Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

ôi ôi trang này hứa hẹn tiềm năng lắm đây<:p

nhìn bài Trúc các e tưởng là zai. :))
câu cú thật là thô tục. :))

Kệ e :( , liên quan j` đến a , đồ quá đáng >:p đồ ... đồ... < chẳng qua là hứa ko nhắc đến nhá :-w , ko nhắc trên public thôi :-w >

Thôi , e nào cần chị PM cho cái biệt danh vô cùng thô tục của a Quốc < ;)) nói ra ở đây ko tiện ;))

Lên nhanh phết :)) Mình cũng góp công :))

Anh Phúc là anh nào nhỉ :-?? Nghe tên lạ lạ :-??

---> HA : Nghe đâu a Phúc là a thi đc. 29.5 khối B ĐHKHTN và 28.5 khối A :))

---> a Long : ơ nếu là cái tên tầm thg` thế thì ở lớp e cũng có 1 bạn tên Bùi ...

uầy , em Hương nói chí lí , phải giao lưu phát nhỉ :p

:-s bỏ thật, hôm qua mình vào mới trang 4 :-s

ngoài 2 em chủ nhà hoạt động cầm chừng, thì các anh chị khoá trên tỏ ra rất tích cực và quen tay =))

em ơi, em add nick ông hiếu làm j` ;)) ông ấy chat nhạt lắm :)| chị toàn buồn ngủ thôi :)| :-" (mà ông ấy ngại off là vì cả mặt được mỗi cái mắt 2 mí là đẹp =)) nên ngại gặp các em đấy =)) :"> chị hiếu tha em :">

trúc: bùi chim :)) cứ nói thẳng nói thật (chim ở đây là bird kiểu vàng anh hay hoạ my [-x mod đừng có lằng nhằng ;)) )

đúng là anh Hiếu có khác :)) câu bài nhanh quá 8-} mà sao box 0710 có trò tick bài hay nhờ :| lạ thế :|
ơ hơ sao các anh chị cứ dọa các em học Hóa thế ;)) sao ko dạy các em ý chơi :)) chị là chị ủng hộ ý kiến em trang làm buổi off giao lưu 3 lớp H1 như khối Lý ý 8->
năm nay các em có 15 con zai nhờ ;;) ít nhưng mà chất lượng là đc em ạ :)) như lớp chị 13 thằng có thằng nào ra hồn đâu :((

lớp a có tận 23 zais. :))

Trúc đã viết:
Thôi , e nào cần chị PM cho cái biệt danh vô cùng thô tục của a Quốc < nói ra ở đây ko tiện
thử nói xem lại chả bảo th QH nó trù cho lên bàn đầu năm tới hạ hạnh kiểm phê học bạ nghỉ thi ĐH bây h.>:))
mà chưa biết mặt trúc để tặng keo>:))

-----
a. bozzz đã viết:
Kuốc Trym là cùng chứ j`
trấn luôn ko trả sak cho a bozz nữa. ><

Chỉnh sửa lần cuối:

nói đúng ra là có 1 e bơi lội ngụp lặm giữa 1 đống các anh chị. :)) 8-X:
tha hồ mà kinh nghiệm. ;;) ;))

-------
Quên mất, vừa xem profile, e N.Minh Trang học cấp 2 Giảng VÕ. :x
a cũng học GV.
ai dạy hóa thế e? :D

năm nay H1 có 6 GV, tất cả đều học cô Thảo ah :x

lớp a có tận 23 zais. :))

eo ôi lớp anh n` con trai thế cơ ah :-t

lớp em đầu vào là 22 đều \:d/ bây h tỉ số đã là 15nam - 20 nữ rồi :(
chúng nó đi n` lớp vắng vẻ hẳn đi =((

thử nói xem lại chả bảo th QH nó trù cho lên bàn đầu năm tới hạ hạnh kiểm phê học bạ nghỉ thi ĐH bây h.>:))
mà chưa biết mặt trúc để tặng keo>:))

em đố anh bảo đc thằng Hưng làm thế đấy ;))

Topic này hứa hẹn ghê ta, đêm qua vừa poz bài sáng nay đã tăng lên vùn vụt <:p <:p

Có mỗi 2 em 07-10 hoạt động ;)) mấy anh câu cá n` quá đấy =))

Tranh thủ cái kinh nghiệm các anh chị : cô Thu có hay giao bài trong sbt hok ah :-/ :-/ , em nghe con bạn bảo bên lớp nào đó giao bài tập sgk, sbt, rồi đến tết lại bắt ngồi làm lại trình bày cẩn thận :-s :-s :(( , có trường hợp này xảy ra hok ạ :-s

:-s :-s :-s
Tranh thủ cái kinh nghiệm các anh chị : cô Thu có hay giao bài trong sbt hok ah :-/ :-/ , em nghe con bạn bảo bên lớp nào đó giao bài tập sgk, sbt, rồi đến tết lại bắt ngồi làm lại trình bày cẩn thận :-s :-s :(( , có trường hợp này xảy ra hok ạ :-s

emm mm hổ ng có muôôônnnnnnnn :( :( :( :( :( :-s :-s :-s :-s [-o< [-o< [-o<

Tớ có muốn dọa đâu, nhưng bạn tớ nói thế :-s nên tớ muốn hỏi kn các anh chị mà :D

Ờ có chứ, em cứ lên cho bọn anh xem mặt ;))

Back
Bên trên