Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

hình như chẳng có đứa nào cao đâu ah :-?
2pic lí 1, lí 2 tăng page nhanh vật @-)
mà sap 2pic hóa 1 bi h còn có 4 stars thế này
2pic lớp mình lại lên 5 stars rồi kìa. Yêu hóa 1 ghê!:x

Mà hình như chưa có bạn hóa 1 nào mới lên thì phải? :(

khổ thân các em vừa chân ướt chân ráo vào trường đã bị cô Thu kêu là phải chăm đọc sách rồi ah :-? khổ thân ghê ;))

thôi thế cũng phải thôi ko lại như lớp chị hồi thi Olympic :))
cô lên thông báo là các em cứ đăng ký thoải mái đc những 20 suất cơ :)) các em đăng ký n` quá thì cô sẽ cho thi loại :))
.............
và kết quả là..................... có mỗi 7 ng` đăng ký :))
hậu quả là bọn chị bị cô nói mất 2 tuần đấy

H1 on top! :X 5 stars rồi \:d/
hay khối hóa có định off k ;;)

0ff gì, anh ngại lắm :">

Anh chỉ toàn quen online tán chuyện thôi ;))

Ở lớp có gì vui kể cho anh . Đối phó với các thầy cô thế nào cứ mang lên đây , các anh chị sẽ giúp cho ;;)

thế để e add nik a vậy nhé :">
--------
đối phó vs thầy cô ah :-?
sơ bộ e cần tí bí kíp cho môn thể dục ah ^:)^ :-ss
--------
29/8 tập trung hay 2/9 off đi ah. lâu lắm k dc la cà ăn uống :">

Chỉnh sửa lần cuối:

để anh xem đã , anh ngại tiếp xúc , nói chuyện :">

thể dục hở , tùy thầy cô em ạ, hình như là với mấy thầy thì dễ lắm, cứ ngoan là đc, thấy nâng cho . Còn với các cô, cũng phải ngoan , trong giờ cứ nói chuyện trc mặt cô, láo lếu là ăn điểm kém ngay . Lúc nào cũng tươi cười hớn hở bê ghế, bê nước, lấy sổ cho thầy cô là okie ;))

Đùa đấy,a cũng chẳng biết :">

anh á, anh có online chat chit bao h đâu em >:p

hình như chẳng có đứa nào cao đâu ah :-?
2pic lí 1, lí 2 tăng page nhanh vật @-)
mà sap 2pic hóa 1 bi h còn có 4 stars thế này :((
----------
bọn e hỏi chuyện sách vở là vì cô Thu bảo phải chăm đọc sách ah :-s

anh vừa kick lên 5 sao đấy

còn chuyện Mrs.Thu "các em về nhà đọc sách (hoặc tự tìm hiểu)" đấy là câu cửa miệng của cô

chú ý :ko phải anh định làm các em cụt hứng đâu nhưng anh muốn kể bài học xương máu của anh:ngay từ bây giờ các em phải tự xác định + bàn bạc với gia đình xem sau này du học hay nếu ở lại VN thì học trường nào
để đến lúc như anh ko xác định từ sớm sau này rất khổ:
1/anh thích Bách Khoa nhưng bố mẹ ko cho thi
2/tuy là thủ khoa ĐH KHTN (29.5 khối B hìhì khoe tí) nhưng bố mẹ ko cho học
3/buộc phải học KTQD mặc dù anh ko thich tí nào (dù vậy vẫn được 28.5 khoe tập 2)
bây giờ anh rất hối hận vì ko xác định từ trước->mất thời gian công sức ->vừa uổng phí vừa chán đời (đọc lại 1/ 2/ và 3/)

PS:em nào muốn mời anh làm gia sư thì chú ý :anh ngán môn hoá lắm rồi ko muốn nhăc tới đâu.
em nào muốn hỏi kinh nghiệm học tập mời thỉnh giáo Quốc(chim) hoặc Hiếu(hàng) đừng hỏi anh kẻo shock đấy

thread này có tương lai lắm tranh nhau post bài liên tục
chả bù lớp anh

anh vừa kick lên 5 sao đấy

còn chuyện Mrs.Thu "các em về nhà đọc sách (hoặc tự tìm hiểu)" đấy là câu cửa miệng của cô

chú ý :ko phải anh định làm các em cụt hứng đâu nhưng anh muốn kể bài học xương máu của anh:ngay từ bây giờ các em phải tự xác định + bàn bạc với gia đình xem sau này du học hay nếu ở lại VN thì học trường nào
để đến lúc như anh ko xác định từ sớm sau này rất khổ:
1/anh thích Bách Khoa nhưng bố mẹ ko cho thi
2/tuy là thủ khoa ĐH KHTN (29.5 khối B hìhì khoe tí) nhưng bố mẹ ko cho học
3/buộc phải học KTQD mặc dù anh ko thich tí nào (dù vậy vẫn được 28.5 khoe tập 2)
bây giờ anh rất hối hận vì ko xác định từ trước->mất thời gian công sức ->vừa uổng phí vừa chán đời (đọc lại 1/ 2/ và 3/)

PS:em nào muốn mời anh làm gia sư thì chú ý :anh ngán môn hoá lắm rồi ko muốn nhăc tới đâu.
em nào muốn hỏi kinh nghiệm học tập mời thỉnh giáo Quốc(chim) hoặc Hiếu(hàng) đừng hỏi anh kẻo shock đấy

Anh ơi siêu của shock!:-O

lại mấy bài khoe khoang :)|

:)| :)| :)|

nhạt :)|

@ Trang : đùa thôi, nik của anh là hang_ngocnghech .

Nhưng có 2 điều . anh thường ko để avail đâu mặc dù on suốt . 2 là add xong thì đừng nhảy vào buzz vì anh ko để tiếng :">

anh á, anh có online chat chit bao h đâu em >:p

cái xanh xanh góc trái kìa :-" is online now kìa :-"
----------
@ a Phúc: a Quốc (chim) là a nào thế ah :"> e cần gia sư hóa thật. e ngu dốt phần tự học tự tìm hiểu ^:)^
e muốn đi vì e sợ thi DH. tuy nhiên tự thấy mình chẳng đủ trình mà thi. bố mẹ e bắt vô Ngoại thương ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

ờ ờ 1 ;))

anh chưa add ngay đâu, để trc khi ngủ anh add nhé :-h

sozi em :-h

học chuyên cứ xác định là tự học đi, ko thì học bạn bè anh chị, thầy cô chỉ hướng dẫn thôi :-h

a Phúc để cho các e ý còn thở với chứ ^^ đại học chỉ là điểm khởi đầu chứ đâu phải điểm kết thúc b-) cái quan trọng là hiểu đc thêm j về cuộc sống trong 3 năm ấy. Như a Phúc, sau 3 năm mài đũng quần trên ghế nhà trường, kinh ngo xương máu nhất, muốn chia sẻ nhất của a là những điều như a vừa trình bày ở trên, chứ ko phải những kiến thức TLH a học đc đâu (có phải thế hog anh? ^^ )

Với lại thời bây h hình như thi ĐH với Ams ko còn khó :) theo lời thày Khôi hiệu phó nói thế, chỉ học lớp 12 các e có thể max điểm ĐH VN. (a thì ko dám khẳng định)

Thế nên là Amser, các e nên, và phải enjoy life ^^

Back
Bên trên