Hóa 2 - "Vô đối"

@ Trang thư bao giờ chung kết nữ sinh thanh lịch gọi tớ nhé , có vào vòng sau được ko8-X: 8-X:

Cái đó God knows =))Chắc là nữ sinh ... rùi=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) mày mà vào chung kết thì biết mắt thẩm mỹ bọn trường mày thế nào:-h :-t :-t :D

Hôm nay thật là một ngày vãi chưởng 8-X:,đến lớp TA thì học bad language toàn shit với **** 8-} ,về đến nhà mở máy ra lại vụ VA 8-> =))

Tổ sư :)) Thằng Hoàng với con HA chat thì ra YM, chúng mày có thấy là ko ai dám cắt đứt cuộc tâm tình của chúng mày ko ?;))

hờ:-t hiếm khi anh có hứng spam:D :D mày ko dám cut kệ mày chứ:-w
mày ơi cái vàng anh có đứa nào có link gửi cho tao cái lên youtobe bi treo rồi ko vao dc có cai khác ko

Chỉnh sửa lần cuối:
eo...Ngọc ơi ...tởm...>:p...

hơ hơ Tùng ơi, tởm cái j thế, tởm cái j, cái j mà tởm 8-> ;))

Tổ sư :)) Thằng Hoàng với con HA chat thì ra YM, chúng mày có thấy là ko ai dám cắt đứt cuộc tâm tình của chúng mày ko ?;))

:)) chuẩn đấy cậu ah, tớ cũng thấy ... lắm nhg mà lại ngại, trình mình nó hạn chế, "cống rãnh chả dám sóng sánh với đại dương" (- 2 bạn ý), thế nên là ngại, ko rám cắt đứt cuộc tâm tình của 2 bạn ý cậu ah ;;)

tình hình là cả nhà thấy vụ Vàng Anh thế nào nhỉ, trên net 2 hôm nay đề tài này nó sôi nổi quá, mình thì chỉ thấy khổ thân con này thôi, thế là đi tong tương lai sự nghiệp hết roài :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả khổ gì cả đâu.
Có khi lại hot hơn ý chứ =))
Mà với bọn nó thì chắc chả sao đâu,đã bị hủy hợp đồng nào đâu
Là mình chắc nhục chết quá.
Thấy bảo thằng Việt Dart đang ở tận Nebraska.Chắc phim đấy có từ hè :))

thằng đấy như cái lon` ý..tao đ ịt thể hiểu được thằng đấy là cái thể loại lon` ji`

chửi gì chứ...mày ko xinh đẹp = người ta tức à...nói nghe ngứa đít vãi đái...diễn viên thì cũng chỉ diễn theo kịch bản thôi chứ...đ éo gì....ngu vcl...

Back
Bên trên