Hóa 1 4ever !!!

Re: Hóa 1 4ever

Tức là chơi hết mình và giao lưu làm quen vs các bạn í ạ!
Mấy hôm nay em được mấy anh chị khóa trên dạy thế.:)

:-<

Hic hic,chơi hết mình ư ? :-<

Thôi, các em cứ hết mình đi, anh đi ngủ trc đây :-<

bi bi :-h

a Phúc để cho các e ý còn thở với chứ ^^ đại học chỉ là điểm khởi đầu chứ đâu phải điểm kết thúc b-) cái quan trọng là hiểu đc thêm j về cuộc sống trong 3 năm ấy. Như a Phúc, sau 3 năm mài đũng quần trên ghế nhà trường, kinh ngo xương máu nhất, muốn chia sẻ nhất của a là những điều như a vừa trình bày ở trên, chứ ko phải những kiến thức TLH a học đc đâu (có phải thế hog anh? ^^ )

Với lại thời bây h hình như thi ĐH với Ams ko còn khó :) theo lời thày Khôi hiệu phó nói thế, chỉ học lớp 12 các e có thể max điểm ĐH VN. (a thì ko dám khẳng định)

Thế nên là Amser, các e nên, và phải enjoy life ^^

đoạn 1: em thông cảm anh bị stress
đoạn 2:thế ah ,thầy Khôi PR giỏi quá
đoạn 3:đồng ý ,anh có nói do not enjoy life đâu
anh đã nói trước ko muốn các em cụt hứng mà

hình như a Phúc mới vào HAO b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ahhhhhhh , topic có 1 e H1 0710 rồi kìa :x hay hay :x

Topic xem chừng tiềm năng lắm đây :x

thoy e thăng đây, buồn ngủ quá :-<
chúc cả nhà ngủ ngoan :x
may mà tối nay k có the ring như tối qua :-ss

e ơi tên chị giống con giai lắm sao :(( trông chị cũng ko giống con giai tí nào cả ý :((

hơ hơ thế 4 cơ à :"> tại có những 5 trang :"> chị chưa kịp đọc hết :">

ôi! em xin lỗi.:-?? Tại từ nãy đến giờ toàn các anh thôi nên em cũng ko để í.

uầy , topic này lên page nhanh vật
bạn Phúc chưa chi đã show hàng ồi , ông chả khoe thì các em ý cũng tự tìm hiểu được, danh tiếng anh Phúc lẫy lừng ;))
các em được học cô Thu sẽ có 1 tương lai sáng lạn vì sẽ được truyền dạy những bí kíp cao siu ví dụ như là " các em về nhà tìm hiểu hôm sau cô Ktra" hoặc là "phần này các em tự đọc trong SGK chuyên "...B-)

:-< :-< :-< đời có mấy ai học hành đâu :-<
xác định học hãy mượn sách chứ đừng như mấy thằng lớp anh mượn sách của anh về xong ko trả mà để gói xôi :-<

a bozzz ơi, e cầm quyển bt Hóa vô cơ tác giả "..Quyền" :p của a. \:d/
bao h e trả sak đc nhỉ
thôi yên tâm e vào BK ae tha hồ gặp nhau. :)

đùa topik này xôm tụ nhất từ trc đến h ý chứ. =))
có từ 0306 đến 0710. :))
bài lên nhanh phết. :x

----

Trúc đã viết:
e ơi tên chị giống con giai lắm sao trông chị cũng ko giống con giai tí nào cả ý
nhìn bài Trúc các e tưởng là zai. :))
câu cú thật là thô tục. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

uầy , topic này lên page nhanh vật
bạn Phúc chưa chi đã show hàng ồi , ông chả khoe thì các em ý cũng tự tìm hiểu được, danh tiếng anh Phúc lẫy lừng ;))
các em được học cô Thu sẽ có 1 tương lai sáng lạn vì sẽ được truyền dạy những bí kíp cao siu ví dụ như là " các em về nhà tìm hiểu hôm sau cô Ktra" hoặc là "phần này các em tự đọc trong SGK chuyên "...B-)

Anh dọa ghê quá, anh ơi! 8-X:

----------

thôi ngủ nào!:-h bibi các anh các chị!

cái xanh xanh góc trái kìa :-" is online now kìa :-"
----------
@ a Phúc: a Quốc (chim) là a nào thế ah :"> e cần gia sư hóa thật. e ngu dốt phần tự học tự tìm hiểu ^:)^
e muốn đi vì e sợ thi DH. tuy nhiên tự thấy mình chẳng đủ trình mà thi. bố mẹ e bắt vô Ngoại thương ^:)^

thằng Fuc gọi tao thế mai tao dần cho bây h. :-w
mai lớp mình đi chơi với Mrs Thu đấy mày ko trốn đc đâu. :))

eo ôi các em chả thấy đâu toàn thấy mấy bạn già lớp mình :))

nói đúng ra là có 1 e bơi lội ngụp lặm giữa 1 đống các anh chị. :)) 8-X:
tha hồ mà kinh nghiệm. ;;) ;))

-------
Quên mất, vừa xem profile, e N.Minh Trang học cấp 2 Giảng VÕ. :x
a cũng học GV.
ai dạy hóa thế e? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

a Phúc để cho các e ý còn thở với chứ ^^ đại học chỉ là điểm khởi đầu chứ đâu phải điểm kết thúc b-) cái quan trọng là hiểu đc thêm j về cuộc sống trong 3 năm ấy. Như a Phúc, sau 3 năm mài đũng quần trên ghế nhà trường, kinh ngo xương máu nhất, muốn chia sẻ nhất của a là những điều như a vừa trình bày ở trên, chứ ko phải những kiến thức TLH a học đc đâu (có phải thế hog anh? ^^ )

Với lại thời bây h hình như thi ĐH với Ams ko còn khó :) theo lời thày Khôi hiệu phó nói thế, chỉ học lớp 12 các e có thể max điểm ĐH VN. (a thì ko dám khẳng định)

Thế nên là Amser, các e nên, và phải enjoy life ^^

thằng Fuc gọi tao thế mai tao dần cho bây h. :-w
mai lớp mình đi chơi với Mrs Thu đấy mày ko trốn đc đâu. :))

Quốc(chim) còn biệt danh thô tục lắm nói ra sợ bẩn thread này

hồi trc mấy anh mấy chị suốt ngày xuống topic lớp mình câu bài ;))

bây h thì toàn xuống đây câu ko ah :(

ôi thế mới thấy già thật rồi =((

còn vụ học thì các em cứ yên tâm là học cô Thu còn tốt lắm
cô Hà lớp chị dạy nhanh khủng khiếp, chưa kể cô nói gì có khi chỉ tuyển mới hiểu đc :))

đúng là anh Hiếu có khác :)) câu bài nhanh quá 8-} mà sao box 0710 có trò tick bài hay nhờ :| lạ thế :|
ơ hơ sao các anh chị cứ dọa các em học Hóa thế ;)) sao ko dạy các em ý chơi :)) chị là chị ủng hộ ý kiến em trang làm buổi off giao lưu 3 lớp H1 như khối Lý ý 8->
năm nay các em có 15 con zai nhờ ;;) ít nhưng mà chất lượng là đc em ạ :)) như lớp chị 13 thằng có thằng nào ra hồn đâu :((

Back
Bên trên