Hóa 2 - "Vô đối"

ngô duy sang trường tao đê tao giới thiệu cho vài em cơ bản :))
hôm nay vừa đc tin bạn xinh nhất lớp chuyển sang Y học :( còn ai để tâm sự nữa :((

:)) Ngô Duy thích thì sang trường tớ :)) Đảm bảo nhìn đâu cũng thấy gái :)) Có cả mấy em TQ chân dài đến nách , ăn mặc sexy lắm :))

Thôi, Ngô Duy ơi, lớp mình con gái xinh thế mà ko tia được ai à? Trường có ít nhất là 4000sv K49 mà ko tìm thấy ai thì đừng mơ cao quá, ko bao h thấy được đâu. Mà ông hỏi tên con gái xong quên luôn thì làm quen với ai được chứ :)):))

chiểu nay phải đi thi đấu cs,xin lỗi các cậu ko lên NV dc,lại quên dc ở nhà,sorry các cậu :d

sao tao cứ post bài nào là chúng mày lại lờ ngay đi thế nhở, mình bị hắt hủi thế cơ ah, hik hik, tội nghiệp tao quá, tủi thân hik hik. ah, mà dạo này thấy con 3 chân ít ol nhở, chắc bận đi sửa đg ống thoát nc nhiều quá hay sao ý :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hoho lớp tớ nữa gấp đôi nam..Có vẻ ổn nhất trong tất cả các lớp:D con gái lớp tớ tuy ko xinh nhưng mà vui thi thôi rồi.Tớ cũng chỉ cần có thế :)) Hôm qua vừa đi hát karaoke cùng cả lớp vui kinh:)) từ bắc vào Nam lớp tớ có đầy đủ hết nên bài gì cũng chơi từ nhạc đỏ đến nhạc vàng nhạc trẻ rồi dân ca chiến tuốt cậu ạ:)) lại còn ngồi kể chuyện cho nhau nghe mới thú

he he
đang học máy vi tính ở trường máy xịn vãi , ghế nệm chỉ tội chả có trò gì lên mạng đọc truyện vui ơi là zui

lớp mình chả có cái gì, lớp trưởng chưa có, chả biết ai với ai, Trung thu các bạn ý cuối giờ vẫn lên hỏi cô : Sách này được ko cô ?. Nghỉ giải lao lên xem có quyển sách nào mua được ( mang sách đến tận lớp bán ) thì nghe có bạn mặc cả : 12k, chị có bán ko? ( người ta bán 15k mà ), hoho, chả hiểu đời mình đi đến đâu

con trai NT kinh cực :(( , gọi lớp mình bằng cụ ;;) (thế thì đủ biết thế nào rồi đấy ) =))

Đặng Trung ơi, BK con trai thế nào? ;;)

hô hô tớ ko để ý đến bọn cùng giới lắm, nói ngắn gọn là đủ các thể loại;)) Nếu cậu có nhã hứng thì vô giảng đường chỗ tớ ngồi 1 hôm là biết ngay ;;)
Con trai vô đó chỉ như muối bỏ bể .. còn con gái thì hiếm lắm cho nên là luôn được các bạn khác wan tâm nhiệt tình=))

hoho lớp tớ nữa gấp đôi nam..Có vẻ ổn nhất trong tất cả các lớp:D con gái lớp tớ tuy ko xinh nhưng mà vui thi thôi rồi.Tớ cũng chỉ cần có thế :)) Hôm qua vừa đi hát karaoke cùng cả lớp vui kinh:)) từ bắc vào Nam lớp tớ có đầy đủ hết nên bài gì cũng chơi từ nhạc đỏ đến nhạc vàng nhạc trẻ rồi dân ca chiến tuốt cậu ạ:)) lại còn ngồi kể chuyện cho nhau nghe mới thú

trùi ui NT có khác giàu quá vừa học mấy hôm đã karaoke rồi,hâm mộ wa :))
lớp ta 1 điếu thuốc chục thằng hút chung =))

Bá đạo thế.Đúng là dân lính,điếu thuốc cũng share :))
Lớp em thì chả biết nói gì nữa :-ss
Bá đạo...:((

thế nào mà bá đạo, mà thg Ý học khoa hóa tiên tiến há, cả nhà có mỗi thg này nối nghiệp hóa thôi đúng ko, thôi cố mà giữ gìn cái tiếng cho khối hóa nhé ;))

Có cả Minh Ngân,Vân Hạnh,Hoàng,Vũ mà.
Chỉ tội lớp anh học 1 mình 1 chỗ nên không biết mặt các bạn khác thế nào :)|

Duy: thích ngắm gái xinh ah?hôm nay tớ vừa làm quen được mấy con Trung Quốc xinh cực, người Beijing, có muốn ngắm ko?;;)

Luôn cho nóng cậu. Hôm nào post ảnh nhé:D.

Ngoại thương phải chất mới phải chứ nhờ. Toàn bọn xinh nhất trường mình thi NT;;) .

Hôm nọ học Triết có nói đến thuyết nhân quả và "Nhân duyên":-w . Các cậu có tin "rơm gần lửa lâu ngày cũng bén" không nhờ:))

À tôi được làm 1 chức lớp trưởng lớp TA:D. Hữu danh vô thực thôi mà vẫn thấy oai;)) ( cả lớp ko ai thèm làm:)))

Thôi, Ngô Duy ơi, lớp mình con gái xinh thế mà ko tia được ai à? Trường có ít nhất là 4000sv K49 mà ko tìm thấy ai thì đừng mơ cao quá, ko bao h thấy được đâu. Mà ông hỏi tên con gái xong quên luôn thì làm quen với ai được chứ :)):))

Thấy 1 bạn trông được được nhưng phải tội là bạn ấy nói tiếng khu trong. Anh dêk hiểu gì xât:( . Chán nhỉ. Quên tên rồi thì hỏi lại. Thế mới có cớ nói chuyện chứ8-}

Uh nhỉ.Giờ mình mới để ý =))
Bạn HA là bạn ý cao giá lắm,đá đểu ai chả được =))

hoho Ý bướm bị Hoài Anh đá đểu =))
Ý ơi chẳng lẽ cậu chịu để vậy ;))

Anh tutu kìa =)).
Mày chết,bảo con Mít cẩn thận cất mày vào tủ mà giữ đi,không khéo mất vào tay ai đó thì chết ;))

Back
Bên trên