Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
CÁI BỌN LƯỜI BIẾNG NÀY!!!!!!!!!!!đi đâu hết cả! chả có đưấ nào chịu viết bài gì sất! chán bọn mày wue

có bố mày lên đây :D

xông cảm, dạo này ở nhà ít nói chuyện với ai
---> phát ngôn nó ko được "dịu dàng" cho lắm để bù đắp những ngày nhịn...nói :D

Vũ Minh Tân đã viết:
Sau 1 tuần (hơi non) tao mới online. Đùa, nóng thế này, viết một dòng cũng thấy ngại chứ chẳng nói đến câu bài :(
Tao cũng muốn trịnh trọng thông báo với những ai biết đến thằng, quên, anh Sachi của Lý 2 đã qua sn được 1 ngày. Tao quên cha nó mất, dek chúc mừng chúc vui gì cả.
Bố mẹ tao năm nay đòi dùng ô tô đi xuyên Việt, đến chết!!!

con khỉ, ko nói sớm :eek: , lớp mình mất cơ hội mang sachi đi tặng anh sachi rồi [-x

mà mày đi xuyên việt thì có đi sing nữa ko ? :eek:

vũ phương ly đã viết:
hơ hơ, he he, hì hì, xin lỗi các pác, iem nhầm, trình độ tiếng anh của em chỉ dừng lại ở 7,4 thôi mà (đấy là còn được nhiều bạn "giúp đỡ" lắm đấy) :)>-
nhưng công nhận phim đỉnh thật, cái anh diễn viên chính cả phim trông xấu zai thế mà đến cuối cùng đoạn "như lai thần chưởng" rách hết quần áo ( à quên, chỉ áo thôi ;;) ) nhìn quyến rũ kinh lên được :x :* , bà Hoàng Ngân có đồng ý với tôi ko?

phim này tao chưa xem nhưng nghe quảng cáo thế thì chắc phải đi xem ngay thôi ;;) :D

mà xem quảng cáo tao thấy thằng đấy có xấu lắm đâu :|

trên đài hà nội cũng đang chiếu phim "Như Lai thần chưởng" đó :)) tối qua vừa xem xong

mà Ly ơi, tại sao chỉ rách áo mà ko rách quần :eek: :-s :-? :> ;)) ;;) :D :))

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Hỏi thế gian tình ái là chi
Mà đôi lứa thề nguyền sống chết. :))

tao cũng xem, chưa bỏ tập nào ;;)

mà phim đấy có phải từ năm 95 ko dzậy :eek:

thằng cổ thiên lạc sao trông trẻ thế ? :eek:

hồi xưa xem báo thấy trông già lắm

thế àm bi h xem phim thấy đẹp "zai" ra phết :)) :))

vãi sợ pa` THU ạ!!!!!máu vãi!!
hum nay teo phải vao vien may a.!!!!!!
đi thăm ng ốm
bạn teo thi nhau nằm viện không hiểu hạn j`?

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Oài, không ngờ có người nghĩ giống mình...
Há há há....đoạn ấy hay...
Ly ơi, tôi với bà hợp nhau thật :D
cái này người ta gọi là "tư tưởng lớn gặp nhau":D
Trần Hoàng Ngân đã viết:
Nhưng mà chú ý đẹp giai đấy chứ ;;)
Bố tôi hâm mộ kiểu đầu bạc bạc ấy cực :x
trời ui, bà nói đến đây làm tôi mất hết cả hứng :-s đừng gọi "anh ý" là "chú" một cách phũ phàng như thế chứ :(( lại còn "kiểu đầu bạc" được bố bà hâm mộ nữa chứ--> mất hết cả lãng mạn :-s :)) :((

Dương Thị Minh Thu đã viết:
mà Ly ơi, tại sao chỉ rách áo mà ko rách quần :eek: :-s :-? :> ;)) ;;) :D :))
Thu, cái này mày phải hỏi ông đạo diễn chứ sao lại hỏi tao, nhưng có một điều tao tin chắc rằng, nếu rách cả quần lẫn áo thì phim sẽ còn ăn khách hơn nhiều :)>- b-)

hehehe, thế là cuối cùng cũng được đi chơi, thông báo với mọi người tuần sau tao sẽ vào thành phố HCM (bám càng daddy vô đó công tác)từ thứ 3 đến thứ 7, sướng vãi, bố đi làm còn mình theo chị bạn trong ấy đi "đánh bóng mặt đường" b-) :)>-
sáng nay con Hà gọi điện tới cho tao rủ lớp mình bao giờ đi chơi đâu đó trong hà nội, mọi người tranh thủ lên lịch sớm sớm đi, nhưng đừng tụ tập vào tuần tới nhé, tao ko ở nhà mà :)

Rách áo thôi, đấy mới gọi là quyến rũ, chứ rách hết thì còn gì...nhưng mà không biết quần "chú" ý làm bằng cái gì mà nó lại bền thế nhỉ???
Xông cảm nhá, gọi "chú" cho nó kính trên nhường dưới...mà đến khổ cơ, cái bệnh này không sửa được, ai cũng cứ thik gọi "chú" cho hoành tráng...
Đến EMINEM tui còn gọi là "chú" cơ mà :)

Oh, happy day!
Hôm nay tao với con Tân đi mua sách, gọi thế cho nó oai, chứ tao mua sách hết có 16500 đ, còn lại toàn đĩa với sticker của anh iêu thui...sướng vãi ạ!!!

mọi người tranh thủ lên lịch sớm sớm đi
Vụ này hơi bất khả thi nhỉ? Sợ mọi người phải đi nghỉ mát...
Nhưng riêng iem, ới ngày nào iem đi ngày ấy.
(Có mấy đứa other hẹn mình từ trước mà cứ ỉm đi, chẳng thấy nhắn lại, khó chịu...)

Dương Thị Minh Thu đã viết:
tao cũng xem, chưa bỏ tập nào ;;)

mà phim đấy có phải từ năm 95 ko dzậy :eek:

thằng cổ thiên lạc sao trông trẻ thế ? :eek:

hồi xưa xem báo thấy trông già lắm

thế àm bi h xem phim thấy đẹp "zai" ra phết :)) :))
chuyện!!!!!!!!!!!!!anh Hoy boy cổ của tao mà lỵ:X anh ko đẹp trai thì còn ai đẹp trai cơ chứ:))! tao xem phim này tổng cộng lần này là lần thứ 4 roài

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Rách áo thôi, đấy mới gọi là quyến rũ, chứ rách hết thì còn gì...nhưng mà không biết quần "chú" ý làm bằng cái gì mà nó lại bền thế nhỉ???
Xông cảm nhá, gọi "chú" cho nó kính trên nhường dưới...mà đến khổ cơ, cái bệnh này không sửa được, ai cũng cứ thik gọi "chú" cho hoành tráng...
Đến EMINEM tui còn gọi là "chú" cơ mà :)

Oh, happy day!
Hôm nay tao với con Tân đi mua sách, gọi thế cho nó oai, chứ tao mua sách hết có 16500 đ, còn lại toàn đĩa với sticker của anh iêu thui...sướng vãi ạ!!!

Vụ này hơi bất khả thi nhỉ? Sợ mọi người phải đi nghỉ mát...
Nhưng riêng iem, ới ngày nào iem đi ngày ấy.
(Có mấy đứa other hẹn mình từ trước mà cứ ỉm đi, chẳng thấy nhắn lại, khó chịu...)
Công nhận!!!!!!!!!!!!!tao thì đi gnhir mát xong raòi! nhưng mà có vẻ nhiều đứa bi h mới đi lem! tập trung e răng hơi khó đây
Chắc đợi trươgn gọi thì mới gặp mặt nhau wues:((

đến chết!!!!!!!!!tình hình bọn này lém anh iu we'!!!!!!!!!bệnh tật!!!!!!!!!!!
tuần sau chắc là tuần đau nhất của teo---> hội bạn đi chơi hết cả!!!!!!!!!bỏ lại tao bơ vơ!!!!!!!!!!!cứu với!!!!!!!

con khốn nạn!!!!!!!!!!!!thía bọn tao mày vưt đi đầu mà bảo la f ko có bạn đi chơi hả Ngọc:D

