Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
(ko co dau)
oay, tam trang, may cung giong tao hoi truoc thoi, Ngan a.. tao hieu may :D

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oi zoi oi!!!!!!!!!thật là khốn nạn bị bạn bè gọi là khốn nạn---> còn j` dau bằng??????
Hôm nay vừa xem chương trình Me Xanh vừa nhận điện thoại nghe chửi:"SEO bệnh tật như mày mà cũng đòi lên ti vi----> bẩn màn hình"==> thât là bất hạnh!
---------------------------------------------------------------------------
Teo quyết định : TRỞ VỀ ALONE---> ko tí tởn bon chen nữa---> chán dùi
làm sao lại thia!!!!!!!!!!!!lại cãi nhua với Ty à em iu

Thừa hơi đâu mà cãi với chẳng vã----> chẳng wa thấy chán we thui!!!!!!chẳng còn j để than vãn!!!!!

xem xong, tối về mới nhớ ra là mình vẫn chưa biết tên nhân vật chính là gì
Châu Tinh Trì_Ting
Huỳnh Thánh Y_Con bé bán kem (hình như Fong thì phải)
<chỉ biết đến thế thôi>

@Phương: Thanks mày...
Nhưng chắc không giống nhau đâu mày ạ
@Thu: Tao vẫn thế mà...vẫn thik lảm nhảm

*Thôi, dẹp hết. Khổ thật, càng lúc mình lại càng thik nói vớ nói vẩn(kiểu "tâm sự tình cảm" vừa ngu vừa sến) mới chết chứ, chả nhẽ do học tập của thằng Sachi, thế thì tội lỗi quá*

Chỉnh sửa lần cuối:
con ngân sao lại nói xấu anh sachi thế ;;) ;))

mà thằng đấy tên là Ting à? :)) :))

Xem hết phim mà tao vẫn ko biết đấy :D

aaa! bọn mày đi xem phim Châu tinh trì rùi à!?????????/chắc là buồn cừoi hả!!!!thương thương thì phim của Châu TInh trài đóng vãi buồn cười!!!!đơt tao xem cái bộ phim đầu tiênc ảu nó QUAN HUYỆN LỐC CỐC thì phải!!!!!!!!!!!!vaiu~ buồn cười

vai~ lúa!!!!!!!!!!!!!!!
hura!!!!!!!!!!!!biz!!!!sang trang mới rùi!!!!!!!!!!!!!!vui quá ! niềm vui đầu tiên vào lúc 21h15' của 1 ngày đáng chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ỨC CHẾ BỐ THẰNG DỞ HƠI BIẾT BƠI :((

trời, mình chỉ cần thêm 1 bài nữa là sang trang

thế àm để con xíu tranh mất :((

Tao thề ko bao giờ lên tv mà ko make up nữa !!!!!!!!!!!!!!! Như 1 cái xác chết trôi. Bọn bạn tao xem ME XANH xong gọi điện đén trêu cho 1 trận tơi bời . Bố mẹ thì lắc đầu bảo ko phải con mình. Huhu........................................ ĐẤY KO PHẢI LÀ TÔI !!!!

hơ hơ hơ, sáng chủ nhật đang chuẩn bị đi Metro cùng bố mẹ thì nhận được điện thoại của con em họ bảo là đang có chị Ly trên ti vi, bật lên xem được mỗi câu:"Vậy thì em rất xin cảm ơn anh Chánh Văn ạ" thì hết phần của mình, trông xấu vãi, lớp mình lên ti vi đứa nào cũng thảm thương --> ko còn gì là hình ảnh chân thực chuyên văn Pro :((
sáng nay(thứ hai) bố lên cơ quan và lấy làm vui mừng :)-/ ) vì mọi người hỏi: "hôm qua cháu nhà anh lên ti vi à?", sau đó hình như là cả cái bộ công an của bố ngồi xem lại chương trình Me xanh --> bó tay, con mình thì xấu như điên mà cũng.... :((
buổi sáng ngồi xem lại Me xanh ăn hết cả 1 bát ô tô mít --> đau dạ dày cả buổi chiều :-s
mai vào Sài Gòn, sáng chủ nhật ra, sẽ cố gắng online ở đấy, bye :)>- b-)

vai~ chuoi!!!!!!!!!!!!!!!!tkinh nghiem chet nguoi nhe!
lan sau co ma len hinh nhi nhat dinnh song chet cung phia make up day :((
tao thay co moi v\con Phuong anh trong con okay nhat :X

nhuwwwwwwwwwwwwwwwww shit!!!!!!!!!!!!!
cai chuong trinh me xanh khon nan wue!!!!!!!!!!cang nghi cang them tuc!!!!lai bi may dau lop P noi deu nua chua!!!!!!
ỨC CHẾ :((

vũ phương ly đã viết:
hơ hơ hơ, sáng chủ nhật đang chuẩn bị đi Metro cùng bố mẹ thì nhận được điện thoại của con em họ bảo là đang có chị Ly trên ti vi, bật lên xem được mỗi câu:"Vậy thì em rất xin cảm ơn anh Chánh Văn ạ" thì hết phần của mình, trông xấu vãi, lớp mình lên ti vi đứa nào cũng thảm thương --> ko còn gì là hình ảnh chân thực chuyên văn Pro :((
sáng nay(thứ hai) bố lên cơ quan và lấy làm vui mừng :)-/ ) vì mọi người hỏi: "hôm qua cháu nhà anh lên ti vi à?", sau đó hình như là cả cái bộ công an của bố ngồi xem lại chương trình Me xanh --> bó tay, con mình thì xấu như điên mà cũng.... :((
buổi sáng ngồi xem lại Me xanh ăn hết cả 1 bát ô tô mít --> đau dạ dày cả buổi chiều :-s
mai vào Sài Gòn, sáng chủ nhật ra, sẽ cố gắng online ở đấy, bye :)>- b-)
mày ơi!!!!!!!!!!chả hiểu mày vào đấy ở khu nào! hình như trong đấy tùy khu mới có hang net hay sao ý , hôm tao vào tim mỏi mòn con mắt sao chả thấy cái nào gọi là internet ca!!!!!!!!!!!!!vai~ sỷ nhục

viết thêm 1 bài nữa nhe!!!!!!!!!!!!tao thích số 4:D
Hôm này vừa biết đề văn thi ams thường xong!!!!!!!!!!!!!vai~ dễ!!!!!!!!!thế mà làm trong 150 phút!!!quá là làm tội làm tình học sinh , vẫn là toàn lớp 9 chả có tý gì lớp 8 cả, nhớ hồi xưa mình thi cũng thế, tức ơi là tức học phờ râu lớp 8 cuối cung cũng chả có gì!!!!!!!!!nhứng dù sao cũng chúc mừng các em đã ko gặp phải đề dở hơi :D

Thôi nói chung lần sau dek them lên tivi nữa---> đến chết!!!!!!!!!!!!
COn XIU câu ác chiến nhờ!!!!!!!!jo*` dek co tâm trạng chẳng bit câu j`?????

Tao vừa sign in rồi lại bị out, làm mấy chục lần mới viết nổi một bài.
Hôm có me xanh tao hổng đi được, xem ra thế mà lại hóa hay :))
Mà hè bọn mày có học hành j` không thế? Mẹ tao lại sắp bắt tao đi học thêm Toán Lý Hóa rồi.
Sang năm không học Hóa thầy Phức nữa, thế là coi như tao tử nạn :((

to ze: biết làm thế nào cơ chư!!!!!!!!!!!!ở nhà suốt có được đi đâu đâu!!!ngoài lúc đi học thêm ra còn biết làm gi đâu! chán thí mồ
to Tân:tao đang đi học thêm đây, nhưng chỉ mới là học thêm anh thoi , các môn toán nhất là môn hóa Phức ko có 1 chữ rong đầu thì chả tìm ra chỗ nào hay để học cả, bọn mày có chỗ nào học hay cho tao học mới :((

hơ hơ, chưa gì mà bây giờ chúng mày đã đi học thêm rồi hả, tao thì hè nào cũng thế, việc học thêm chỉ bắt đầu từ 15/7, và luôn chỉ có học thêm mỗi toán :-/ , năm nay thì sắp phải học văn thầy Hùng rùi, trong vòng 3 tuần tới sẽ là những tháng ngày hạnh phúc của tao, đi chơi liên miên :)>-
2 tiếng nữa sẽ ra sân bay
tối qua chị dâu họ đẻ một bé gái giống cô như đúc (đấy là theo lời bố mẹ tao)
thứ 7 tuần sau thằng em họ đẹp trai lên ở nhà mình chơi, đứa nào thích tao giới thiệu :x
to Xíu Hồ:tao ở quận 3, hình như khách sạn trên đường Nguyễn Trãi, ko ngờ tp HCM lại nghèo net như vầy, hay là dân tình nối ADSL ở nhà hết rùi --> choáng nặng :-s

Tao thề ko bao giờ lên tv mà ko make up nữa !!!!!!!!!!!!!!! Như 1 cái xác chết trôi. Bọn bạn tao xem ME XANH xong gọi điện đén trêu cho 1 trận tơi bời . Bố mẹ thì lắc đầu bảo ko phải con mình. Huhu........................................ ĐẤY KO PHẢI LÀ TÔI !!!!

phải gọi là tập đoàn xác chết trôi mới đúng :)) :)) :))

con em nuôi tao gọi điện hỏi em thấy chị trên me xanh, xong rồi nó cười gian trá, chả hiểu có ý đồ gì :-? làm tao mất ăn mất ngủ cả buổi sáng :((

hic, lớp mình lần sau phải đầu tư "mặt tiền" kĩ càng hơn nữa, đừng để mất mặt quá [-( [-x

thì đấy !!!!!!!!!!!tao đã bảo rùi!!lần sau sống chết cũng phải make mà lại =))
To ly:ừa!tao cũng chả hiểu!!!!!!hoặc số má tao nó thía nào ý! tìm mãi chả ra hàng net, còn đến thứ 6 tìm ra được 2 cái net lúc đi hat kara thì cả hai hàng đều hết máy!!!!!ko còn gì nhục =

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên