Hóa 2 - "Vô đối"

đi chỗ nào có suôi hoặc biển ý nó mới vui chứ đi sapa chán chết tao với bìu ở đấy 1 tuần chán lắm roài !!!

Ôi vl cái ava của Ngô Duy.Bạo lực quá,đề nghị mod Thư lập biên bản =))

Ko đi biển được đâu. Đi đâu đó gần gần cũng được. Công viên nước rùi vào công viên Vầng Trăng cũng hết cả ngày đó. Tùy mọi người. Sợ đi xa bố mẹ hem cho đi vì ko đảm bảo an toàn :(

Hi
Lớp minh co ai hoc võ khong:D. Lần trước tôi bị trân mat 70000 đồng. Đau xót qua:((. Có 1 lớp karate bên Trịnh Hoài Đức. Fee la 50000/ tháng. Tuần học 3 buổi tùy chọn ngay:D( trừ thứ 5). 26/8 tới co 1 đợt thi lên đai.
Ai có nhu cầu học võ thi đi với tôi cho vui nhe:D. For self protection and heathy:D.

khổ thân ngô duy,thôi đi học võ làm j mệt lắm,buổi sáng dậy sớm tập chạy đi,có j chạy cho nhanh,tẩu vi thượng sách mà :))
đêm nay xe chạy lên tp 2h đêm,*** xe với pháo mệt vãi
đề nghị 8h sáng chủ nhật anh em có mặt ở net việt dota,đi buổi sáng mát mẻ với cả chiều thiếu mấy nhân đi oánh bóng rổ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ đi học TOEFL iBT ở CleverLearn hay Equest đây :(( ... đi đăng kí học tiếng Pháp nữa ... :((
Dạo này béo quá, có cách nào để giảm béo ko nhỉ? :D
Ava của Ngô Duy ko động đến cái vấn đề 3 sao với ko quá kinh dị là được rồi ^^
Bao h cho đến khi có điểm :(

dm các cậu 9x qá...bạn Trang còn hem với chả hem...nghe ngứa vl..:)):))

Cái gi the:D
Trang Thư định học TOEFT ibt à:D. Hay!!
Còn định học cả tiếng pháp. Hàng khủng come back chăng:D. Học với:D. Hỏi cậu cái fee thế nào:D

Cái ava của tớ thế nào. M1 abram tank đấy.

Tại học viện quan hệ quốc tế bắt học 2 ngoại ngữ mà đúng không Thư.
Ông anh tao học tiếng Anh với tiếng Trung về sau tiếng Trung quên sạch :))

bọn mày cuồng ah vừa thi xong đã học là tao chăc chết lun wa đi chơi đê :D ah lớp mình có ai mở lớp dạy bơi đê nhìu đứa chưa bít bơi wa (tao cũng là 1 trong số đó:D)

bọn mày cuồng ah vừa thi xong đã học là tao chăc chết lun wa đi chơi đê :D ah lớp mình có ai mở lớp dạy bơi đê nhìu đứa chưa bít bơi wa (tao cũng là 1 trong số đó:D)

Chơi nhièu rồi học để tiến bộ:D. Khánh Huyền học trung tâm nào thế:D. fee bao nhiêu. VN hay tây dạy:D. khánh Huyền nhà giàu bỏ trung tâm đó đi. Sang language link học với tôi và Thùy Linh:D.

Hôm nào lớp mình đi bảo tàng dân tộc chơi đê. trong đấy nhiều thứ hay lam:D. Nó lại gần nhà tôi với nhà thàng Rồng:D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Duy định đi học võ à,rủ tao đi với ;;).CN dota à,Cường lởm về chưa?

uh, tiếng Pháp, sau này sẽ học tiếng Nhật và tiếng Trung sau ^^ học ở đâu bây giờ Hoài Anh chỉ tớ đi :D
@ bạn Duy, tớ học TOEFL iBT mà, cuối năm thi thì mới kịp để sang năm đi được, sợ còn chả kịp :((

Back
Bên trên