Hôm nay, ma chinh xác là tối nay...tao hơi buồn...không...rất buồn mới đúng...mà cũng chẳng biết nữa...tự nhiên thấy tủi thân...chẳng thấy mình có gì cả...mà tao hâm thật...cả ngày nay lớp cấp 2 tụ tập ăn uống phởn ơi là phởn...thế mà bây giờ thế này...giá mà hôm nay ko phải ngày 18/6/05...ko...hôm qua chứ...gần 3h sáng rồi còn gì...ước gì có ai nghe mình nói lúc này...status bây giờ của tao đấy...làm sao nhỉ...làm sao để dẹp mấy chuyện này đi bây giờ...lonely, i'm so lonely, i hav nobody, just all my own [hát]...khốn nạn...đêm nay ko ngủ nữa vậy...chán quá...chả thiết gì nữa...nhục ko chịu đc..........................

oi zoi oi!!!!!!!!!thật là khốn nạn bị bạn bè gọi là khốn nạn---> còn j` dau bằng??????
Hôm nay vừa xem chương trình Me Xanh vừa nhận điện thoại nghe chửi:"SEO bệnh tật như mày mà cũng đòi lên ti vi----> bẩn màn hình"==> thât là bất hạnh!
---------------------------------------------------------------------------
Teo quyết định : TRỞ VỀ ALONE---> ko tí tởn bon chen nữa---> chán dùi

hôm qua tao đi họp lớp cấp 2, bố mẹ ko ngớt kêu ca sao mà họp lớp ...sớm thế, đợi ...10 năm nữa hãy họp 8-}

ra khỏi nhà lúc 7h30 và trở về lúc 17h ;;) :))

"đập phá" hết 1 quán karaoke, 1 nhà hàng bít tết, trung tâm chiếu phim QG và quán chè bocha gần trường ams

xong lại còn đòi đi nữa

nhưng...hết tiền nên phải về 8-}

dù sao thì vẫn vui vãi :)) b-)

hum qua đã xem tuyệt đỉnh kungfu

phim cũng được phết

xem xong, tối về mới nhớ ra là mình vẫn chưa biết tên nhân vật chính là gì :))

bác nào bảo em cái :D

hix, công nhận, cái áo te tua như vậy àm sao cái quần vẫn ko sứt chỉ tí gì

quần bền thật b-)

Thu, cái này mày phải hỏi ông đạo diễn chứ sao lại hỏi tao, nhưng có một điều tao tin chắc rằng, nếu rách cả quần lẫn áo thì phim sẽ còn ăn khách hơn nhiều

rách cả quần lẫn áo thì đã chẳng phải đợi đến bây h tao mới xem :)) :)>- :>

tao thích nhất cái đoạn dùng "loa" để tăng âm :))

PRO vãi ;;) ;;)

sáng nay vừa mát nhắm mắt mở từ nhà tắm lên, con em nuôi đã gọi điện í ới "chị đi lúc nào àm em thấy chị trên me xanh" 8-}

mở ra xem được 5 phút thì hết :|

nhưng thế cũng được roài :* :)>-

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Hôm nay, ma chinh xác là tối nay...tao hơi buồn...không...rất buồn mới đúng...mà cũng chẳng biết nữa...tự nhiên thấy tủi thân...chẳng thấy mình có gì cả...mà tao hâm thật...cả ngày nay lớp cấp 2 tụ tập ăn uống phởn ơi là phởn...thế mà bây giờ thế này...giá mà hôm nay ko phải ngày 18/6/05...ko...hôm qua chứ...gần 3h sáng rồi còn gì...ước gì có ai nghe mình nói lúc này...status bây giờ của tao đấy...làm sao nhỉ...làm sao để dẹp mấy chuyện này đi bây giờ...lonely, i'm so lonely, i hav nobody, just all my own [hát]...khốn nạn...đêm nay ko ngủ nữa vậy...chán quá...chả thiết gì nữa...nhục ko chịu đc..........................

con ngân kia

mày có bị làm sao ko

nói như 1 con dở người thế :eek:

tao đọc mãi àm ko hiểu [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên