Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cả ngay` ở nhà ko bít làm giề, áp dụng chiến thuật "trung bình mỗi ngày một bài"
to pác HN: Công nhận Zig zag của pác "trẻ đẹp" hơn BIG TOE của tôi nhưng mà mấy anh Big toe kinh nghiệm, chững chạc hơn nhìu (bằng chứng là ko ai cao trên 1m65 do các anh tập quay đầu ngược suốt từ 7 năm nay ;)
to em Xíu: chọn kĩ thuật số cho anh em hưởng nhờ
Me xanh bao giờ chiếu thế? :-/

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Thông béo ngày mai bẹn cùng XÍU cùng tek khỏi HN---> 1 tuần mình hoh dc onl---> hoh câu bài đc dui`----> chúng mày cố duy trì box nha!!!!!!!!
vào nam hả, thế thì cứ yêm tâm vẫn được online

vũ phương ly đã viết:
cả ngay` ở nhà ko bít làm giề, áp dụng chiến thuật "trung bình mỗi ngày một bài"
to pác HN: Công nhận Zig zag của pác "trẻ đẹp" hơn BIG TOE của tôi nhưng mà mấy anh Big toe kinh nghiệm, chững chạc hơn nhìu (bằng chứng là ko ai cao trên 1m65 do các anh tập quay đầu ngược suốt từ 7 năm nay ;)
to em Xíu: chọn kĩ thuật số cho anh em hưởng nhờ
Me xanh bao giờ chiếu thế? :-/
:eek: :eek: :eek: 8-} 8-} 8-} :???: :???: :???: :eek: :eek: :eek: :)) :)) :))
chưa đến 1m65 cơ à :eek: :D :D :D

@xíu : chọn kĩ số đi mày :D Di động chỉ ích cho mày thôi, trong khi kĩ số hữu ích cả cho anh em ;;) ;;) ;;)
mà mày cứ yên tâm mua kĩ số đi, rồi thể nào ko sớm thì muộn bố mẹ cũng phải mua nốt DĐ cho mày thôi :)>-

oi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!sướng we'!!!!!!!!!!!!!!
ko ngờ teo đi chơi thía này mà cũng có hàng net để onl---> vãi hoành tráng'!!!!!!!!!!!!!
HUm we lên BA VÌ--> trời mưa+ mất điện--> chạy tị nạn lên PHÚ THỌ--->đi bộ gần 5km+ 15k tiền xe ôm mới có hàng net==> ngày mai đi lên HÒA BÌNH chơi!!!!!!!!!thật hoành tráng!!!!!!!!!

seo lớp mình dẹo này ít onl thía----> vãi chán ạ!!!!!!!!!!!
chúng mày ơi!!!!!!!!!ko đứa nèo định chụp ảnh he---> pót lên à!!!!!!!!
tình hình đợi máy XÍU vậy---> pó tay---> teo đi lần này lèm mất cả máy quay roài==> we? này chết chắc!!!!!!!!!!

mọi người đua nhau đi du lịch, mình phải ở nhà chờ bà chị thi học kì đến hết tháng 6, đợi lúc người ta học mình mới bắt đầu được đi chơi, còn lúc người ta chơi thì mình chỉ có ăn và ngủ --> còn gì đau khổ hơn????? :((
To MThu:hehe, bà dám cười nhạo big toe yêu quý của tôi à? /:) chiều cao bậc quân tử tính từ đầu lên trời cơ mừ (lời dẫn gián tiếp câu nói của Napoleong) :)>- b-) :x :) ;;)
chắc là tuần sau Me xanh chiếu chương trình của anh em rùi, nhớ xem nhé!!!!!!!! ;) 0:)

Đến chết! Lâu lắm không lên nên chả bắt kịp tình hình của lớp gì cả. Khốn nạn! b-)
Quay lại thời hoàng kim của mình mà đau xót, bởi muốn câu làm sao mà chẳng bít câu giề :( :D
Nhớ lại khi xưa một mình 10 bài mà vẫn ý văn lai láng tuôn chảy dồi dào, thế mà lúc này đặt tay (lên bàn phím) viết mở đầu mà cũng khó :((
Than ôi! Thời oanh liệt nay còn đâu?...
Thôi, chứng minh là tao đã quan tâm đến lớp lắm rồi đấy :))

Mấy hôm nay ở nhà chán lắm rùi!
Chẳng biết làm gì!
Không buôn!
Không chat!
Không gặp!
Nhớ!!!!!
I'll be dead :((

eeeeeeee, ở nhà chán qué rùi, mọi người ơi tui có ý kiến thế này: chả là hồi xưa bố tui sang Thái công tác lần thứ nhất( từ năm 91 -->94) có mua một cái camera loại tốt, nhà tui trước cũng quay mấy băng sinh hoạt gia đình rùi, giờ để lâu tối nay mới lấy ra, hỏng hóc tí chút bố tui bảo có thể sửa được, nếu đúng như lời bố tui nói, bao giờ camera dùng được tui định tập hợp mấy bà lớp mình chơi quả đóng phim mùa hè đê, toàn những gir :)>- ;;) l vừa xinh vừa tài năng thế này, quay băng dễ lắm, nhé? cho nó vui

Chị 4 định quay phim kiểu rì b-) Đây là 1 vấn đề hết sức nhạy cảm,đề nghị chị 4 cho bít kế hoạch kịch bản cụ thêt 8-} :D

Hoan hô !!!!!!!!!!!!
chị 4 thông minh we'
đóng phim đê---> từ ngày xem 39 độ iu vìa---> thấy mình thừa sức lên màn ảnh--> wa' hoành tráng!!!!!!!!!!1
lên kế hoach đê!!!!!!!!!
--------------------------------------------------------------------------
hôm nay lên HÒA BÌNH---> đi tắm suối nước nóng-->hinh` như trắng ra !!!!!!!!hehe
nhưng mải chơi we'---> ko onl ---> ko gặp---> hơi chán!!!!!!!!!!!

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Chị 4 định quay phim kiểu rì b-) Đây là 1 vấn đề hết sức nhạy cảm,đề nghị chị 4 cho bít kế hoạch kịch bản cụ thêt 8-} :D

"nhạy cảm" là seo?? Có đong film xxx đâu mà phải sợ ;;) :D :))

uhm, cám ơn mọi người đã ủng hộ đề xuất của tui :)
thực ra chuyện "làm phim" theo lối này đơn giản lém, nói nôm na như kiểu một đứa cầm camera để quay mấy đứa khác đóng kịch ý mà. Nhưng có thể anh em lớp 10 văn tài ba và công phu hơn thì viết sẵn một kịch bản( chủ đề nào hấp dẫn ý), rồi có bối cảnh(công viên, nhà hàng...), trang phục, phụ trang-đồ nghề(xe máy, xe đạp, di động...) cho thật oách, nói chung là lớp mình có khả năng làm tốt. :)>-
Hồi tôi ở bên Thái, có mấy chị lớn lớn đã làm thử trò này rùi, quay kịch bản cổ tích hay lắm, chỉ đóng kịch trong phòng thôi, ko ra ngoài mà đã thấy hấp dẫn rồi, nhưng có điều là camera của tui thu tiếng ko được tốt lắm, phải hét to to mới ok, mới lại phải quay chỗ thật sáng mới rõ mặt mũi, thế nhé, mọi người cứ xem xét đi!!!!!!!!! b-) ;;) ;)

hơ hơ, lại nói về phim "39* yêu", hôm 28/5 festival xong lớp cũ của tui đi xem ở rạp Đặng Dung, phim chiếu lúc 6h chiều mà 7h kém 15 phút đã thấy đứa nào đứa nấy ở nhà rùi, chán ko tả nổi, phí tiền vé, được mỗi cảnh đẹp giống Hàn nhưng tiếc thay nó lại giả tạo quá mức, ko đúng với Việt Nam tý nèo!!!!!!!!! [-x [-(

Ý tưởng viết kịch bản thì hay lắm nhưng ai viết.
Tranh thủ hè hay bạn Ly thân yêu cố gắng viết 1 cái kịch bản cho lớp nhỉ ??
Đến khâu quay anh em sẽ ủng hộ hết mình.
À mà anh trong Big Toe là ai đấy????
Dính dáng gì đến Ly vô cùng???

Doãn Thị Phương Anh đã viết:
Ý tưởng viết kịch bản thì hay lắm nhưng ai viết.
Tranh thủ hè hay bạn Ly thân yêu cố gắng viết 1 cái kịch bản cho lớp nhỉ ??
Đến khâu quay anh em sẽ ủng hộ hết mình.
À mà anh trong Big Toe là ai đấy????
Dính dáng gì đến Ly vô cùng???
hơ hơ,viết kịch bản khó lắm chứ lại, phải nghĩ lời thoại, bối cảnh...nói chung là khả năng của Ly "vô cùng" ko lèm nổi :(( :-s
bạn Ph.Anh chẳng chịu chú ý gì cả, vào phần tranh ảnh lớp mình mà xem anh HÀ là ai nhé, anh HÀ là cái anh nào mà nhờ anh ý và các bạn của anh ý nên gian hàng hôm 2/2 của lớp mình mới bán chạy ấy, nhớ chưa hả Ph.Anh ơi là Ph.Anh [-x ;)

iem chào mọi người !!!!!
mọi người có khỏe ko??? lâu lắm mới onl
các bác đi chơi dc nhiều chưa?có di dâu nhớ mua wa` cho iem nhớ :x :x
byby các bác :)>- :)>-

anh HÀ là cái anh nào mà nhờ anh ý và các bạn của anh ý nên gian hàng hôm 2/2 của lớp mình mới bán chạy ấy

Oh!
Hôm đấy gian hàng lớp mình bán chạy đâu có fai chỉ nhờ mỗi anh Hà, còn nhiều người nữa chứ bộ? ;;)

Tình hình là có nhiều a giúp đỡ---> toàn a cao to đen hôi---> e chẳng nhắm đc a neo

ây` a`!!!seo bọn này lười onl thía!!!!!
toàn bạn độc thoại a`!!!!!==> bun` ze'!!!!!!may mà ZI vừa gọi điện vìa--> đỡ nhớ!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên