Hóa 2 - "Vô đối"

CHờ Bìu đến nạp tài khoản hóa ra anh ta di oánh bóng rổ, CN 2 thằng nó bận tập rồi nên chuyển sang thứ bảy được ko hả Ý Bướm??

----------

Sư bố mày đang dùng tên tao mà réo như thế à :-w

Lần sau viết gì thì phải kí 1 chữ ở dưới chứ :-w >:/ >:/

-----------
Ai cho mày sửa bài của tao hả thằng Bướm kia, chả réo mày thì còn réo ai nữa, thế thứ 7 rỗi ko đấy??

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐCM con kve Trung lọ dùng nik tao mà dám chửi tao à :-w
Nhớ mặt,thứ 7 gặp anh giết :-w

...???...Trang Thư định làm gì đấy...dotA chăng...:)):)):))...bọn tớ đang hẹn lịch dotA...=))

Vãi lolz.Bọn mày không biết Trang Thư pro DotA à :))

--------------------------
Thế bọn mày vẫn chưa trả lời, thứ 7 hay CN đây? À mà mấy đứa nhà có mạng lên đánh esport nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Thọ ná đâu rồi , gọi điện cho tao :)) Mai ko ổn :)) Để thứ 5 đê :)) Mai đi hội thảo du học rồi :))

chơi trên esport thế nào...chơi tốn ko...tại nhà tao ko dùng trọn gói nên quan tâm đến vấn đề dung lượng lắm...:D:D:D

chẹp chẹp tình hình mọi ng` dạo này nghỉ hè chờ điểm thi thế nào rùi nhỉ.
dùng mạng trọn gói với dung lượng là sao nhỉ. mình chả biết nhà mình đang dùng loại j nữa ^_^

bon khon nan di choi ko ru tao ma ru thang nhan la sao :(( di choi di tao mun di choi:((

đang ở gài gòn,về dc 1 ngày lại đi :))
mai tớ lại rời sài gòn :))
có đi chơi đâu thì lên kế hoạch tuần sau nhé :d

ZiYauuuuuuuuuuu

Chipbom đỗ *** nó rồi ...

25,5 ..... đỗ đầu tiên ....

Chuẩn bị đến lượt bọn mình rồi :D :D :D :D :D

may` ơi, 25,5 là thủ khoa GT miền Nam, lúc nãy tao cũng nhầm giống mày, gọi cho mày mày đi xóa mù chữ rồi :))

Tinh tinh ngu

Tao bảo "đỗ đầu" tức là đứa đầu tiên của lớp mình đỗ , hiểu chưa

PS: mù chữ cái đầu mày :eek:

Chúc mừng Chipbomb
Hay chiều đến nhà Chipbomb ăn mừng nhỉ :))

----------

chơi trên esport thế nào...chơi tốn ko...tại nhà tao ko dùng trọn gói nên quan tâm đến vấn đề dung lượng lắm...:D:D:D

choi bình thường, vào chơi với host HN cho đỡ lag ko lai bị tụi nó chửi là quiter:D
Bìu chơi ko tao gửi cho , 2 file update vào là ok luôn\:d/

Back
Bên trên