Hóa 2 - "Vô đối"

@VA:uh "hơi" thôi :))

lớp mình đi chơi 1 chuyến đi, 2 ngày chắc hơi khó nhỉ,1 ngày đi chắc đầy đủ hơn, t nghĩ nên đi sớm, càng vào giữa tháng 7 càng khó, như năm ngoái ý

Tớ đọc bài đấy rùi, có ji mà buồn cười lắm đâu nhỉ!

Cậu cười trong thư viện vs lí do đấy, ng ta nhìn là phải rùi!

Hey, hè này lớp mình đi chơi đâu đi!:D

Ít nhất cũng phải họp lớp lấy 1 lần chứ!

Thế là cậu ko đọc kĩ rồi, tớ đọc mỗi khổ đầu đến đoạn trường TIỂU HỌC vào nhà vệ sinh thấy condom là đã =)) =)). Mẹ, báo với chí, gì mà hs lớp 5 hôn hít nhau chứ, bảo thằng lớp 5 mê chơi DOTA bỏ học mình còn tin ;))
Mà các cậu giục nhau đi chơi sớm làm gì, đợi Tết tớ về đi với \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
@VHương : Bài trước của con Giang, t là bạn tốt ko bao nói đểu bạn bè ;))
(nghĩ mãi mới ra xem có fải bài đấy do mình viết ko:D)
thế là mọi ng` thi xong hết rồi ah, thế thì tính chuyện đi chơi đê :D (tránh đợt thi đh ra thì càng tốt)

----------

Khi nào bạn Rồng về mình đi chơi tiếp, tội gì h ko chơi nhỉ ;))

----------

Khi nào bạn Rồng về mình đi chơi tiếp, tội gì h ko chơi nhỉ ;))

À thế à, thế này thì tao phải xừ lí con "Giang còi" béo mới đc >:), lại còn khen đểu kiểu mờ mờ ám ám đấy nữa chứ! >:p

@ Rồng: cách đây 1 time tớ cũng thấy có báo nó nói về nạn học sinh yêu sớm, thậm chí trong h học lớp 5, 2 đứa 1 nam 1 nữ viết giấy hẹn nhau ra WC bị cô chủ nhiệm nghi nghi tóm đc đang hôn nhau mà. Hoặc là vụ bắt đc condom trg WC trg tiểu học cũng thấy có báo nói rùi, nói chung là đọc xong chả lấy ji làm bất ngờ cho lắm, chỉ có điều thấy bọn trẻ bi h kinh dị quá! Haizzz!

Thế là cậu ko đọc kĩ rồi, tớ đọc mỗi khổ đầu đến đoạn trường TIỂU HỌC vào nhà vệ sinh thấy condom là đã =)) =)). Mẹ, báo với chí, gì mà hs lớp 5 hôn hít nhau chứ, bảo thằng lớp 5 mê chơi DOTA bỏ học mình còn tin ;))
Mà các cậu giục nhau đi chơi sớm làm gì, đợi Tết tớ về đi với \:d/

Chê bai gì chứ?? Nếu nó viết"HS tiểu học -con ngoan trò giỏi " thì mày có dán mắt vào xem ko? Lolz......
Rồng nè, avata của mày xấu wa, sao mèo lại xấu xí thế được ^:)^

để tớ đú với các cậu để ava mèo, xinh cứ gọi là ko còn gì để nói luôn, da trắng mắt xanh bồ câu =))

lâu rồi ko vào
tình hình là anh em nêu í kiến đi chơi cái đi
chả bít đi đâu
có khi chỉ đi đc 1 ngày để nhiều ng đc đi
nghĩ nhanh
mún đi từ lâu rồi nhg ai cũng thi cử(hnay vừa thi môn cuối này)
nên h chuẩn bị đi là đc
lớp mình họp nhiều fết đấy chứ nhỉ?
àh
mà mọi người cứ nghĩ đê
tại nghe nói nhiều ng đi tình nguyện mà;;)
cùng lắm chúng ta lại làm bữa ẩm thực vậy;);;)

Mọi người dạo này tinh thần cao quá nhỉ? :D sướng ghê
[-o< Tạ ơn Chúa con thi xong ngay trước chung kết nên mới có cơ hội xem TBN giành cúp :">
PS: mấy cái ava mèo dễ thương nhờ, yêu yêu :">

lớp mìn đi tình nguyện nhiều ah`,đi mùa hè xanh thì phải 15-7 mới xong.

Chỉnh sửa lần cuối:
thi xong roi`. oh yeah. mac du thi thi nhu ***. Nhung thoi, gac lai het, di choi de.

Tình nguyện thì có làm sao.Tao còn khổ hơn,14 phải đi tập quân sự 1 tháng này :((

Bọn tao tháng 10 đi, keke ko trùng vào dịp Noel như khóa trc.

Lần này mà có đú ăn uống ji thì phải chọn món đặc biệt chút nha, chứ đừng như kiểu làm bún chả, lúc làm thì vui nhg lúc ăn như hổ vồ, chả kịp biết hương vị nó thế nào cả, đã thế xong nhanh quá thì chóng tàn tiệc. Chón món ji ăn lâu hết vào, ngồi vs nhau cho vui.

Kiểu như ngồi nướng + nhai...mực khô ;))

Các cậu còn nghĩ ra trò ji hay hơn ko, xin chỉ giáo!

Chỉnh sửa lần cuối:
ava tinh tinh phát khiếp... nhìn như ảnh thờ con mèo...T_____T... thôi mai cho làm image hero bên Scourge... Tinh Tinh The Ugly cat...:))

cho mày trận giờ, mày chả đẹp được bằng nửa con mèo nhà t, cho dù e đã bị cắt rồi =))

Cắt :O
Cắt cái gì :O
Đừng bảo bị cắt cái đấy nhá :O
Làm sao mà anh Bìu thua con mèo thiến được =))

nói đến tập quân sự,hôm nay anh vừa thi bắn súng,điểm 3 lần bắn lần lượt là 7-0-0 =))
tùng bìu khổ hơn,3 lần bắn tổng 13 điểm,vẫn trượt =))

Bạn cứ giở lại mấy trang tr'c là có thôi, tại trang tớ nó hiện tận 100 bài nên lúc nào tớ cũng thấy :D

oài, iem vừa lên rừng xuống biển 11 ngày, bi h nhìn ko còn ra hình người nữa rùi. Hic!!!

Các bác họp sớm hẳn hoặc muộn hẳn (sau 14/7) cho iem đi với. Cả năm rùi ko được gặp các bác. Nhớ ko chịu nổi :)

con lày lói ngọng ngứa vl... :))... anh đã rất cố gắng nhưng tại thằng chấm điểm quá hèn... quá buồn cho số phận một bạn trẻ nhiệt huyết...:))

Back
Bên trên