Hóa 2 - "Vô đối"

Nói thế tức là mày mới đi phẫu thuật thẩm mỹ à =))

Tớ vừa được giải Hoa khôi có gương mặt khả ái của Khoa =))

chà chà bạn Tuti nớp mình dạo này kinh qué, hết đkí miss AU rồi lại còn hoa khôi của khoa, ko khéo sang năm lại thấy bạn ý đi thi Hoa hậu VN thì chết, hé =))

mk , lớp mình lắm chuyện vc; :))
Tình hình là lâu lắm em ko được dota với các bác :((

các cậu đá xoáy tạt cánh be đầu vl...:|...

Hôm thứ 7 thua tức thật đấy,nhưng nói thật là tao phải chấp được 3 thằng bên mày RỒng ạ.
Với cả tại bọn bạn tao nó chơi từ 5h sáng :)) nên cũng không còn hơi sức đâu nữa :-s
Lần sau anh hẹn bọn nó đánh lại ok ;)

chấp 3 thằng mà vẫn thua =))
hẹn lần sau đê :))
anh mà dc ngồi gần chúng nó anh chỉ đạo gank với combo thì các chú éo có cửa thắng,mấy thằng bạn mày combat chán bỏ mẹ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có 2 thằng sub thôi,tại nó sắp đi nước ngoài nên cho chơi,không thì ...
Thứ 7 tuần sau anh thịt lại cho :-w

Hôm nay kiểm tra TCC 3 tiết
chết thảm một cách nhục nhã :(( chỉ vì anh sai lầm về chiến thuật :(( đời thật bạc bẽo :(( còn đâu là ánh sáng mặt trời nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:
chết rồi post bài làm gì...:))...tớ khoái Nerubian Assasin roi` day'
:D

----------

Y' buom' oi...may` vao` combat...mot. dong' stun silence the' may ra 5 heart may` thoat' chet' em a. ...=)...doi? mau' cung~ cha? kip. dau...=))

Đã bảo là 1 con bướm nhỏ chẳng làm nên mùa xuân mà =)),hôm đấy tại tao ngồi máy hỏng chuột nên mới thắng lâu thế,chứ chuột xịn team mày tầm 30p là bung rồi ;;) đếch có màn siêu nhân thế đâu
@Thọ ná:chắc nó kiểm tra dọa đấy,chứ học được mấy buổi hơi đâu mà KT

Chỉnh sửa lần cuối:
Dưới mức vì 2 cái từ quantique với chả quantité :-<
Ai phụ đạo môn hóa bằng giùm :-<
Đã có lịch kiểm tra và lịch thi giữa kì, còn gì là tuổi thanh xuân :-<

---------------------------------------------------
Hôm kia đi đêm trắng thú vị ghê cơ, tự nhiên dân Paris nó nghĩ ra cái ngày ăn chơi :p Đi chơi miễn phí cả đêm cũng hay :))

HA đúng là ng` con ưu tú của thôn Hóa 2 mình, dù đồng chí đã đi xa nhg vẫn luôn nhớ về tổ chức, nhớ về địa bàn hoạt động trc đây (fải cái đồng chí có tinh thần "khoe" hơi bị cao - cái rì cũng khoe đc hết)
Kìa bạn nào vừa giỏi hóa vừa giỏi TA ở lớp mình ( hình như Ngô Duy là chuẩn đấy các cậu ah ;)) ) mau mau phụ đạo cho HA kìa. Hay là vừa hóa vừa tiếng Phờ-ren-chờ (Thọ ná chẳng hạn - Thọ ná suốt mấy năm cấp 2 đúc tiếng Pháp mà fải ko? :D ) fụ đạo cho HA đi kìa
Mà HA đi đêm trắng thế ah đi với ai thế hay cứ lang thang cả đêm 1 mình thế hả ấy :D
Mà hóa ra HA vẫn còn tuổi thanh xuân cơ ah, cứ tưởng hết lâu rồi chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
HA đúng là ng` con ưu tú của thôn Hóa 2 mình, dù đồng chí đã đi xa nhg vẫn luôn nhớ về tổ chức, nhớ về địa bàn hoạt động trc đây (fải cái đồng chí có tinh thần "khoe" hơi bị cao - cái rì cũng khoe đc hết)
Kìa bạn nào vừa giỏi hóa vừa giỏi TA ở lớp mình ( hình như Ngô Duy là chuẩn đấy các cậu ah ;)) ) mau mau phụ đạo cho HA kìa. Hay là vừa hóa vừa tiếng Phờ-ren-chờ (Thọ ná chẳng hạn - Thọ ná suốt mấy năm cấp 2 đúc tiếng Pháp mà fải ko? :D ) fụ đạo cho HA đi kìa
Mà HA đi đêm trắng thế ah đi với ai thế hay cứ lang thang cả đêm 1 mình thế hả ấy :D
Mà hóa ra HA vẫn còn tuổi thanh xuân cơ ah, cứ tưởng hết lâu rồi chứ :))

Đồng chí này có tinh thần chọc ngoáy hơi bị cao:D :D :D

Mày chỉ đc cái..........

Giống tao

hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
cán bộ hết lấy đâu ra thằng nào đế sai...chắc lại cá lớn đụ cá bé thôi còi ơi...:)):)):))...

Back
Bên trên