Hóa 2 Forever !!!!

Nguyễn Huy Thắng
(nguyenhuythang)

Topic cũ bị lock rồi, các bạn lớp mình vào đây post bài tiếp nhé ;;) Như tên topic đã phản ánh, tớ mong các bạn lớp mình tiếp tục truyền thống chim lợn cho topic ngày càng xôm và lớp mình sẽ vẫn luôn giữ liên lạc với nhau :D
===============================
Lex vừa vào post 1 bài hiếm hoi là topic lớp bị lock luôn :))

Để đảm bảo tính truyền thống tớ đề nghị đổi tên topic cho nó giống xưa , mỗi lần click vào lại thấy thân thuộc :X cho dù lâu lắm rồi nó chẳng sôi nổi nữa , dù gì cũng một thời oanh liệt :( Tiếc lắm

Kể ra lập thêm một topic mới cho lớp mình không biết có ý nghĩa gì không nữa, đa số không có ý định post thêm cái gì , vì chẳng biết phải nói gì với nhau nữa - dù là đáng buồn nhưng vẫn là sự thật
Thế các bạn thì thik viết gì ở đây - Tớ thì thik kể và nghe kể chuyện ngày xưa - hồi lớp 10 yêu quí nhau như những em bé cấp I
lớp 11 chơi với nhau bằng sự đồng cảm trong chuyện chơi bời đú đởn
lớp 12 - ôi thôi cực hình rồi ,nhắc lại thấy thật khó khăn

tớ muốn học lại mấy bài post ngu ngu của mình trong 4 lớp mình cũ quá , mấy bài nhật kí lớp đầy tâm huyết nhưng đọc lại thấy lảm nhảm lởm khởm , mấy bài post trêu nhau nhố nhăng nữa
nhưng mà hình như là mất luôn rồi
lại đáng tiếc

Tự dưng Tula tình củm ghê :x :D
Nhưng mà đúng là tự dưng đi lock topic con nhà người ta thía này rất là vớ vỉn nhé :)|
Nặng forum thì đằng nào chả nặng vì nó vẫn ở đấy cả mà :-s
Dù sao cũng quen với cái topic cũ rồi :(

@Nam :khi nào vứt lại cái link của 4rum cũ lớp mình lên đi :D
Nhưng mà tớ quên nick rồi :(( :D

Chắc là nặng thật thì mới phải lock chứ - HAO nhà mình toàn người tài năng thế kia chắc làm gì cũng có lý do - mình chưa đủ trình để hiểu thôi -

với cả thế cuối cùng mọi người có đồng ý đổi lại tên topic như xưa không?

Để cái này cũng được mờ :D
Đổi lại thì nó cũng thía cả ;)
Mà bi h mún đổi lại phải nhờ mod,rách việc lém :)| :D
Cái tên này cũng ý nghĩa mà :D

::)) cho tớ hỏi
sao tự dưng lại có thể loại log topic trên 5000 bài là sao
ai bít ko
ức chế vãi

tao thì lại thấy nó vô nghĩa à chính xác hơn là vô tình

Nói chung là ko bàn chuyện tên nữa, tao khêu ra thì thôi cho tao đóng cái chuyện này vào ...

cần thì nói chuyện khác đi - cảm ơn

chán nhể

Híc, bị lock rùi à. Thui topic mới, tên mới cũng hay.
Tớ sang đây gần 1 tuần rồi thì phải. Nhiều việc phải làm quá quên cả check HAO. Các bẹn ở nhà thía nèo rồi ?

Uh các bạn ở nhà vẫn bt :)) Theo tớ thì là nt
Hôm nay tớ có giấy gọi :) Thế là sắp phải đi học rồi :-s :( Hic
Cho tớ hỏi các bạn trg KTế đã có giấy gọi hết chưa :-s
À, còn cái sổ đoàn nữa :-s Lấy ntn ý nhỉ :-? Cả cái giấy chuyển công tác Đoàn nữa :-s

có mấy bạn cũng gọi điện hỏi khanh như A n hỏi nhưng K nói trước nhé cho đỡ mất công , K cũng chả bit gì đâu nên nếu vẫn ko hiểu thì tốt nhất là hỏi phòng đào tạo hoặc về trường hỏi nhé :D

@Trí : hix,mày đi mà hổng nói tiếng nào làm dek kịp đi tiễn :((
Mí lị đek kịp đến lấy cái LIOA luôn :)) :p (J/K)

Xin chào các bạn H2, hàng xóm :p
Các bạn vào link dưới sign tớ vote cho Nguyễn Thu Hà - sbd 784- cựu học sinh L2 03-06 đi thi Hoa Hậu VN năm nay, cảm ơn các bạn rất nhiều
P/s: có thể vote nhiều lần bằng cách vote xong close lại mở cái mới ra :D

Tranh thủ có Internet vào chào mọi người 1 phát.
Hôm nay Thắng bay nhỉ :-?

Trí bay rùi :(
Hum nay Thắng bay :D
Nam thì sao :-s chắc cũng đi rùi nhỉ :)
Mấy đứa đi hết rùi :(
Sắp đến lượt mình :|

Trung Quốc mày ạ :D
Lẽ ra đi Nam Phi thì chỉ độ 1,2 năm là tao được sang Mỹ roài :((
Nhưng mà tao đi Trung Quốc ngoài chuyện học còn là để giúp công việc làm ăn của bác tao ở bên đấy nữa :(( Thía này chắc phải cắm mặt ở Trung Quốc 4,5 năm là ít :(
Ước mơ sang Mỹ sớm lại càng thêm xa vời :|

Ùi giời,đời còn dài.Cứ Trung Quốc đi rồi có ngày sang Mỹ :D phải chờ cho mấy đứa bên Mỹ học xong đi làm,định cư bên đấy rồi sang chơi 1 thể :)) 4 5 năm là còn nhanh đấy :))

----------

Ùi giời,đời còn dài.Cứ Trung Quốc đi rồi có ngày sang Mỹ :D phải chờ cho mấy đứa bên Mỹ học xong đi làm,định cư bên đấy rồi sang chơi 1 thể :)) 4 5 năm là còn nhanh đấy :))

Back
Bên trên