Hóa 2 - "Vô đối"

Liên điên chơi tớ à :((
14/7 tớ phải đi tập quân sự rồi :((

tao cung dek biet fai man chi bi du`. Nhan` cu vi bat thien den noi roi`. con` 23 ngay` nua :|.
Cac trg hoc quan su trong he` ah`, kho rua nhi. trg to thang 11 lanh ja len Xuan Mai suoi am :))

Thế lại chuẩn bị mỗi người một nẻo rồi à?;))
Kìa Liên đề nghị họp sớm hẳn đấy, mọi người nhanh nhanh đi ;;) rồi lên đây kể cho tớ nghe với ;;)

Vân Anh có chuyện ji mà vui thế? ;)) Chắc được Nghĩa trợ giúp chứ ko như Giang còi, tìm mỏi mắt chả ra người trợ giúp =))

@ Giang còi: Mày đòi hỏi hơi cao rùi đấy, xét lại xem có đủ trình để có ai giúp ko cơ chứ! =))

@ Tinh tinh: con mèo nhà mày thậm tệ thật, đã xấu lại còn bị cắt, khổ thân mèo công công nhà mày =)) ha ha!

Các cậu ở nhà sao lói lọng hết thế=)) , tớ tưởng mỗi tớ sang đây mới bị chứ8->. Nếu mà không đi học giờ này mình cũng dãy dụa quân sự ở tận VP rồi, đỡ quá \:d/

Thằng Rồng đi quên hết cả tiếng Việt rồi :))
Giãy giụa chứ :))
Mày chỉ giỏi mấy cái từ hú hét lúc nó đóng phim cấp 3 thôi :))

con lày bán thịt đội lốt gái nhà lành đây mà... hôm trước vừa qua chợ Đồng Xuân thấy một hội oánh nhau... con lày ở ngoài đá đểu kinh lắm... 2 con mụ kia đang lói chuyện yên lành thế mà táng nhau vỡ cả đầu ông ạ...

Ối zời ơi, hôm nay là ngày gì mà lại gặp con ma vừa cao vừa to, vừa đen lại vừa hôi thế này.

Nó vu oan giáng họa cho tôi bà con ơi :(( :(( :((

Kiểu này thì ko thể đỡ nổi anh Bìu ạ :))

nghỉ hè rồi tổ chức kái j đyyyy
lâu lâu ko vào spammmm:dizz m0a thèng tùng bìu và ý bướm(tao và cảnh tùng nhất trí thế =)) )

Back
Bên trên