Hóa 2 - "Vô đối"

Trung thu đi chơi đê.
Đến nhà thằng Hiển nhắm rượu hoặc nhà Rồng ngắm trăng :))

Trung thu là t3 giữa tuần đi dek j năm nay mất trung thu rồi :((
@ Vân Anh: thx
bài tập nhiều làm mệt vãi :((

kô hề j
hôm nào chả là sn :))
dạo này quen đc mấy em ở lớp vui vãi :))

CMSN Thọ ná! Tớ lại tưởng ấy SN vào 22-10! He he bi h trí nhớ là hơi bị lộn xộn rùi, qua tuổi 18 là tuổi già rùi mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay đc mấy bạn ở lớp tổ chức sn :))
h mới đc tận hưởng sn của sv, vui vật :))
đúng là làm sv vui thật khác hẳn với c3 :))

Sinh nhật mà vui thế hả Thọ?? Thế mà mình ko biết :-<

Thoai chúc sinh nhật vui vẻ nhá!

mày để bạn vui nốt ngày hôm nay đi...dcm...mai tớ đi nộp hồ sơ...anh sẽ khơi dậy phong trào bóng rổ ở trường QS...nghe nói toàn to tầm mình trở lên...=)

các bạn tối nay đi ngắm trăng cẩn thận nhá tớ nghe là có bão cấp 9 đấy
riêng tớ đau hocngj trúng gió
dek đi được

Chúc mọi người Trung Thu vui vẻ.
Chúc bão không về Hà Nội :x
Còn mấy con kve đực thì tuần này nhớ đi Dota đầy đủ >:)

chúc cả nhà trung thu vui vẻ.
sáng nay em vừa đến trg nộp hồ sơ xong. mai là đi học GDCD với cả nghe giới thiệu về khoa j đó. Xin ý kiến các bậc tiền bối đã đi học là em có nên đi mấy buổi đầu thế này ko nhỉ, dù j thì cũng chưa fân lớp nên chưa có danh sách học sinh mà điểm danh ( em nghĩ thế, chả hiểu đúng ko? :D) ng` ta cứ bảo mình là đến để còn fân lớp với cả fát giấy tờ tài liệu j ý. Chả biết là có nên đi ko nhỉ, mấy hnay lại đang mưa gió thế này :D

nếu ở nhà chán rồi thì đi đi, ko thì thôi. Cũng chả nơi nào giống nơi nào cả. Như tớ buổi dầu mà vắng là trừ điểm rèn luyện luôn
@ Bìu và Hiển: Nhờ 2 anh năm sau dạy em bóng rổ nhé, ở trường bắt học 1 môn thể dục với bóng mà chả biết môn ji zz

Đấy chơi bóng rổ đê.Dạy em :D

----------

À chiều mai anh học 2 tiết.
Đến 3h15 nghỉ.
Có em nào Dota không ;;)

em dang ki' 1 suat'...dcm ma`y anh voi' ai...bo' be? trym gio`...con ma. ...=)

Chán quá. Học như cis. SUốt ngày Mác-lê sao tiến bộ nổi. Chán thật...Các bạn Kinh tế chả có chị nào xinh. Cả tiết Mác lê ngồi ngắm gái:"> mà chưa tia được bạn nào. Chắc mĩ nhân rơi hết cả vào ngoại thương rồi:((. Buồn quá

Cái ông thày XHCN hắc xì dầu. Hôm qua vừa kiểm tra 20 ph để điểm danh, Pó tay tòa tập...

Ngô DUy ơi, khi nào chán con gái rồi thì bảo tớ, tớ dẫn sang trường tớ toàn con trai thôi ( thay đổi không khí =)) )

Ngô Duy đừng quá mơ mộng quá, con gái NT cũng na ná các trường khác thôi :D, cứ ao mình mà xơi cho lành cậu ạ :D

các cậu bi h giao lưu các trg` kinh quá, hnay tớ mới vừa đc nhận lớp xong, lớp tớ con trai con gái khá đều, fải cái mấy thg đẹp zai của khoa mình nó lại học hết lớp bên cạnh thế mới đau chứ. Hnay lớp tớ bầu ban cán sự lâm thời ( bầu lớp trg lớp fó đấy) tớ chả thik làm lớp trg nên chả ứng cử, bao h lớp tớ bầu BCH Chi đoàn, tớ sẽ ra ứng cử, mọi ng` thấy tớ ứng cử liệu đc ko, bóng mình làm bí thư có sáng ko nhỉ, hehe :))

Back
Bên trên