Hóa 2 - "Vô đối"

Các cậu dạo này sôi động nhỉ,đến cả Minh Ngọc cũng đi soi zai,đến sợ 8-> ,trường tớ thì cũng chả có gì đáng nói cả,được mỗi hôm trời mưa sân trường thành cái bể bơi,nước sâu đến nửa mét ;)).

Các cậu dạo này sôi động nhỉ,đến cả Minh Ngọc cũng đi soi zai,đến sợ 8-> ,trường tớ thì cũng chả có gì đáng nói cả,được mỗi hôm trời mưa sân trường thành cái bể bơi,nước sâu đến nửa mét ;)).

cậu ngoan đạo quá rồi đấy nhé ;))

Pig Ngọc đã viết:
ah, mà dạo này thấy con 3 chân ít ol nhở, chắc bận đi sửa đg ống thoát nc nhiều quá hay sao ý

3 chân đi vào trại lính rồi, chắc phải 1 tháng, ko biết về có ghẻ lở chỗ nào ko? =))

Bướm đã viết:
Mày chết,bảo con Mít cẩn thận cất mày vào tủ mà giữ đi,không khéo mất vào tay ai đó thì chết

Cần j cất vào tủ, con Mít cầm rồi, lúc nào chả mang theo người =))

em chấm bi...=)...sáng nay sau một hồi quan sát kĩ càng...đã thấy lớp có 1 cái trọng tâm gọi là Kem...tên thì là Trần Thùy Linh...nhưng mà gọi thế cho dễ thương...ko ngờ có đứa xinh như thế trong lớp...tất nhiên cũng ko nghiêng nước nghiêng thành nhưng mà dễ thương....nhất là lúc bạn ý cười...:">:">:">...đúng là trời ko phụ lòng người...trong cái khó ló cái khôn...ôi cuộc sống vẫn tươi đẹp làm sao...nghe tutu bảo các chị khóa trên còn xinh hơn...:">:">:">...Bravo MTA...:">:">:">

=)) Mừng cho chúng mày :)) Lớp tao cũng tàm tạm :)) Trường tao hôm trước mưa cũng thành bể bơi :))
Mấy thằng lớp mình mà thấy trường thiếu gái thì cho sang trường tao, chịn thoải mái :)) Sáng nay phát hiện ra trường tao có mấy em Áo với Nauy xinh lắm ;))
Mai có nv ko ấy nhỉ ?

forum lớp mình dạo này rôm rả qué nhỉ, thik quá, hehe.
Các cậu dạo này sôi động nhỉ,đến cả Minh Ngọc cũng đi soi zai,đến sợ 8-> .
bạn Rồng có ý kiến về tớ hả, tớ soi zai ý hả, bt thôi mà, có rì mà fải ngạc nhiên chứ, có mắt ko soi thì để làm j :))
mà tình hình tớ học lớp QTKD 75 ng, mà nam đc có hơn 20 ng, 8/3 cứ gọi là 1 anh chịu trách nhiệm quà cho 2 chị hehe :))
trường tớ thì cũng chả có gì đáng nói cả,được mỗi hôm trời mưa sân trường thành cái bể bơi,nước sâu đến nửa mét ;)).
may mà mình ko vào học TM với Rồng ;)) trg tớ mấy hôm mưa ... cũng chỉ hơi bì bõm tí thôi :D

trời ơi chả bù cho em lớp giảng đương hơn 200 đứa giỏi lắm hơn chục em chả em nào xinh mới khổ chứ
đúng là cuộc sống ko có phụ nữ thật là chán ngắt toàn dân cùi bắp tán phét
BK thật là nghèo nàn con gái thế này thì em đến thành trai già mất :(

cậu là cậu ko chịu khó thôi
đút lót tớ đi
tớ vừa tia đc vài em

Dạo này đi học bận quá ^^ cuối cùng cũng có dịp lên đú cùng mọi người ... hehe

Hehehe, pà kon lưu số máy mới của tớ vào nhá 0983171041

Trường tớ ít nữ nhiều nam, các bạn nam lớp ta may mà không đến nhé :))
Được cái là hầu như đứa nào cũng xinh, chờ tớ mua máy ảnh xong sẽ có cho bọn ấy ngắm :">
Ngô Duy cứ bình tĩnh nhé ;;)
Mà sao tớ post ảnh lên photobucket ko được hưởng ứng lắm, hay là thôi nhỉ :-<
bbmgn lại có hàm í j thế nhỉ ;;)

Mà thôi đi , ko cần post thêm ảnh nữa đâu cậu ơi

đẹp trai mới xinh kiểu ấy trường tớ thiếu j

Tưởng là sắc nước hương trời lắm chứ........

Chỉnh sửa lần cuối:
HA post ảnh lên photobucket ah, mấy lần tớ định vào xem nhg mà vào mãi chưa đc, cái serve của nó chắc thg xuyên quá tải mất :D

Không biết nữa.
Chắc phải thế thôi,mà nó được cầm tay mà :D

Oái lớp bọn mày ko đỡ đc lớp tao, 33 đứa mà có 3 nam(tạm thời là thế), tình hình này 20-10, 8-3 cứ 1 thằng con trai phải đỡ quà cho 10 đứa con gái...ha ha!:D

Bạn lớp trưởng lớp tớ xinh phết, xinh hơn tớ (hé hé tức là xinh lắm ;)) ).Ơ nhưng mà bạn ý có bạn trai mất roài, nghe đâu ở tít bên Anh mà vẫn còn iu nhau, chẹp chẹp, 1 cơ số người tiếc đấy :D

Back
Bên trên