Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ầy à!!!!!!!!lâu lém ko bon chen----> dạo này bận bịu we!!!!!!!!!!sori ka nha!!!!!!!!ĐÚng rồi chúng mày tìm chỗ học thêm nào hay hay đi chứ jo` teo chẳng có chỗ dek nèo để học ca?----> khổ wa!!!!!!!mà bố mẹ teo cứ kêu ầm trời---> có j` thông tin sớm nha!!!!!!

chán như con gián!!!!!!!tao đang câu bài chứ tao cũng chả nghĩ ra chuyện gì để viết cả!!!!!!!!!!
dạo này toàn gặp chuyện phức tạp , thấy mất lòng tin vào nhìu người quá

oi zoi oi !!!!!!!!!!nghe XIU nói mà thấy thương cảm we!!!!!!!!!!!!
nhưng giờ người thấy mất lòng tin là teo chớ====>teo thấy thật vọng ở mày we'!!!!!!!mày hẹn hò kiểu j`??????????seo hoh thấy rủ bạn đi chơi----> mún thất hứa ha????==>oánh chết jo!!!!!
CUỘC ĐỜI MỚI ĐẸP SEO!!!!!!!TÌNH IU MỚI ĐẸP SEO!!!!!!!!ZUI ZE WE!!!!!!!

Êu chúng mày câu ít thế, nhìn số 62 tao đau lòng lắm.
Ặc ặc, có cần tao ra tay ko?
Mà thôi, đi cưa zdai vui hơn, bibi chúng mày~~

Nguyễn Hà My đã viết:
Êu chúng mày câu ít thế, nhìn số 62 tao đau lòng lắm.
Ặc ặc, có cần tao ra tay ko?
Mà thôi, đi cưa zdai vui hơn, bibi chúng mày~~
mie con My khốn nạn----> an nói hàm hồ---> không ngờ mày đổ đốn đến thế [-x thía này thì hỏng---> con gái mie D ai lại thế bao jo*`---> đong vãi
mà yêu cầu đồng chí phổ biến kinh nghiệm cho chị iem nhờ--> chứ đánh lẻ thía hoh hay đâu--> từ hè câu đc mấy ku dùi????????? :)>- b-)

eheheh! yêu cầu hai chị truyền bá kinh nghiêm cho tất cả bà con cô bác chớ nhẩy!!!!!!!!! chứ cứ để thế này thì em chống ề mất :(( :D

hôm nay bạn từ đức về đi chơi mút mùa! vai~ sướng !!!!!!!!!!!đi mua được bao nhiu quàn áo :)) tốn bao nhiu là tiền :((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
eheheh! yêu cầu hai chị truyền bá kinh nghiêm cho tất cả bà con cô bác chớ nhẩy!!!!!!!!! chứ cứ để thế này thì em chống ề mất :(( :D
Ặc, chị hai làm gì có cái qué bí quyết nào đâu mà truyền bá hả em.
Chị đi kiếm bộ bikini ra bể bơi Kim Liên, giả bơi tí, tự nhiên các ku từ đâu kéo đến ầm ầm, hãi quái cơ. Sau đó tự nhiên đc ăn khoai tây rán mới lị xúc xích nướng, sướng vãi ạ.
Rùi một hôm trời nắng như bao hôm nào, chị đi vào hàng feeling tea với gương mặt đầy xúc cảm (vừa được tiền lương), gọi 1 cốc trà sữa trân châu, mút chụt chụt, nhòm ra thấy một ku cao thế mà đẹp trai thế, đi có một mình, ko chào cũng ngại mà chào rồi thì cũng... ngại. Thế là chị đánh bài chuồn, nhưng đi đứng kiểu giề mà văng hết nước vào cái áo Hawai ì của người ta, nhục ko biết giấu mặt đi đâu. Ku đó cười bảo ko sao (nhìn vào bộ phận dưới cổ của tao cũng bị dính... trà) mất dạy vật. Sau đó hỏi tên tuổi, add số phone của tao vào. Ặc chuối kinh ạ.
Ku đó tặng chị thêm một cốc trà sữa rồi hẹn "Tối Long gọi cho My, lúc nào thì nhắn tin sau.". Ối giời ơi làm tối hum đó chị cười như chưa bao giờ cười, ku này vui tính đáo để các em ạ. Hic, nhớ lại buồn cười qué hé hé.

My ơi là My ----> bệnh tật we'!!!!!!!!!thế này thì chết thoai---> hum neo cho chị coi mẹt phát nha--> tò mò we'---> không bit ku nè có cao to đen hôi hoh?????????
@ XIU: iem iu!!!!!!!!hình như e chưa xem đoạn chị đá xoáy iem nhờ----> hẹn hò với bẹn từ ĐỨC vìa---> nện bơ bạn bè chớ j`---> nhớ đây---> sau biết mẹt nhau!!!!!!!
CHÚNG MÀY ƠI TEO BIẾT MAY ÁO DÙI---> TEO TỰ TAY MAY ĐC CÁI ÁO PHÔNG MÀU TRẮNG HỒNG--> DỄ THƯƠNG PHẾT!!!!!!hehe

