Hóa 2 - "Vô đối"

Hô hô hô.Tutu máu nhỉ,tao đọc đến đoạn nó gọi 2 thằng là nghĩ đến cảnh cái đầu trọc của mày có vết rồi :-ss
Ai ngờ anh pro quá :))

dcm tutu về anh em dotA...tớ khám phá ra em Spirit Breaker..:">...yeu em ý lắm...1 Sangeyasha...1 power treads...4 Cranium Basher...Byond Godlike am` am`...:)):)):))

Không cần tập con nào cả.Chi cần tập last hit thôi.
Tập farm trước đá,tất cả chỉ có hơn nhau ở farm thôi.
Còn gang và chống gang thì phải học sau.
ProA gồm Songnhi,HERO,Frog đã thảm bại trước team NV :-ss vl quá :-ss

Chip Bomb ơi mày đi chơi cũng phải biết đường gọi điện về hỏi thăm tao chứ! Cả con Giang còi nữa, bọn mày hư lắm!!!:((

Ở nhà bùn chít đi đc,bọn mày thì đc tung hoành 10 ngày lận, đi về mỗi đứa phải mua cho tao 10 món quà nhá, yêu bọn mày lắm:Dhehe

Vụ đi Sapa cũng thấy xuôi xuôi, tao thấy cái chính là lớp mình đc đi với nhau,chứ đi biển muốn đi đc chỗ đẹp lại tốn kém và xa, còn đi núi chơi với nhau cũng đc.

Đi Sapa cũng khá tốn chứ cũng không kém đi biển là mấy đâu:|

So di sapa con ton nhieu hon ay chu.
Di dau gan gan thoi quan trong la dc di choi cung nhau.
Het.

dcm tutu về anh em dotA...tớ khám phá ra em Spirit Breaker..:">...yeu em ý lắm...1 Sangeyasha...1 power treads...4 Cranium Basher...Byond Godlike am` am`...:)):)):))

Bìu đen chơi con bò trắng hả=)) Lên ngần kia đồ thì lại chả beyond godlike, vấn đề là chơi với người có farm được ngần đấy ko?;;) Thứ 7 hoặc CN cũng được đi cùng cửa với em nhé hehehe haras mỏi tay luôn!
( Ko phải Ý Bướm viết hehehe )

Chỉnh sửa lần cuối:
ko đi Sapa thì đi đâu gần gần thôi.chứ đi biển bố mẹ khó cho lắm.
chỉ cần lớp mình đi với nhau là được mà!
mà ít nhát 2 tuần nữa lớp mình mới đi được.lúc đấy mẹ Giang còi mới về.
thế nên lúc đấy là biết điểm rùi đấy.nếu ko thì để xong xuôi hết thì đi vậy.
(à.nếu lúc đấy ko thấy tao đi thì tức là tao trượt rồi nhé.mọi người cứ vui vẻ!!!)
có khi xem chỗ nào gần gần đi vậy,nhỉ?

Sao lại không đi biển được.:(

Đừng bảo lớp trưởng mặc cảm số phận nhá,chán lắm :(

Nếu thế thì đi Sapa đi vậy còn hơn :|

đi công viên nước đi, tập bơi tập thể là hợp lý nhất
lớp mình nhiều đứa chưa biết bơi lắm :D :D

Di cong vien nuoc di luc nao cha dc quan trong la di dau day vua du do xa de di 2 ngay ma ton it $ vd nhu di Tam dao hay Tay thien thien vien len day de tao lam huong dan vien luon

Công viên nước có mỗi bể bơi trẻ con sâu chưa tới 1m5 thôi :D,toàn bể để nhảy với trượt thôi.Tutu ở trên bốc phét ghê thế,không phải trêu em mẫu giáo đấy chứ mà để mẹ đến nói chuyện =))

Không,em ý học lớp 1 mày ạ =))
Xong nó gọi 2 thằng anh nó học lớp 2 với lớp 3 đến tutu đá 1 thằng lớp 2 xuống hồ rồi chạy =)) =)) =))

sao cậu biết,toàn thằng be bé như tớ,ko thì tớ chạy trước rồi =))
để cn dota đi,tối thứ 7 tao mới về
tùng bìu đánh với Ai hả =))
con đấy đánh khó lắm :))
hnay ông già gọi điện rủ đi miên trung :)),nhg mà thôi,mệt rồi,ở nhà dota với anh em :d

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
úi jời kìa 3 chân ơi mày bỏ cái Nguyễn Trãi production của mày đi để sang học với Ngô Duy đi cho zui kìa ;;)

Back
Bên trên