Hóa 2 - "Vô đối"

ơ...việc gì phải tiếc...lớp tớ cũng có bạn Kem...:">:x

Vừa đi họp về :))
Lớp mình có đồng chí nào tham gia vào bộ phận sv tình nguyện kô?
mấy amser ở trường tớ đứa nào cũng tham gia, ghê we

hix, học XD còn nặng hơn cả ôn thi đại hoc, 7 phẩy chắc là ko tưởng, chả còn thời gian nào đi chơi.
Lớp tớ đang tìm đối tượng giao lưu, tiêu chuẩn là lớp kia chỉ có 1 con trai :)), bạn nào biết mách hộ nhé

@ tutu: chú mút anh oánh bay răng cử bửa răng hàm...cho tiền đạo đi cắm ở Đặng Dung...hậu vệ bo gôn luôn...=)

:)) Lớp Giang sang trường tao ko ?
Lớp tao có 21/27 là nữ đấy ;))
Tao đang ngồi trong h học chúng mày ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mà vẫn online được à :))
Thằng Hiển sớ rớ được gì chưa ;;)

dm lão giải tích lớp tớ ngày càng điên, đang giảng bài thấy 1 thằng quay bút
"Anh múa xong chưa, cái ngữ anh tôi quá quen rồi, bây nhiêu tôi có thể khẳng định: trong đầu anh là một mớ kiến thức lộn xộn ko hơn ko kém, tương lai anh sẽ la cực trị địa phưong của xã mù chữ, lim theo thời gian của cái mặt anh chắc chắn sẽ đi đến vô dụng......"
Xong tiết cả lớp đều fair đi chiêu nước =))

hix, học XD còn nặng hơn cả ôn thi đại hoc, 7 phẩy chắc là ko tưởng, chả còn thời gian nào đi chơi.
Lớp tớ đang tìm đối tượng giao lưu, tiêu chuẩn là lớp kia chỉ có 1 con trai :)), bạn nào biết mách hộ nhé

Ôi, tớ chỉ cần 5,5 thôi là zo được Điện tử- viễn thông rồi, hơn 7 phẩy chắc chuyển được wa kĩ sư tài năng mất =)) . Mà sao ông toán của Giang hắc ám thế8-X: . Chỗ tớ đang học thấy chán vác ba lô đi về tự nhiên ko ai ý kiến ji hết:D

CÓ thằng nào làm bài tập TRIẾT ko cho tao chép với
mẹ thằng triết lớp tao bắt bọn tao làm tiểu luận

=)...lớp tao điểm danh ghê lắm...Đại Tá dạy hẳn hoi nhé...:|

Mày thì tao tin không có vạ lây đâu ;;) ,bọn tao cũng bị bắt làm mấy cái đề tài nghiên cứu KTCT nhưng đến kỳ 2 mới phải nộp,mẹ lớp 50 đứa con gái mà mình lại phân cùng nhóm với 1 đứa con trai mới nhục chứ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày thế đúng rồi,cùng nhóm với 50 đứa kia,dân số thăng kí túc xá lấy đâu chỗ =))

Back
Bên trên