Hóa 2 - "Vô đối"

Sư bố thằng bất lực !!!!!!!!!!

Suốt ngày chê người khác nhạt ...

GHÉT!!

Mai tao ko đi đâu...

ơ hay lại cãi nhau rồi ah?
thôi bi h bàn ra bàn vào chả được cái j. thôi ai đi được thì đi. tình hình là để đến tuần sau thì vẫn có đứa này đi được đứa khác ko đi được thế thôi.
@Trang: con linh trưởng ko đi rồi. trung nhót thì đi với quân cò bùi hiếu về quê rồi
thôi mai ai thik đi thì cứ đến nhà rồng nhé. mà mọi ng` biết hết nhà rồng chưa hay hẹn nhau 8h30 ở trg` rồi cùng đi?

Hẹn 8h30 ở trường đê đến sớm quá làm gì, thế mấy đứa chả online bao h thì báo thế nào đã có ai báo chưa

Vậy thống nhất là mai đi nhá, mọi ng` cứ tập trung ở trường còn tớ thì đi lun từ nhà. Khi nào gần đến thì gọi tớ là okie, chưa bít nhà Rồng thôi.
Chỉ cần nghĩ ăn món gì thôi, đi chợ thì gần nhà tớ nên ổn cả:D

Nói chung mai các cậu đừng bỏ bom tớ là được :-w ,ai đến cũng hoan nghênh hết :-h
P/S:ghi luôn đt nhà tao 7673646,đứa nào lạc thì gọi

Chỉnh sửa lần cuối:
:D :D

Hi hi ..... Cảm ơn ý tốt của Hiển ...

But ...I will say no :D ( Tao vừa đi học tiếng anh về )

Tao đọc hết cả 151 trang rồi bọn mày ạ

Đêm qua thức mãi để đọc

Đọc có nhiều đoạn ngồi cười sằng sặc ( nhất là cái đoạn HA với cả Hải dớ

chim nhau ) có nhiều đoạn thấy buồn chảy nước mắt ( đoạn thằng Hiển đọc

diễn văn toàn cảm ơn ) có nhiều đoạn thấy nuối tiếc ....

Bây h tao mới hiểu "Lê Từ Tú " là cái gì

Sư bố ông tutu , chỉ được cái khó hiểu

Tình hình là mọi người cho tao nick cái nhể

Tao bị mất sổ ĐT rồi , chỉ nhớ mỗi số con HT, Linh Trưởng mới cả Tinh tinh

Sắp thành Rôbinsơn trên đảo hoang rồi ..........:( :( :(

pipi9489
7622985
0983.9.4.1989 (ngày sinh :x)

Chỉnh sửa lần cuối:
đi chơi có 1 buổi mà cãi nhau.Con Linh ko đi dc là vì nó có lý do,chứ ko thì có lẽ đi chơi với lớp ko ai là ko muốn cả.Cho dù là lớp trưởng đi nữa thì cũng ko phải là bắt buộc,nó đến đấy bắt nhịp cho chúng mày hát ah?Hồi trong năm nó gánh bao nhiêu việc chả thấy ông nào cảm ơn dc 1 câu bây h lại con đi mắng nó,chán
Tớ vừa ở quê lên,sáng nay vừa làm 1 phát leo 1 mạch từ chân đến đỉnh Yên Tử,mệt phờ râu,lên đến đỉnh toàn mây chả nhìn thấy j cả,đang thắp hương lầm rầm khấn thấy ông bùi với ống nhót la toáng lên,ông bùi mồm há hốc,tay run run chỉ,hóa ra con có con rết xanh lè(xanh lá cây),dài tầm 25cm bò quanh bát hương,định cho nó phát dép thì ông đi cùng bảo "đừng cháu,thần rết đấy":))
Hôm trước có vụ cởi truồng tắm suối,suýt bị mấy em thôn nữ nhìn thấy :)),thằng bùi nó còn định ị 1 bãi trên đỉnh thác cho cứt nó trôi xuống chân núi,may mà mình can ngăn kịp :))
@Rồng:Nhv chủ chốt cậu nhắc ở đây là tớ hả ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố cái bọn bỉ ổi.
Đêm nay về thần rết cho mày mơ bị dép đè :))

Ơ,có ai nói gì Linh trưởng đâu 8-> ,vừa đi hát xong mệt phờ râu,về nhà thấy cái đống bừa bộn bọn mày để lại đến là oải 8-}

Khiếp mấy con bò làm ăn như cái l...

Mất cả buổi hôm nay vẫn chưa quyết được xem đi đâu à ?

Thế chắc là ở nhà , nhỉ ?

Hôm trước có vụ cởi truồng tắm suối,suýt bị mấy em thôn nữ nhìn thấy ,thằng bùi nó còn định ị 1 bãi trên đỉnh thác cho cứt nó trôi xuống chân núi,may mà mình can ngăn kịp

Mấy thằng biến thái !!!!!!!!

:)) Chiều nay 2 h NV ah ? :)) Giải quyết chỗ tiền của thằng Nhân với Cảnh Tùng đóng góp cho anh em hôm qua:))

dcm tao cầm mà tao deo đi thì giải quyết = răng à...đề nghị anh em có mặt đầy đủ...số tiền hiện có la 124 nghìn Việt Nam Đồng...

Đúng rồi.Đề nghị anh em 2h có mặt đầy đủ.
Số tiền hôm qua đủ để anh trác táng thác loạn,làm đủ trò :">

:)) Hẹn hôm khác vậy :)) Hôm nay có mỗi 6 thằng lên :))
@ 3 chân : timeline243
0945718581
9781840

Back
Bên trên