Hóa 2 - "Vô đối"

Ngắm bình minh mát hay đầu mày mát thế? ;))

Ko phải tao dậy sớm có vấn đề ji đâu, cũng có đứa em họ đi thi đại học thì dậy cùng nó thôi mà.

Từ trc trông dáng hình của mày đã biết là ăn ngủ ko quan trọng rùi! :))

sáng hôm kia mát thật mà,đầu t bốc hỏa bừng bừng làm sao mát đc:))

vớ vẩn ăn thì k biết chứ t ngủ thì siêu say đấy, nên h nhận ra ngủ k quan trọng khá là bất ngờ:))

thông tin thời tiết:tạnh mưa đc khoảng 1h rồi

Giang còi dạo này đang điên, điên vì cái j thì cũng k cần biết. Tội nghiệp thằng bé :)).
@Giang còi : tao cũng mới nhận ra ăn ngủ k quan trọng lắm =((. mk

Team anh có Zey kve Leviathan, unnamed kve Treant,vợ anh kve Invoker, thằng adsfsag kve Lich cho anh siêu Soul :))
Team kia mặc dù có Razor,Morp,Sói... và đã ép bọn anh từ rất sớm nhưng nhờ 2 ulti bệnh của Treant với Leviathan,siêu Soul của anh chỉ việc bắn và giết =))
Kết quả team kia thảm bại :))

doi hinh dep day, ulti combo manh the lai co Cuong kve sieu def nha =))

khoe à.../:)... tao ăn chè sen ngủ từ đêm đến chiều hôm sau.../:)... dcm

Chấp các cậu thức nhé, tớ bao h cũng thức hơn các cậu 3 tiếng ;)). Mà các anh DOTA bao giờ họp lớp xử thằng Giang hộ em nhé :-t , hôm nay nó dám bật em trên yahoo các anh ạ :-w

nó bật thế nào, cop lên đây a e xem còn biết phương hướng xử lý chớ :)). Mà mày nub thế nó bật là đúng rồi còn je :))

Thọ nub học lại tiếng Anh chưa thế...:))... thông báo cả nhà anh đã xuất sắc qua môn xác suất nhưng kém cỏi nằm lại với môn KTCT...gnhe đồn tutu chết cả đôi...=)

Chết mẹ tutu rồi =))
Giờ này hình như cậu vẫn đang chu du trên núi :)),à nhầm,tình nguyện trên đấy :))
Mai ai Dota giơ tay nhanh :-w

Chết mẹ tutu rồi =))
Giờ này hình như cậu vẫn đang chu du trên núi :)),à nhầm,tình nguyện trên đấy :))
Mai ai Dota giơ tay nhanh :-w

chơi đê, có bản 6.53 rồi hero mới vô cùng bệnh hoạn với siêu hook của butcher và tên lửa global của tinker rất hợp với thằng Zey =)) . Cả anh lycan vô cùng imba nay cooldown hóa chó điên chỉ còn 24s, đòn hú tăng dam với AS thì global =))
@Bướm ơi, super man AM của mày giờ blink fer lắm ảo cực ý, như ninja

chào các cậu
tớ vừa xuống núi sau 10 ngày
đi Hà Giang các cậu ạ
h thì bắt đầu việc ăn chơi của lớp mình nhỉ?
mọi người mà đi tập quân sự thì thứ 7,cn về nhỉ?
anh em tổ chức vào thứ 7 hoặc cn nhé?
sang tháng 8 là đi học rồi nhỉ?
mọi ng có định đi xa ko?hay là anh em chỉ "ẩm thực" thui?
nếu ko đi xa thì t7 hoặc cn tuần sau có khi họp lun
mọi ng cho í kiến phát
nhanh lên nhá!
có ai tự nguyện xả thân lấy nhà mình làm địa điểm họp thì cứ thông báo tao nhé;))

_Zang còi cái_:x
Con kia, đi về có dắt "anh" dân tộc nào về ko =)) héhé...mà quà đâu, khéo mày đi về thành dân tộc luôn ý nhở ;))

À mà hnay SN cặp đôi lý tưởng Dũng péo vs Linh đấy hihi, Hapi birthday 2 cậu nhé :x...vui vẻ và hạnh phúc :x

<==== khiếp, mèo nhà Tinh tinh trông ghê chết đc ý :((, đúng là "chủ nào tớ ấy" hehe :))
--------------
* VA *
@Con lợn Giang: mèo nhà t xinh thế còn gì, đừng có ghen tị
Tuần sau á, nhanh thế, tuần sau có thể t đi biển rồi, hixhixx

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy con mèo nào xấu như thế, tao nghĩ có mình VA khen xinh là vì nó có nét giống Nghĩa thôi, còn chả ai khen xinh cả...=))

thì cứ ý kiến cái
sau đấy xếp lịch cho mọi ng đều đi đc
tại vì hè
ai chả đi chơi
khó tránh
hay để hẳn vào trong năm
đầu năm í
học ít,chơi nhiều;)
rồi anh em họp thứ 7.cn vẫn ok nhỉ?:D
để lâu lâu họp cho nhớ;))
hay là thế
í kiến cái
@Giang còi cái:ứ có wa`(đồng bào nghèo lắm:()định vác anh dân tộc về cho mày như đã hứa nhg nặng wa' bỏ lại giữa đg:(
hnào anh em đi bơi cái nhỉ;)

thì cứ ý kiến cái
sau đấy xếp lịch cho mọi ng đều đi đc
tại vì hè
ai chả đi chơi
khó tránh
hay để hẳn vào trong năm
đầu năm í
học ít,chơi nhiều;)
rồi anh em họp thứ 7.cn vẫn ok nhỉ?:D
để lâu lâu họp cho nhớ;))
hay là thế
í kiến cái
@Giang còi cái:ứ có wa`(đồng bào nghèo lắm:()định vác anh dân tộc về cho mày như đã hứa nhg nặng wa' bỏ lại giữa đg:(
hnào anh em đi bơi cái nhỉ;)
_Zang còi cái_
okay mày;;) , mà chỉ có chị em mình đi thôi ;;) ? làm quái j có anh nào :))

@Vanh: ờ thì poll đê, thể nào mèo nhà mày cũng chỉ có 1 phiếu thôi :p, riêng tao vs V.Hương đã 2 phiếu rồi hehe 8->
---------------------
*VA*

@Giang còi : mày thiếu thốn tình cảm đến mức tìm đến các anh dân tộc ah, Tùng Bìu đâu vào giải quyết ngay

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên