Hóa 2 - "Vô đối"

Thịt thú rừng thì đắt.Thôi thì chân gà nướng vậy :">
Hơi thèm nhưng thôi,chân gà nướng đê.Hoặc lẩu Phùng Hưng cho tiện,có gì thiếu $ Bìu phóng về nhà lấy =)) ;;)

con Ý bướm còn nói lung tung về Ze và chim tao giết...:|...xin lỗi ae để tuần sau nhé...sáng thứ 7 phải tập bóng rổ ở trường...chiều phải đi học luật GT để CN đi thi...hẹn ae tuần sau hé...:D:D:D

Bận quá, lâu cũng ko vào lớp mình, nhớ thật :)

Hôm qua SN Tùng Bìu fải không? Chúc bạn iu của tớ sinh nhật vui vẻ :x :x :x, thêm tuổi mới sẽ luôn đáng yêu ( đừng có cao to đen hôi là đc :)) ) và sớm lừa đc em nào vào tròng ;)) hehe

----------

Dạo này mọi người đi học có vụ j mới hay ho ko? :)

----------

Dạo này mọi người đi học có vụ j mới hay ho ko? :)

:)) Cứ từ từ cho nó chuẩn bị $ đã :))
Dạo này có vụ HA vĩnh biệt lớp mình mày ạ :))

HAPPY BIRTHDAY TO BẠN Ý Ý ^^!
bọn mày ơi, tao được giải Hoa Khôi rồi =)) ^^!

CMSN Tùng Bìu. Mấy hôm rồi tớ đi học về mệt quá ko onl. H mới chúc mừng được. Chúc cậu ngày càng cao to, đen, béo,....................dễ thương :D

Kinh thế nhỉ.Mai ra đường khoe em học chung High school với Trang Thư có khi lại có người xin chữ kí :))

ừa, thế Trang Thư đc giải Hoa khôi rì thế, lên báo cáo cụ thể cho mọi ng` biết mà còn chúc mừng cái nào :D :p
(tình hình chắc là tối hôm qua lớp mình bận hết nên ko ai đi cổ vũ Trang Thư cả nên mới ko ai biết thế này ;)) )

rải Áo dài, rải Ứng xử vs rải Hoa Khôi ĐHNN ... thi linh tinh lại ít chuẩn bị nhất ... :| chả hiểu sao lại thế, cũng hơi bất ngờ ...

Khiếp,cậu mà lên nhận giải nhiều cái bục nó có chịu nổi không :-s

----------

Nhận lắm thế làm gì,phải giả vờ khiêm tốn em chỉ nhận giải 1 thôi chứ :))

lớp tớ 20/10 chán quá, mỗi thằng chỉ cần góp 500đ.
Chúc các bạn nữ lớp mình vui vẻ, thi qua hết và ngày cang xinh:)

chớ mãi chưa qua ngày 19 thui thì chúc mừng hôm nay vậy sợ ngày mài bận rồi lại ko chúc
chúc các bạn nữ lớp mình thành công xinh đẹp và sớm tóm đc ai đó để hành hạ ,ko thể quên đc chúc các bạn nữ lớp mình thi cử xuất sắc​

Sửa được space rồi à =))

----------

Con pẹ bọn anh mảnh đi chơi *** rủ anh để anh ở nhà 1 mình :((

Back
Bên trên