưng cưa ko thành)umh,theo tớ thì thằng chông tớ sẽ gia tăng số vợ lên độ vài trăm rồi mới dừng:))

Trần Hoàng Hà đã viết:
tao lấy nó lâu rồi mà may ko bít à,(mà chả lẽ mỗi lần tao lấy chồng lại phải báo cáo cho mày).Mà mày thích tao nhường cho mày lun(tao là 1 người vợ tâm lí mừ)
Tao đâu có bảo là mày phải báo cáo cho tao??? mà việc gì tao cần mày phải nhường chồng cho.. Thôi cho tôi xin, tâm lý quá, nó mang theo ca axit nó tạt thì đứt đời à :-$ :eek:

haha, bạn khánh ko nhận thì thiệt đấy, chung trang xinh xắn dễ xương lém tha hồ....

Trần Hoàng Hà đã viết:
uh,uh,đúng đúng Hoa ạ,lấy nó xong mới thấy mấy đứa bạn bảo nó gặp ai cũng cưa(VD:con Ngân,nhưng cưa ko thành)umh,theo tớ thì thằng chông tớ sẽ gia tăng số vợ lên độ vài trăm rồi mới dừng:))
mày bị điên đấy hả hà!!!!!!!!mày ghen với chồng mày sao lại lôi tao vào đây??????mày nói thía chồng mày nó tạt axit tao thì sao :))

đứa nào tung tin đồn nhảm về khánh , mà bẹn ông là đứa nào mà biết tôi hả hoàng hà ....
gặp thì gặp , nhưng tôi ko nói gì thì mọi người đừng có trách , tính tui vốn ít nói rùi , thông cảm nhé ...
chọn ngày đi ...
toàn đồn hay, ông không thích thì thui
hay là bọn tui nói ông là cao 1m30, trông như thèng điên ở trên cầu Long Biên, học như SHIT ,...bla bla

tùy mọi ng­ười nghĩ , khánh mới có ng­ười yêu nên ko chấp vặt ....:)) :)) :)) ,
mà vợ cũng yên tâm , kể từ bây giờ vợ sẽ ko bị nghe ai nói rằng chòng thế này thế nọ đâu ... vậy nhé ... :x

a di phò phọ , biển tình vô biên , càng dính càng khổ, bần tăng đã nhận ra điều đó từ lâu rùi thí chủ ạ :D

thôi chồng ơi,vợ bít thừa>mà vợ có cấm chồng lấy thêm vợ đâu,mà bồ thì lại càng ko cấm.Thế thì chồng cứ yên tâm đi nhá

chém cha cái kiếp chồng chung :D
ông khánh cô lên, có những con người như ông thì chế độ 1 chồng nhiều vợ mới được tái hoành hành

Chỉnh sửa lần cuối:
gì mà phải tái hoành hành cơ chứ ! tui thấy nó vẫn hoành hành rộng rãi đó thôi!!!!!

kiếp lấy vợ chung mới chó ... :)) :))
ôi , vợ ơi , chồng bị lạc hướng đi mất rồi , bi giờ chả biết làm gì nữa , xung quanh tối tăm và vô định hình ...:((

Back
Bên trên