Hóa 2 - "Vô đối"

cái rì thế, Hồ Ly 2 tay 2 súng ah =)) vừa fụ trách bên Đoàn vừa bên lớp hả cậu :D.
Kìa bạn nào vừa giỏi hóa vừa giỏi TA ở lớp mình ( hình như Ngô Duy là chuẩn đấy các cậu ah ;)) ) mau mau phụ đạo cho HA kìa. Hay là vừa hóa vừa tiếng Phờ-ren-chờ (Thọ ná chẳng hạn - Thọ ná suốt mấy năm cấp 2 đúc tiếng Pháp mà fải ko? :D ) fụ đạo cho HA đi kìa
Mà HA đi đêm trắng thế ah đi với ai thế hay cứ lang thang cả đêm 1 mình thế hả ấy :D
Mà hóa ra HA vẫn còn tuổi thanh xuân cơ ah, cứ tưởng hết lâu rồi chứ :))
Mà các cậu cho ý kiến về việc tớ nói vừa rồi đi chứ :D ko ai nhận lời fụ đạo giúp HA ah, bạn ý đang cần ng` giúp mà, con trai lớp mình galăng đâu hết rồi thế :D

mk tiết thí nghiệm vật lý đầu tiền ăn ngay con 0 :))
ông í bảo ko chấp nhận học thuộc lòng,anh đã nằm lòng cơ chế thì nghiệm,vào ông í hỏi số liệu bắt đầu đo từ cách mặt nước bao cm?ko biết thì về,vậy là ta đành xách cặp ra về :))
kíp ta 25 đứa thì chưa dc chục đứa có điểm :)),Tùng bìu sướng nhé,làm kíp sau có dc truyền đạt rồi :(

Bọn cậu đã học vật lí rồi cơ à.
Tớ vẫn KTCT , Triết học và ... Tiếng Anh :-ss

ừa tớ cũng chưa đc học Lý Hóa j, chỉ có mỗi Toán cao cấp, TA, Triết, Pháp luật với TD thôi

:)) Tao sáng TA, chiều TA :)) được cái toàn cô giáo mới ra trường, xinh lắm :x

Giống thằng bạn tao cũng học toàn mấy chị mới ra trường.
Bọn con trai lớp nó còn bàn kế hoạch ... cô giáo nữa =)) =)) =))
Công nhận học mấy chị trẻ trung xinh đẹp sướng thật,nhìn ảnh còn ngon hơn khối đứa cùng tuổi =p~

Tao cũng bí phở /:) thầy dạy còn trẻ hơn cả 1 anh học cùng lớp ... nhg mệt kinh dị...
hôm qua gặp Lê Hoàng ở trường, bạn ý đến thăm ;))

tớ dược làm bí thư mới lạ, kiểu nay lớp mình chăc cán bộ hết

lớp tao vừa đuổi cổ thằng bí thư vì nub quá mày dễ bị thế lắm
làm svtn mất việc vãi lúc nào cũng khả thi nhưng kô hiệu quả :))
@Thọ ná:chắc nó kiểm tra dọa đấy,chứ học được mấy buổi hơi đâu mà KT
tao học TCC 9t/tuần :)) gần như học mỗi TCC có học cái dek j nữa đâu
kiểm tra hết phần đại số tuyến tính rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Đừng bảo là thằng Hoàng sang thăm mày nhé ;))
Tao sắp phải thi giữa kì rồi :)) Được cái học nốt tuần sau được nghỉ :))

nhiều ẩn ý mới hay chứ 8-> 8-> , tao đây là ko thích bốc fét ah nha=)) sự bá đạo của bạn TÚ bọn mày có thể hỏi anh Hồ Ly hay vũ đĩ bọn nó đều chứng kiến rồi đóa
@ý bướm: chú đừng giận anh :-h hôm nay anh nói *** có câu nào sai hết ah có VŨ đĩ làm chứng mà ko chối đc đâu :-t 8-> 8-> anh bi mua chuộc roài ;;) ;;) sẽ giúp đỡ bạn TÚ đến cùng=)) =)) =)) Tú bảo kê roài

ôi lương tâm 3 năm học cùng=)) =)) ma lương tâm là cái jề nhể=)) =))
@ HA : ko fai đá đểu anh đâu sang fáp lo kua trai đê kẻo ế đóa. mà mày có đứng đến chỗ ý bon nó ko zậy=)) =))

----------

chú bướm lại khủng bố bạn thảo ah thế là ko đc đâu bạn ý cũng la nhân chứng mà mình wen mất0:) 0:)
8-X: 8-X: nó đòi hội đòng em nhằm ém nhẹm sự thật kìa có ai bảo kê ko 8-X: 8-X: tha cho anh đê mà:-t :-t

Chỉnh sửa lần cuối:
bướm kìa chứng minh tao sao "bạn TÚ" thik mày đê hay để tao chứng minh hộ cho =))

ko thấy tên ah có thấy giống ai ko cứ thế ma liên tưởng trí tưởng tượng dể đâu rồi : spam cái ma bon may spam ít thôi nhớ =))

chết cười mất thôi=)) pó tay bà HA roi trí tưởng tượng phong phú thật bướm đâu ý kiên ji với HA đi chớ

;)) ;)) cai nay thi ko bit ah nha em ng trong cuộc ko dám nhận xét thảo đâu ngoài cuộc nói vài lời đê:D :D

TU" nhâp học ở BK:1 ngày đẹp trời Tú đi nhập học gặp 1 chị rất xinh cười rất tươi:
- chi ơi cho em nhập học
- hồ sơ đủ chưa em đưa chị xem cái???Em ơi giấy chuyển nghĩa vụ quân sự em đâu=))
từ đó ko thấy TÚ tại Bk nữa=))
cái này la profile con Tú giới thiệu với lớp tao tao ko phia ah nha =)) có phịa là nó phịa thôi=))
mày nghĩ sao HA=))

Chỉnh sửa lần cuối:
the ah spam nãy giờ sắp dc 10 bài ròai cố lên nào .khổ vì thế mà Ý mới chạy solo 1 -1 voi HA chán wa ai đó lên chơi với tao đê

Back
Bên trên