ầy à!!!!!!!!!dạo này các e ít bon chen nhờ---> từ hum we tới jo chẳng đứa nèo chịu câu----> bực we!!!!!!!!!!!
thía tình hình nghỉ hè là chúng mày định bơ nhau lun ha?----> chẳng thấy đàn đúm buổi nèo cả---> hôm nào cả lớp đi xem phim đê!!!!!!!!!!!!!

hehe, chào các chiến hữu mến yêu, tối qua vừa từ SG trở vìa bình yên sau bao ngày xa cách, nhớ HAO, nhớ PRO qué!!!!!!!!! :x
hơ hơ, vào trong đó thấy người miền nam xấu hoắc xấu hơ, xấu cả trai lẫn gái, tởm ko chịu nổi, mình vô đấy trở thành "hoa khôi" :D , sướng vãi. :)>-

mới đi xa hà nội có 5,6 ngày mà tình hình đã đổi khác qué, bây giờ lại có thêm cả mục tăm tia và đánh gục các anh nữa cơ hả? :eek: hay đấy, tao đang muốn kiếm một thằng người yêu handsome một tý :x đây, yêu cầu con hà My nêu rõ bí quyết để thu hút các ku nhá, tao chán cảnh lonely này quá rùi :((

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
thía tình hình nghỉ hè là chúng mày định bơ nhau lun ha?----> chẳng thấy đàn đúm buổi nèo cả---> hôm nào cả lớp đi xem phim đê!!!!!!!!!!!!!
đâu có bơ nhau lun đâu, tao chỉ đợi bọn mày bật đèn xanh là tao phóng liền luôn, hôm nào tụ tập đi chơi đi, chơi cả ngày luôn, sắp hết hè rồi, nhanh quá!!!!! :-s :)) :((

to ze: hôm qua tao định gọi cho mày, nhưng mất điện chẳng làm gì được, điện thoangắt không gọi cho mày được
THế khii nào mày đi nghỉ mát
Nghe con LY bảo cũng tuần sau đi nghỉ mát, mà cũng rất nhiều đứa lên chat phản ãnh là ở nhà sắp mốc meo lên rùi

VÌ thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!không nói nhìu nứa!!!!!!!!!!để tối nay tao gọi cho con Nhung bảo nó gọi cho con Manh,đứng ra tổ chức đê
Bàn xong lịch rùi!!!!!!!!!thông báo được đứa nào thì thông báo cho nhứng đứa còn lại trong lớp nhé

NÀY QUYẾT ĐỊNH ĐI TRONG TUẦN NÀY HOẶC ĐẦU TUẦN SAU NHÉ
okie

tao và em Hồ vừa chat với nhau tính chuyện đi đú đởn, thứ 7, chủ nhật tuần này là ok nhất, xíu Hồ sẽ phone cho Nhung và Manh để hai sếp lên lịch, đi cinema, karaoke, ăn uống, bọn may` bàn nhanh lên nhá

UI đi chơi hả, uh, đi luôn, vui qué là vui.
Lâu ko gặp chúng mày, tao cao lên 1 tị, trông bình thường, trên mặt thêm mấy nốt cám, ghét vãi ah.
Hà Nội nóng quá, thử hỏi làm sao ko đi bơi đc cơ chứ --> thử hỏi làm sao ko cưa zdai đc cơ chứ --> ngại quá.

oi zoi oi!!!!!!!!l lu khon nan!!!!!!!!thu 7 seo mun thia!!!!!!!!!thu 4 đi lun đê!!!!!!!!!!
thấy các cụ bảo chủ nhật tek---> nên các iem cứ chuân bị nha!!!!!!!!!đừng để đi chơi hoh có chị---> bùn lém!!!!!!!!:)) hum we đc đi bon chen làm chân lăng xăng cho phó nháy--> thấy mấy cô người mẫu dưỡn dẹo--> jo*` đã hiêu nỗi cực chẳng đã của mấy cô chân dài!!!!!!!!!!!

Ui thế hả?
Chắc khổ lắm, chân mình cũng dài, khổ ghê chưa?
Nào ai muốn chân dài đâu, tội nghiệp lắm. OAOAOAOAOAOA
Trời nóng khó chịu lắm!

Tự nhiên tao muốn câu bài.
Tự nhiên hết muốn câu bài.
Nói chung là câu bài hay ko mặc xác tao nhể???
Thế là câu đc một bài hè hè hè hè!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oi zoi oi!!!!!!!!l lu khon nan!!!!!!!!thu 7 seo mun thia!!!!!!!!!thu 4 đi lun đê!!!!!!!!!!
thấy các cụ bảo chủ nhật tek---> nên các iem cứ chuân bị nha!!!!!!!!!đừng để đi chơi hoh có chị---> bùn lém!!!!!!!!:)) hum we đc đi bon chen làm chân lăng xăng cho phó nháy--> thấy mấy cô người mẫu dưỡn dẹo--> jo*` đã hiêu nỗi cực chẳng đã của mấy cô chân dài!!!!!!!!!!!
â!sướng thế! sao tự dưng được đi theo làm phó máy hả mày!>?????
thứ 4 đi. sợ nhanh wue không thông báo kip cho bọn nó ý chứ
BỌn mày chớ đấy! để tao gọi cho 2 xếp để hai xếp quyết định vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên