Hóa 2 - "Vô đối"

đứa nào ko biết thì lại tập trung ở trg` rồi đi chắc thế. thống nhất thứ 7 này nhé

Đến sớm sớm đập phá cho thoải mái nhá mọi người

ờ bây h bạn mới đọc

Đọc đến trang 4 mấy đấy , thấy Ý bướm cho cái link

Thế là vào đọc .....

Tao thích con vợ thằng Bân

----------

À mà tutu cướp được cái nick của cha nào vậy ?

----------

Tin vui nè :

Tao đã đọc đến trang 50 !!!

....khoảng 1000 bài....

=D> =D> =D> =D> =D>

Vỗ tay ,chúng mày....

Chỉnh sửa lần cuối:
3 chân không chat chit chỉ lên 4rum đọc bài thôi à :|

----------

Chuyện lập clan thế nào đây.
Nếu định lập tử tế thì phải nghiêm chỉnh chút.Giờ giấc cố gắng tuân thủ.
Nghe lời chief.
Dự bị cũng phải chịu,dự bị mà nản bỏ thì thôi cho nghỉ chơi luôn.
Ai chịu làm được thì lập clan,thấy Cường máu quá,nói trước cho biết :|

lập clan là phải có kỷ luật,với cả cũng chưa chọn dc team chính
thế ai làm chief =)),các cậu có da diết mời tớ cũng dek làm đâu =)),làm cap 1team cs là mệt lắm rồi :(

Tutu nhiều việc.
Rồng đi học.
Tao thất tình.
Cường ít lên mạng.
Thiếu 1 người .... thật là nhiều việc cần làm :)|

Re: Hóa 2 dzo đi (Continue) ............<<<<<<<___>>>>>>>

nói xấu người vắng mặt là không tốt
không phải vì tự tin với trình độ tiếng Anh của mình mà tớ thi, bọn ấy có giỏi thì cứ đi thi cho tớ xem, đừng ở đó mà bình luận "con đấy", điểm cao thấp gì cũng là tớ đã cố gắng hết sức mình, có gì phải xấu hổ? loại người không biết điều, năm lân bảy lượt mỉa mai nói xấu tớ như thế, bọn ấy không biết xấu hổ ah? Con trai lớp mình phần lớn toàn đứa mặt dầy, vô văn hóa. Đừng để chuyện nhỏ mà ảnh hưởng đến hòa khí >"<

Tao vừa đọc đến đoạn này ....

..wầy ..con này bựa quá các cậu ạ

Kinh thật !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày cứ đọc tiếp đi,còn nhiều cái thú vị của bạn ấy lắm :)) =))
Tao chỉ sợ mày đọc xong đập máy thì khổ bố mẹ mày =)) :))

Thứ 7 ko đc,đứa bận việc nọ việc kia, thôi đứa nào đi đc thì đi chứ tao xin phép vắng mặt:)

Tao lại thik đi biển,chứ đi núi loanh quanh chỉ có Tam Đảo với Ba Vì, Sapa chán chết đi đc.

Ba chân ơi mày có j` mà phải ngại,có lo thì lo cho Hồ Ly chứ mày thì thoải mái!!!:D

Tao thấy mời đc cô Mỹ đi cùng thì yên tâm nhg cô đã từng nói trc' là cô phong kiến lắm đấy:D Mấy anh chị nào mà thik riêng tư là ko có đc đâu đấy!!!:))

Cô Mĩ đi cũng được.
Thôi thì cứ tạm thứ 7 này làm phát cho nóng trước đi :D

Bạn Thành thật là tàn nhẫn :-<
Sao ấy có thể thản nhiên nói 1 cách nhẫn tâm thế được kia chứ? thế mà tớ còn bảo là Thành tử tế >"< Rốt cuộc tớ đã làm gì ấy chứ? mà ấy kêu khổ?
Phỏng vẫn Dậu mới hiểu nỗi khổ của tớ khi ngày ngày chịu đựng Duy và Thọ, có ai chịu nổi thái độ bất công của các bạn ý đối với tớ và Dậu chứ? Thành ko thông cảm thì chớ lại còn >"<
Lên đọc đã muốn khóc, thế mà Thọ ná còn bảo lên đọc ngay đi, hay lắm chứ, độc ác :(:)(:)(:)(:)(:)((
Ghét Thọ nhất trần đời >:p >:p >:p >:p >:p >:p

Trời ơi tao muốn chết quá !!!!

Chỗ Chùa hà í,nhà mày gần thì cứ đến đầu Chùa Hà rồi tao đón,mà đồ ăn bọn mày định ăn cái gì vậy,có gì đến đây mua luôn,chợ ngay cạnh

Cố lên 3 chân ơi, mày đừng chết, vì nếu ko thì mày fải chết ít nhất là chục lần đó :)):)):))
Thứ 7 này có đến nhà Rồng ko đấy bọn mày?

sorry Dũng béo nhá!lúc đấy tao đang ức chế.với cả cũng chẳng biết kế hoạch của bọn mày j cả.tao định để tuần sau làm một bữa rồi bàn chuyện đi chơi.hôm nay định gọi cô Mĩ này.nhưng mà đang nghĩ xem có phụ huynh nào chịu đi ko.ko có phụ huynh thì ko đi được đâu.
còn vụ nhà Rồng á?báo muộn thế,ai mà chả có kế hoạch riêng.báo xa xa 1 chút cho mọi người có thời gian chuẩn bị là vừa.ko lại thiếu đứa nọ đứa kia,mất vui.
tao biết là may giận tao nhưng tao nói hết nước hết cái rồi đấy.còn giận thì tao chịu.
với cả lúc nãy cậu dập máy quá nhanh đấy nhá!
Sorry again!

Back
Bên trên