Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

năm nay Hóa 1 ko phải thi :D cô Hà hiền dã man :x
mà cũng chẳng lớp nào phải thi mới vui chứ :))

9 pages, thế là nhiều hơn 2pic mới mở của lí 1 rồi :))
các bạn nữ H1 thì e k dám nx linh tinh, nói chung là bt :D
CE 0710 có 2 bạ xinh cực :x ngắm mãi k chán í 8-> :">

Lí 1 hình như có cãi nhau gì đấy nên mới sập topiz em ạ ;)) mà em này có sở thik giống chị nhờ :x chị thik ngắm các em gái xinh lắm :)) em có blog à ;)) hóa ra em học GVõ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) =)) bạn dương, ra chỗ khác tán gái [-x đây ko phải chỗ của chú ;))

chị hiếu: /:) tôi chat quick cm với chị còn j` ;)) :-" mà thôi, em nào ko tin lời chị thì cứ add rồi chat thử đê ;)) chat xong gửi đoạn đấy cho chị, rồi chị em mình ngồi analyse :))

----------

:-< tình hình là chị hiếu với em nguyễn minh trang sẽ lặp lại lịch sử của con trúc lớp chị với (lại) chị hiếu :-< tội nghiệp các mod, ngồi đọc cũng đến khổ :-<

mà sao dạo này ko thấy chị hiếu vào lớp em nữa nhể :-? ;)) chán rồi hả, bây h 0508 già rồi nên vứt chứ j` :( ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hì, em Trang vs anh Dương ;;) khéo anh em mình họ hàng xa cũng nên ;;) =))
à còn thành tích spam của anh Hiếu thì đc lặp lại từ khóa 0407, 0508, 0609 và h là 0710 :-s bao h mới có mod để đổi tên topiz nhờ :-w
@chị Phương: chị có phải chị Bí hồi MWC nhảy ko ý chị nhờ ;;)

chắc thế rồi :))
mà topiz này sao phải đổi tên :eek: nếu đổi thì phải để các em 0710 đổi chứ mày :))

ơ sao các em năng suất kém thế :-", spam cật lực đi cho stars tăng nhanh em nhá ;;) nhìn mấy lớp kia mà học tập [-x năm nay H1 có em nào xinh ko em :"> mắt đẹp như mắt anh Hiếu ý.....=))
@a Hiếu: câu kém thế anh :(( ko bằng năm ngoái, 1 tối lên đc 5-6 trang =;

Tiện thể cho hỏi CN Hoá 1 7-10 là thầy/cô nào nhở (hôm trước xem quên béng mất)
@Hương Tươi: Yên tâm tớ là tớ sẽ vận động mấy người vào vote cho 2pic này 1* >:) khỏi mất công spam >:)

hnay box dc mở lại :x các 2pic đang hô hào nhau spam ít.
tuy nhiên e cũng chẳng rõ lắm. e nghĩ là mấy topic ở 0710 lập ra để giao lưu, tán chuyện linh tinh :"> chứ đâu có chủ đề rõ ràng như mấy cái nối vòng tay lớn,... ngoài kia :-s
thế nên n~ bài ntn thì bị gọi là spam :-??
@ a Bách: Cn hóa 1 là cô Thu ah. H1 là 1 tập thể tử tế, a đừng vote 1 star mà sau này áy náy :"> ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hô hô mãi hôm nay mới có hứng vào bon chen với các em ;)) ;))
Cô Thu CN thế nào hả các em ;)) ;)) e nào phát biểu cảm tưởng ;)) ;)) cô có nói gì đến H1 0407 tài năng ngoan hiền của cô k :))

em hải viết bài rất bí hiểm :))

lúc đầu các em chưa lên, các anh chị lên câu kéo hộ, sau này tự lực được thì chẳng ai vào nữa đâu em :-j

Các em cứ bon chen tự nhiên :-j

Hồi trc bọn anh cũng thế, toàn mấy lão già từ đâu nhảy vào :-< (sorry các anh nha em hơi nặng lời :D)
Sau này đông ng` vào lực lượng "câu thuê" ít dần đi ấy mà :))

Cô Thu CN à các em
Thế là may mắn
Các em ko phải học các thầy giáo dạy Hoá ở trường ta

NTH là bác nào 8-} học các thầy có cái hay của các thầy biết chưa [-x

ơ thầy TNH có phải là thầy Hải ko hả em ;;)
thầy ấy thì................hết chỗ nói ;))
chị chẳng học thầy ấy bao h nhg mà nghe danh đã lâu :D

uầy hóa ra anh Hiếu từ H2 lên H1 ah :eek: thần tượng thế :">

còn các em cứ yên tâm là ko bị xuống đâu :))
nếu cuối năm cô Thu bảo các em đi thi thì các em cứ bùng ko thi là ko sao hết :)) (kinh nghiệm này nghe của các anh chị 04-07 đó :)))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thầy Hải là thầy nào :-?

Mình chỉ biết cái ông dạy 10 toán 1 hay toán 2 năm ngoái, bựa kinh ng` :-t

Cái ngày kinh hoàng nhất đời mình ông ấy cũng có mặt :(( :((

Thầy Hải tên đầy đủ là Nguyễn Hồng Hải
Năm ngoái dạy lớp 10 Toán 1 tức 11 Toán 1 năm nay (tức lớp anh) 8-}

Hơ hơ =)) Dương ko nhớ thày Hải là ai thiệt hả =)) Mr Hải là ng` đã chạy đi gọi Ms. Hà ở vụ KClO3 với Photpho đỏ đó ;)) thấy DNThắng kể lại thế :"> :p

Có vẻ như e Hải ko thích các bậc tiền bối vào làm phiền topic hửm :)) chả bù cho hồi năm của chị =)) topic lớp e đông vui thế này là phúc lớn đó :)) chứ hồi topic lớp chị mới mở :-s vắng hơn chùa Bà Đanh :p< mặc dù hồi đó chị chưa vào HAO :">:p >

Em Hải đã có lời thì chúng ta cũng nên để không gian cho các bé 0710 đc. hoạt động cái nhểy ;))

Mới các bé :p

Back
Bên trên