Hóa 2 - "Vô đối"

hảo cô nương...3 chân is good....ye...
@ HA: mày ko muốn bị nói chửi thì đừng bao h nói cái kiểu làm người khác khó chịu nữa thì chả ai buồn động vào mày đâu...

các cậu trật tự đê làm cái j cho khuây khỏa nào
dm mệt vl

trời ơi thọ ná khen thư phây phây kìa =))
bạn hoài anh té mẹ đi chơi với mấy anh rái to bên pháp ấy nói thật đ éo ai hoan nghênh bạn ở đây cả(ah quên có thể có hoàng gà mái =)))

Từ giờ trở đi tao ko bao giờ vào đây làm mọi người mất vui nữa đâu, tốt quá rồi đúng không?
Vĩnh biệt

Kinh quá.
Bạn HA nói thế vì giá trị con người bạn ý cao quá,không thèm chơi với bọn VN như mình mà =)) =)) =))

Kinh qua'
:)) :))

Chạm sĩ diện rồi

keke

Xem kìa

Tất cả những bài viết mang tên Nguyễn Hoài anh đã bị xóa

:)) :)) :))

VĩNh bieeeeeeeeeeeeeeêt ............................

Như cải lương í nhỉ

:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
vĩnh biệt vĩnh biệt!!!
tớ thay mặt mọi người chào thân ái búp bê ma :D

sự ra đi của cậu là sự tiếc nuối của cả 4rum, nhg cậu đã quyết định ra đi thì ko còn cách nào khác chào thân ái búp bê ma :((!!!

từ h mọi người có thể ăn ngon ngủ yên mà ko mang một nỗi sợ búp bê ma rùi amen, lạy chúa đã tiêu diệt con ác ma :)):)):))

Amen phải cầu chúa chứ.[-o<

Bạn HA mà ol nhiều thì bên Pháp ít người chết,bọn mày đuổi bạn ý đi,bên Pháp chết nhiều người hơn là cái chắc [-o<

trời ơi tiếc quá, hôm qua bận ko lên HAO đc thế là ko có cơ hội đc chứng kiến "Talk show" by H2 members rồi, chán thế nhể. Tao phí cả nửa đời rồi ý chứ. Buồn quá là buồn.
Thôi em ko đc chứng kiến các bác "Hội nghị Diên Hồng" thế nào nên ko dám nói nhiều, nhg dù sao cũng quen biết HA 3 năm, cũng hiểu đc sơ sơ tính khí bạn ý ntn rồi (và cả tính khí các bạn khác trong lớp nữa :D) nên là em cũng đoán đc sơ sơ tình hình nó là thế nào rồi. Chắc là mọi ng` cũng ỷ đông hiếp yếu quá (thì cả làng chả alasô vào "chửi" hội đồng còn j :p) nhg mà nói đi nói lại "cái cách + thái độ" bạn HA chắc cũng hơi quá (đồng chí này có lòng tự tôn cao mà)
Thôi thì mọi ng` nguôi ngoai đi nhá, đừng làm mất hòa khí anh em, dù j cũng đã từng học với nhau 3 năm. Với cả HA hay lên HAO lắm, mọi ng` đừng để bạn ý đi than vãn hay "bôi xấu" lớp mình ở topic khác :D

Khiếp bọn mày hội đồng HA kinh thế làm bạn ý giận...Xin lỗi bạn ý đi ko mai dân Pháp kéo sang Việt Nam ở hết bây h. Dân số lại ra tăng mình lại khổ :)) :))
NT có một bạn tên là HA xinh lém được vào Chung kết duyên dáng ngoại thương.Nhìn bạn ý lại nhớ đến HA lớp mình- miss Hóa 2..Lại ko dám nhìn nữa =)) =))

bọn mày cũng hơi quá rồi, dù gì thì cũng học cùng lớp, sau này gặp nhau coi như ko quen luôn ah :|

trời ơi thọ ná khen thư phây phây kìa =))

? mắt có bị làm sao kô?

các cậu bt đê chuyện chả có j mà cứ nói bạn thế
hôm nay đi học thể dục muộn có 5ph mà dek dc diem danh cho ma lon ec
luc ve gap thang bui o cho gui xe :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên